พฤษภาคม 15, 2024, 06:39:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไงดีคับ..ทำตัวไม่ถูกเลย คือเพื่อนผู้หญิงที่อยู่มหาลัยเดียวกะผมสวยระดับดารา อยู่ดีๆมาขอยืมแผ่นเอวีท  (อ่าน 20441 ครั้ง)
nattapoom
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2014, 02:02:23 PM »

ที่สำคัญที่สุดคือผมแอบชอบเธอด้วย...ปล เธอเป็นดาวคณะ หน้าตาคล้าย จั๊กจั่น อคัมศิริ ผมควรทำไงดีคับ ช่วยบอกที่ทำตัวไม่ถูกแหละ
pete6969
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2014, 02:41:12 PM »

ลองหยั่งเชิงแบบไม่น่าเกลียด  เล่นมุขทีเล่นทีจิง ขอไปเล่นโชว์เอง ไรงี้ ออกแนวตลกๆไป

ถ้าเธอมีใจก็ค่อยไปต่อ แต่ถ้าเธอไม่คิดอะไร ขอยืมไปดูกะแฟน อะไรงั้น ก็จะได้ไม่เสียหน้าครับ และ เสียเพื่อน

ผู้หญิงเข้าใจยาก เราต้องไว้ฟอร์มนิดนึง   

สู้ๆครับ เอาใจช่วย Grin
kemz
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2014, 01:10:07 PM »

อันนี้ผมแนะนำไม่ถูกอะ ถ้าให้ดี ขอเฟสกะเบอโท มาให้ผมสแกนให้ก่อนคับ ได้ตอบถูก

Let's GO!!ε=(/*>∀<)/
The_OH
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2014, 01:15:09 PM »

ก็ให้ไปสิครับ
อย่าเพิ่งไปคิดอะไรมากมาย
ถ้ามีครั้ง 3-4 มายืมอีก ก็แกล้งให้เลี้ยงข้าวเราตอบเเทนมั่ง
ถ้าจะไปต่อได้ หลังๆจะชวนกินข้าวรึไปเที่ยวบ้าง เธอคงไม่ปฏิเสธล่ะ(มั้ง?)
แต่อย่าเพิ่งคิดมากนะ เผื่อใจไว้ด้วย
M_killswitch
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2014, 01:18:01 PM »

ก็ให้ไปครับ และก็ทำตัวตามปกติ ไม่ต้องเกร็ง
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2014, 04:27:26 PM »

ให้ยืม เลย แต่ต้องดูที่ห้อง

Chieftheman
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2014, 01:11:15 PM »

ลองถามแย๊บๆดูครับ ว่าจะไปดูกับใคร  ถ้าเธอบอกว่าไปดูคนเดียวก็ลุยเลย ถามต่อ ว่าคิดยังไงถึงอยากดู?  ถ้าเค้าบอกอยากศึกษานี่ก็เข้าทางเลย  555
Real Steel
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2014, 05:53:15 PM »

ก็บอกไปว่า ถ้าดูแล้วเงี่ยนทำไง
เดี๋ยวไปดูเป็นเพื่อน...ถ้าเงี่ยนขึ้นมาจะได้ช่วย

ปล.อย่าลืมเตรียมถุงไปด้วยนะครับ  เดี๋ยวจะท้องก่อนเรียนจบ
nattapoom
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 02:34:39 PM »

ผมก็ไม่รู้เหมือนกันเธอรู้ว่าผมสะสม แผ่นเอวีได้หยังไง หน้าตาผมก็ไม่ได้หื่นขนาดนั้น
///ปล..สรุปผมไม้ได้ให้เธอยืมแผ่น...แต่ผมบอกเธอว่ามีแต่ ของเล่นผู้หญิง ไข่สั่น ดิลโด้ แบบนี้เอามั้ยล่ะ
...เธอบอกว่ากล้าให้ก็กล้าเอาสะงั้น สุดท้ายผมก็เลยบอกว่า เราล้อเล่นเราไม่มีของอะไรพวกนี้หรอก ฮรี่ๆๆ ผมควรทำไงต่อดีแต่ในใจ ไม่ไหวแล้วโว้ย Tongue
tataetou
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 08:02:39 PM »

เป็นผมจะชวนมาดูที่ห้อง Grin Grin
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์