พฤษภาคม 16, 2024, 08:29:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ลักหลับทำได้จริงไหม  (อ่าน 19648 ครั้ง)
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: ธันวาคม 06, 2011, 01:22:48 AM »

เมื่อไม่กี่วันมานี้ ได้เกิดเหตุการณ์ระทึกขวัญขึ้นผม เลยเอามาคิดวิเคราะห์ดูว่ามันเป็นเพราะอะไร
คือผมได้ไปเจอเพื่อนเก่ามา แล้วก้ไปเที่ยวต่างจังหวัดกันก้ดื่มกันเมาเละเทะ แต่ผมไม่เมาคนอยู่เดียว
ก้ไปเปิดห้องนอนกัน พวกรุ่นน้องก้กลับไปนอนบ้านหมด เหลือผู้หญิงคนเดียวในกลุ่มผู้ชาย ผมก้เลยไปนอนห้องกับเพื่อนผู้หญิง
(มันเป็นห้องเตียงคู่ ในกลุ่มมันไปก้แบ่งห้องละสองคนพอดี ผมก้ไม่ได้คิดไรอยู่แล้วล่ะ) มาถึงก้ให้มันอาบน้ำก่อน ผมอาบทีหลัง
ออกมาก้เหนมันนอนปกติ ผมก้ปิดไฟนอน หลับตา สักพักมันก้ลุกไปเปิดไฟแล้วก้มานอน สักก้ลุกไปปิดอีก (ผมก้นึกในใจอะไรของมันวะสงสัยจะแสงแยงตา)
ทีนี้มันก้เรียกผม มึงหลับยังวะ ผมก้ตอบ ยัง
มันบอก มึงมานอนนี่ดิ (ตอนนั้นในใจคิดแม่งเตียงมันมีผีป่าววะ) เลยถามว่าเปนเชี่ยไรวะ
มันบอกไม่เปนเชี่ยไร แล้วก้ลุกมานอนเตียงผม อย่างรวดเร็ว บ๊ะแล่วๆ
ผมก้ช๊อคไปพักนึงเพราะคาดไม่ถึงเลยถามมึงนอนไม่หลับไงวะ มันก้ตอบ เออ แล้วก็กอดผม(ตอนนั้นนอนตัวแข็งทื่อเลยผม)
ในใจก้คิดเอาไงดีวะ มันต้องการอะไรวะ แม่งไม่มีถุงยางซะด้วย ก็เลยกะว่าให้มันกอดยันเช้าเลยล่ะกัน(ไม่มีถุงยางยังไงก็ไม่เสี่ยงอยู่แล้ว)
จนผมหลับไปวูบนึงแล้วตื่นมามันก็กอดอยู่ พอเริ่มขยับตัว แม่งกอดแน่นกว่าเดิมอีก มีการมาจับมือ หน้าซุกมาใกล้เรื่อยๆ
ตอนนั้นผมคิดว่านี่มันไม่ธรรมดาแล้ว เอาวะงานนี้ไม่มีเสียบแต่ก็ต้องมีเสร็จ55
ผมก้เริ่มลูบเริ่มไล้ มันก้นิ่งไม่ขัดขืน ไปซอกหู ซอกคอ ต้นขา ก้มีเสียงออกมาบ้าง อื๊อ
ไม่รู้เสียงครางรึป่าวเพราะเสียงแต่ละคนไม่เหมือนกัน55555
ลูบไปสะดือมั่ง เกือบถึงยกทรงมั่ง จูบหน้าผากมั่ง แต่ไม่ได้จับนมหรือจับล่างมันนะเพราะเห็นมันนิ่งๆอยู่แล้วมันก็ไม่ได้ตอบโต้อะไร
จนผมเมื่อยมันก็ไม่เห็นจะรุกกลับผมเลยพอดีกว่า แล้วลุกไปขี้ก็กลับมานอนต่อมันก็มานอนซุกเหมือนเดิมยันเช้า

ก็เลยสงสัยว่ามันจะรู้ตัวรึป่าว โดนขนาดนี้ยังไม่รู้ตัวอีกหรือ เพราะก่อนนอนมันก็ไม่ได้เมาขนาดหัวปักคาเตียงยังลุกไปอาบน้ำล้างเครื่องสำอางถอดบิ้กอายได้

เพื่อนๆท่านใดมีเหตุการณ์อย่างนี้ป่าวครับ
ขอร้องอย่าว่าผู้หญิงนะครับ เขามีวุฒิภาวะแล้วมีงานมีการทำไม่ใช่เด็กใจแตก

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2011, 01:34:10 AM »

อย่างนี้ไม่ได้เรียกลักหลับแบบนี้เค้าเรียกว่า กินเพื่อนฮ่าๆๆๆ ผมว่าเพื่อนคุณ เค้าถอดสะพานขนาดนี้ เสียดายไม่มีถุงนะว่าไหม อิๆ
spwan

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2011, 01:43:23 AM »

เวนกำ นี่ทอดสะพานแล้วรึเนี่ย พลาดแล้วตู 5555
เพราะมันไม่ได้จูบตอบหรือเขี่ยหัวนมผมบ้างอ่ะดิ ไม่งั้นผมลุยต่อแล้ว
ผมเลยไม่ทำต่อ ไม่รู้ว่ามันหลับรึป่าว
เพราะมันก็ไม่ใช่ผู้หญิงเรียบร้อยอะไร แรงมาตั้งแต่สมัยเรียนแล้ว
แต่จะให้ผมลุยอยู่ฝ่ายเดียวก็คงไม่เอาอ่ะ เพราะไม่ได้เป็นแฟนกัน
สำหรับผมถ้ามันจะเอาก็ต้องพร้อมๆกัน

เอวีแปลไทย
คนไม่ดี Ver.AVC
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2011, 09:33:36 AM »

ถ้าเขาไม่ยอม เจอลูบขนาดนั้นโดนยันแล้วครับ
ไม่ต้องรอเขาทำตอบ เขาไม่ปฏิเสธก็ถือว่าใช่แล้วครับ
ผู้หญิงบางคนเขาจะไม่รุกกลับ เพราะเกิดอะไรเดี๋ยวจะโดนว่าเริ่มก่อน
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2011, 12:19:57 PM »

เมาๆ มันก็มักจะแบบนี้ละครับ เยอะเยะ เพื่อนๆกลุ่มผมพวก โลกมืด เยอะเยะ แต่ไม่ถึงกะ สอดใส่  Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 06, 2011, 12:54:12 PM โดย ✖AkatsukiFloy✖ » บันทึกการเข้า
Haruka
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2011, 12:52:58 PM »

เขาอาจจะแอบชอบคุณมานานแล้วป่ะ<----เดานะ

I LOVE LIVERPOOL .
spwan

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2011, 02:40:49 PM »

เขาอาจจะแอบชอบคุณมานานแล้วป่ะ<----เดานะ

อืม อันนี้ก็อาจเป็นไปได้นะ เคยระเคะระคายอยู่เหมือนกัน

เอวีแปลไทย
avclub
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2011, 08:27:04 PM »

น่าอิจฉา แบบนี้เค้าเรียกว่าสมยอม
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2011, 09:39:04 PM »

ดื่มกันเมาเละเทะ  :Smiley :Smiley

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Duality
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2011, 10:26:47 PM »

ของผมไม่เคยมีแบบนี้เลย อิจฉา จขกท จริงๆเลยครับบบบ Grin
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์