พฤษภาคม 15, 2024, 03:57:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆชอบเซ็กซ์ทอยไหมครับ พวกจิ๋มเทียมน่ะครับ  (อ่าน 21647 ครั้ง)
nana319
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: มกราคม 07, 2011, 06:58:20 PM »

สวัสดีครับ หลังจากที่ผมรอดตายจากโรคภัยไข้เจ็บได้มาพูดคุย สูดอากาศภายนอกนี่เป็นสิ่งที่ชื่นใจเป็นบ้าเลยครับ  อ้อ ท่านประธานอย่าพึ่งลบกระทู้ผมนะครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้เย็นๆผมโอนให้ครับผม

ก็มีสินค้าใหม่ๆมาน่ะครับ เลย ได้โผล่หน้าเข้ามาอีกน่ะครับ ก็ขอฝากตัวกันอีกรอบนะครับ เว็บผมมีปัญหาอีกแล้วครับ เป็นไปได้ อย่ากดสั่งซื้อจากทางหน้าเว็บนะครับ เพราะผมเข้าหลังร้านไม่ได้ เจ้าของเซิฟมันบอกว่า เซิฟโดนไวรัส ข้อมูลหาย บอกผมมาว่าช่วยไม่ได้ ผมโชคร้ายเอง -.-" ก็สั่งซื้อกันผ่าน เมล์แทนละกันนะครับ [email protected] ครับ

มิยาบิรุ่นใหม่ครับ ทำแบบ Dual Layer เนื้อวัสดุสุดยอดครับ

เป็นรุ่นปรับปรุงจากอันเดิมครับ ขนาดเล็กกว่าเดิมหน่อยครับ มีเจลแถมมาให้ขนาด 120ML ครับผม
เนื้อวัสดุเป็น Dual Layer ด้านในนุ่ม กระชับเป็นพิเศษครับ  ราคาปกติ 4800 พิเศษ ตอนนี้เหลือ 3990 บาทเท่านั้นครับ

อีกรุ่นนึงนั้น เป็น รุ่นที่สามต่อจาก โคโตเนะ และจินัตสึครับ นางนี้เป็นโมเดล ที่จำลอง Yua Kisaki ครับผม สบรึยหึ๋ย 4ขั้นตอนจำลองเหมือนจริง ใช้เทคโนโลยี ชั้นสูง ที่เจ้าอื่นเลียนแบบไม่ได้ อีกแล้วครับท่าน    ราคาเพียง 1200 บาทเท่านั้นครับผม

อย่างสุดท้าย เจลขนาด 50ML ครับ เพียง ขวดละ 199 บาทเท่านั้นครับ รับประกันความหนืด สินค้าจาก NPG ครับ แต่ OEM เองครับ

--สินค้าทุกรายการมีค่าส่ง EMS 50 บาทครับ
----สามารถติดต่อผมผ่านอีเมล์ [email protected] หรือผ่าน PM ได้ครับ
------โทรหาก็ได้นะครับ 0802874820 ครับผม เฮียจืดว่างเสมอครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 23, 2011, 01:24:01 AM โดย nana319 » บันทึกการเข้า

จิ๋มเทียม จิ๋มกระป๋อง เซ็กทอย ต้องลอง www.jimijung365.com
astrife
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 07, 2011, 08:52:16 PM »

ที่คาดจิ๋ม น่าสนใจ 
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 08, 2011, 05:17:48 AM »

กําลังอยากได้จิ๋มกระป่องอยุ่พอดีเลยจ้า 
nana319
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 08, 2011, 07:44:23 AM »

Wink หุหุ ยินดีต้อนรับครับผม ขอบคุณที่สนใจครับผม

จิ๋มเทียม จิ๋มกระป๋อง เซ็กทอย ต้องลอง www.jimijung365.com
เทพบุตร AVC
AV Responder
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

"การให้ จะเป็นเหตุที่ทำให้ทั้งผู้รับ และผู้ให้ มีความสุข"

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 08, 2011, 12:26:11 PM »

มีลดพิเศษสำหรับชาวAVCไหมคับท่าน

nana319
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 08, 2011, 12:41:25 PM »

นี่พิเศษสุดๆแล้วจ้า รับประกันได้เลยครับ ไม่มีถูกกว่านี้ แน่นอนครับผม หุหุ Wink
อ้อ อีกอย่าง บางรายการ บินไปซื้อที่ญี่ปุ่นก็ไม่ได้ราคานี้เน้อ อย่าง โคโตเนะ และ จินัตสึ น่ะครับ
แต่ซื้ออะไรก็ได้ผมแถม จิมิเทียม พรีเมียมให้ท่านสมาชิกAVC เพิ่ม 1กระป๋องละกันครับผม Grin
มีลดพิเศษสำหรับชาวAVCไหมคับท่าน

nana319
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 09, 2011, 12:18:56 AM »

ขอบคุณคร้าบบบ ท่านประธาน Cheesy

sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 09, 2011, 04:10:24 PM »

โอ้ว เฮียจืดนี่เอง ร่ำรวยๆ นะครับ พอกำไรเยอะๆ จับสลากแจกเลย อิอิ
nana319
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 09, 2011, 05:50:30 PM »

โอ้ว เฮียจืดนี่เอง ร่ำรวยๆ นะครับ พอกำไรเยอะๆ จับสลากแจกเลย อิอิ
เข้ามาฝากเนื้อฝากตัวเป็นน้องใหม่ด้วยคนคร้าบบบ

nana319
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 11:12:05 AM »

ส่งของให้แล้วนะครับ เอ แต่ไม่แน่ใจว่ามาจากเว็บนี้รึเปล่าอ่ะครับ แต่อย่างไรก็ขอบคุณครับ

หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์