พฤษภาคม 07, 2024, 06:56:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 18 19 [20] 21 22 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ด้านผู้หญิงที่ผ่านมาครับ ดราม่ายาวๆ ^ ^  (อ่าน 92574 ครั้ง)
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #190 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 06:08:59 PM »

มารออ่านครับ  Grin
Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #191 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 07:23:58 PM »

@หัวหิน (ต่อตอนจบ)

หลังจากที่ออกมานั่งที่ระเบียงรอเพื่อให้น้องบีอาบน้ำชำระล้างร่างกาย และให้โทรเจรจากับแฟนว่าคืนนั้นจะเอายังไงกันแน่
ด้วยเพราะผมเพิ่งปลดปล่อยความกำหนัดออกไปหมาดๆ และคิดว่าถ้าบีไม่สะดวกที่จะอยู่ค้างด้วย
ก็คงต้องปล่อยให้กลับไป???

ระหว่างที่แกะเบียร์กระป๋องใหม่ขึ้นกระดกดื่มนั้น น้องบีเดินออกมาสมทบที่ระเบียง แล้วยิ้มๆให้ผม บอกกับผมเบาๆ ว่า
คืนนี้บีอยู่ด้วยนะ 
โป๊ะเช๊ะ ทุกอย่างเป็นใจครับ มาทราบอีกทีภายหลังว่าห้องพักที่บีกะจะไปค้าง
ถูกบรรดาเพื่อนแฟนยึดนอนฟุบเมาหลับไปแล้ว
บีเลยขอแฟนว่า งั้นนอนค้างกับเพื่อนละกัน เช้าๆ ค่อยไปหา สำหรับผมได้โทรรายงานตัวให้แฟนทราบเรียบร้อยว่า
กลับมาจากริมหาดล่ะ ซื้อนั่นนี่มาดื่มกับพวกเพื่อนๆ ไม่ต้องห่วง (ให้เพื่อนผู้ชายส่งเสียง เย้วๆ เฮๆ ให้ได้ยิน)

ในวงดื่มค่ำคืนวันนั้น ค่อนข้างเพลียๆ กันมากแล้วครับ แต่ผมเพิ่งรีดพิษออกไป เสียทั้งน้ำ และเหงื่อ
เลยทำให้มีแรงที่จะดื่มต่อได้อีกหน่อย ทุกคนเฮฮา กันมาก รู้สึกว่าจะดื่มกันจนถึงตีสองกว่า
บรรดาเจ้าเรย์ และเพื่อนๆ ทะยอยขอตัวเข้านอน เพราะเหนื่อยมากแล้ว อ้อ.น้องบีก็ดื่มเบียร์ไปด้วยหลายกระป๋อง  ครับ

จังหวะนั้น ไม่มีใครสนใจล่ะครับว่าผมกับบีอยู่ในฐานะอะไร แล้วแบ่งห้องนอนด้วยกัน เหมาะสมหรือไม่
 เพราะเมาๆ มึนๆ กันหมดแล้ว ผมรอให้ทุกคนเข้าห้องหมดทุกคนแล้วถึงชวนน้องบีไปนอนครับ
พอเข้าห้องมา ผมเปิดไฟห้องน้ำให้แสงลอดเข้ามา แล้วก็นอนหนุนแขนตัวเอง โดยให้น้องบีมานอนบนหน้าอก
ความรุ้สึกตอนนั้นคือไม่มีอารมณ์ xx ครับ แต่มันเป็นความรุ้สึกแบบห่วงใย อาวรณ์  และเอ็นดู น้องบี

สถานtขณะนั้นมันเหมือนกับเพลงไม่ต้องรู้ว่าเราคบกันแบบไหน คือผูกพันแค่กาย แต่ทางใจ ไม่สามารถจะไปต่อได้
ผมลูบผมน้องบี หอมหน้าผากบ้าง ชวนคุยเรื่อยเปื่อยไปบ้าง หนนี้ผมจะไม่พูดว่า "รัก" ให้บีได้ฟัง เ
พราะกลัวความรู้สึกฝ่ายหญิงที่จะนำไปเก็บคิดมาก คุยกันไปได้ซัก ชั่วโมง ก็เริ่มง่วงครับ เพราะล้ามามากเหลือเกิน
ผมเลยบอกน้องบีว่าจะนอนละเนอะ ให้บีนอนบนขนผมนะ น้องบีพยักหน้า
แล้วเราก็นอนหลับผล๋อยไปด้วยความเพลียและเมาครับ

ประมาณ 6 โมงเช้า แสงแดดเริ่มแยงผ่านหน้าต่างเข้ามา เสียงจ๊อกแจ๊กจอแจของคนด้านนอกบ้านพักเริ่มดังรบกวนการนอน
ผมหันไปมองน้องบีที่นอนอยู่ข้างๆ บีนอนตะแคงไปอีกด้าน นอนหลับยังไม่ตื่นครับ
ด้วยความคอแห้งและปวดฉี่ ผมเลยลุกเข้าห้องน้ำและบ้วนปากด้วยลิสเตอรีน 1 รอบ เพื่อความมั่นใจ
ผมกลับมานอนที่เตียงอีกครั้ง แล้วตะแคงตัวหาน้องบี เอามือวางไปบนบั้นท้าย แล้วบีบคลึงเบาๆ เพื่อดุว่าบีตื่นรึยัง
น้องบีก็ยังนอนนิ่งครับ สงสัยจะเพลียจัด และเพิ่งได้นอนเมื่อ ตี 3 ที่ผ่านมานี่เอง ผมเลยไม่อยากรบกวนมากครับ

แต่ด้วยความที่เป็นตอนเช้าๆ แล้วมือดันไปสัมผัสเนื้อตัวน้องบีเข้าแบบนั้น มันเลยทำให้น้องชายผมตุงๆ ขึ้นมา
เอาไงดีหว่า... ล้างหน้าไก่ดีมั้ย หรือว่านอนกอดน้องบีแล้วหลับไปด้วยกันดี 
ผมทบทวนในใจด้วยสภาพที่ยังแฮงค์ๆ มึนๆ อยู่
(เวลาแฮงค์ๆ เนี่ย ผมมักจะมีอารมณ์อย่างว่าเยอะ ไม่รู้เป็นไงครับ) Cheesy

เอาวะ ไม่รู้ว่าบีจะต้องกลับไปกี่โมง ขอล้างหน้าไก่ตอนเช้าๆ ล่ะกัน
ผมเลยเคลื่อนตัวตะแคงเข้าหา เอาท่อนเอ็นดุนๆ ร่องก้อน ด้านบน ผมก็เอาจมูกซุกไซร้คอน้องบีจากด้านหลัง
จากความเมาสะสมของน้องบี ผมคาดว่าเลยทำให้บีไม่ปฏิเสธ หรือปัดป้องอะไร
ผมเลยรุกเร้าต่อเพื่อให้เกิดความพร้อมที่สุด  นั่นคือต้องไซร้จนน้องบีเยิ้มแฉะให้ได้ ไม่งั้นภาระกิจจะไม่สำเร็จ

เลยเอามือเอื้อมเสอดไปในเสื้อ แล้วล้วงไปลูบคลึงนม อืมมม... น้องบีในท่านอนตะแคงแบบนี้ทำให้ช่วงร่องอก
เนินนมมันนูนเด่นขึ้นมา จับได้เต็มไม้เต็มมือมาก 
สำหรับปาก ผมก็ไม่ปล่อยให้ว่าง พยายามไซร้คอ ติ่งหู เป่าลมบ้าง สูดลมเข้าบ้างเพื่อเร้าอารมณ์ให้น้องบี 
สำหรับดุ้นเอ็นน่ะเหรอ ไม่ต้องห่วง แข็งโด่แล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2014, 04:27:05 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #192 เมื่อ: เมษายน 28, 2014, 11:53:14 AM »

(ต่อ)

อือ..... เสียงบีครางเบาๆ พรางสูดหายใจเข้าออกหอบเล็กๆ
ผมยังไม่ละจากการไซร้ ยังคงบีบเค้นเต้านมเบาๆ ดุ้นก็ถูไถร่องก้นจากด้านหลังในท่าตะแคงต่อไป
ประมาณ 5 นาทีต่อมา ผมลองเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงขาสั้นของน้องบี แล้วเอาปลายนิ้วไปแตะๆ ตรงนั้น
อืมมม... ได้ที่ล่ะครับ มีน้ำแฉะๆ เยิ้มๆ ซึมมาแล้ว ถ้าแทงจากมุมนี้จะเข้าพรวดได้ง่ายทีเดียว

ผมเลยผละตัวลุกขึ้น เพื่อดึงกางเกงของบีออกให้หลุดจากปลายเท้า ส่วนผมก็รีบถอดกางเกงเช่นกัน
ตอนนั้นผมเปลือยเปล่าหมด เพราะตอนนอนไม่ได้ใส่เสื้อนอน ส่วนน้องบียังมีเสื้อกล้ามแขนกุดสวมใส่อยู่
ผมเลือกที่จะไม่ถอด ปล่อยให้ยังอยู่คาแบบนั้น ได้อารมณ์ไปอีกแบบ Cheesy

ผมนอนตะแคงไปที่เดิม ่แล้วจัดการจับท่อนเอ็น แหย่ไปจากด้านหลัง ผ่านร่องก้น
จนปลาย K ไปสัมผัสถึงร่องเยิ้มแล้ว
จากนั้นเอามือจับท่อนลำให้แตะๆ ถูๆ ตรงปากทางเพื่อเพิ่มความแฉะ
ซักพัก ผมก็เอาปลาย K จ่อในองศาที่พอดี แล้วก็จัดการดันเอว

พรวด.... ผมดันท่อนเอ็นเข้าไปจนสุด สังเกตุท่าร่างกายของบีมีสะดุ้งเล็กน้อย ผมปล่อยแช่คาแบบนั้นก่อน
แล้วก็หันกลับมาจัดการด้านบน คือผมซูกไซร้คอ หอมติ่งหู มือก็บีบเค้นนมไปมา อีกประมาณ 5 นาที
ด้านล่างก็รู้สึกเลยว่าน้ำรักของน้องบีเริ่มไหลมาอีกเยอะมาก เพราะมันแฉะไปหมด
ผมเริ่มซอยเอวเข้าออกช้าๆ เบาๆ ตับ ๆ ๆ อืม....
ท่าตะแคงข้างแบบนี้ฟินมากครับ ใช้แรงน้อย แถมยังสัมผัสร่างกายผู้หญิงได้ครบดั่งที่ใจต้องการด้วย  Cheesy

เช้าๆ แบบนั้นท่อนเอ็นจะแข็งโด่มาก ผมจดจำทุกสัมผัสได้อย่างแม่นยำ
เพราะรู้ดีว่าหนนี้อาจจะเป็นหนสุดท้ายจริงๆ ก่อนจะแยกย้ายจากน้องบีไป แล้วไม่รู้เมื่อไหร่ถึงจะได้พบกันอีก
ผมจับเอวน้องบีแล้วจัดการซอยเข้าออก ตับๆ ๆๆ บียังคงหลับตานอนในท่าเดิม
และยอมให้ผมทำตามใจทุกอย่างต่อไป
อีกประมาณ 5 นาที ผมชักจะไม่ไหวแล้ว แต่จะเสร็จท่านี้ก็ดูห่างเหินเกินไป
ผมเลยพูดประโยคแรกของภารกิจเช้านี้กับน้องบีว่า
พี่จะเสร็จแล้วน่ะน้องบี  นอนหงายให้พี่กอดหน่อยนะ

บีก็ไม่ตอบว่าไงครับ ผมเลยเช่วยจับตัวน้องบีให้พลิกหงาย แล้วจับแยกขาออก ตอนนั้นผมมองไปที่น้องบีที่นอนอยู่ด้านหน้า
ทั้งความใคร่ และความเอ็นดูมันปนอยู่พร้อมกัน ไหนๆ ก็เลยตามเลยแล้ว ฝ่ายหญิงก็ไม่ได้ปฏิเสธอะไร ผมจัดการจับท่อนเอ็นแทงพรวดเข้าไปอีกครั้ง แล้วก็ก้มหน้า เอาปากจุ๊บหน้าผากน้องบี แล้วบอกว่า ที่จริงพี่ก็รักบีมากเนอะ แต่เรารู้จักกันช้าไป และอยู่ไกลกันมาก พี่จะจำความรู้สึกดีๆ นี้ไว้นะ

น้องบีส่งภาษากายตอบรับด้วยการพยักหน้า ผมจัดการซอยเอว เข้าออก ช้าเร็ว สลับกัน ตั่บๆ ๆๆ
ปากก็ไซร้คอ เนินนม (ผ่านเสื้อกล้าม) และจูบปาก โดยพยายามดุนลิ้นเข้าไปในปากน้องบีให้ได้
(แรกๆ เธอไม่ยอม คงเพราะเป็นตอนเช้าตรู่เลยไม่มั่นใจกลิ่นปาก)
แต่สำหรับผมตอนนั้นไม่ว่ากลิ่นอะไรก็หอมไปหมด แล้วก็จริงครับ ไม่มีกลิ่นปากอะไรเลย
ท่านั้นมันเลยทำให้เนื้อตัวผมและบีเบาหวิว ด้านล่างก็ซอยไป ด้านบนก็จูบปากแลกลิ้นไป

ตับๆ ๆๆ ผมซอยช้าสลับเร็ว สังเกตุอาการของน้องบีประกอบไปด้วย ดูเธอมีอารมณ์ร่วมมากแล้ว
ผมเลยลองถามว่า บีเสร็จพร้อมกันได้ไหม พี่อยากไปถึงสวรรค์พร้อมกัน
น้องบีพยักหน้า ผมกำชับว่า ห้ามกั๊กไว้นะ ปลดปล่อยไปพร้อมกัน   พี่รักบีนะ
(จังหวะแบบนั้นหลุดปากว่ารักมาอีกจนได้)

ผมพยายามซอยเข้าออก เสยบนบ้าง เฉียงข้างบ้าง
 เพื่อรับการยกก้นลอยของบีที่พยายามจะบิ๊วตัวเองให้เสร็จพร้อมกันให้ได้
ร่วมๆ 5 นาที สังเกตุเห็นว่าบีเริ่มเกร็งหน้าท้อง ยกเอวขึ้นค้างนานขึ้น ผมถามว่าบีใกล้แล้วใช่ไหม 
บีไม่ตอบแต่พยักหน้า พร้อมกับเด้งตัวรับการซอยของผมทุกดอก  เอาล่ะ ขอเสร็จพร้อมกันนี่แหล่ะ ผมนึกไว้ในใจ

โอ่ะ... โอ๊ะ.... โอยยย ผมครางให้บีรู้ว่าผมเองก็เสียวมาก และใกล้เสร็จ
ตั่บๆ ๆ ตับ โอ๊ยยยย ผมไม่ทนแล้ว เลยจัดการพรุ่งน้ำเชื้อปรี๊ดเข้าใส่ในตัวน้องบี
น้องบีก็เกร็งตัวรับและแอ่นไปมาเพื่อเค้นให้เสร็จเหมือนกัน

จังหวะนั้นแหล่ะครับรับรู้ สัมผัสได้เลยว่า ด้านในของน้องบีมันตอดรัด
และเหมือนจะกลืนเอาน้ำเชื้อเข้าไปจนหมดสิ้น
เสียวสุดๆ ครับ ผมแช่คาไว้แบบนั้น แล้วก็ล้มตัวด้านบน หอมหน้าผาก หอมแก้ม น้องบี
แล้วถามว่าบีเสร็จพร้อมกันใช่ไหม น้องบีตอบว่าเสร็จ....... บีเสร็จ 2 รอบ... บียิ้มอายๆ ด้วย
ผมค่อยๆ ถอนลำเอ็นออกมาจากตัวของบี ผลุ่บ ...

ผมแนะนำน้องบีว่า บีคงจะต้องกินยาคุมฉุกเฉินล่ะเนอะ
ไม่ต้องกลัวนะ ยานี้ไม่อันตราย

(ผมพยายามหว่านล้อม อธิบายถึงวิธีการทาน ผลที่มีต่อร่างกาย ฯลฯ) ซึ่งอย่างที่ผมเคยบอกตอนต้นๆ ครับ ว่าผมไม่ชอบวิธีนี้เท่าไหร่นัก แต่มันล่วงเลยมาขนาดนี้แล้ว เลยต้องอธิบายให้น้องบีเข้าใจครับ และดูเหมือนจะเป็นความรู้ทั่วไปของสาวๆ สมัยนี้แล้วรึป่าวก็ไม่รู้นะครับ บีก็มองว่าไม่เห็นจะน่ากลัวอะไร ดีกว่าท้อง แล้วจะมีปัญหายิ่งกว่ากินยา

และแล้วเช้าวันนั้น ก็จบด้วยการที่น้องบีขอตัวแยกย้ายไปหาแฟน
ส่วนผมและเจ้าเรย์และเพื่อนเช่ามอไซด์ขับเที่ยวไปปราณบุรีต่อและค้างคืนที่นั่นต่ออีก 1 คืน
ผมคิดถึงน้องบีมากๆ ได้แต่แชท msn ในมือถือไปหา เพราะบีอยู่กับแฟนแล้ว ผมเลยไม่กล้าโทรหา ครับ 
แล้วเราก็จากกันมานานจนถึงวันนี้ T  T

ผมยังคิดถึงอดีตดีๆ ระหว่างผมกับน้องบีอยู่  ช่วงที่ผมใช้ชีวิตครอบครัวจริงจังกับภรรยา
ทำให้ไม่ได้ติดต่อกับบีอีกเลยร่วมๆ 6 เดือน พอรู้ตัวว่าหายไปนานเกินไปล้ว
ผมก็พยายามดูใน MSN แต่ปรากฏว่าน้องบีไม่ได้ใช้เมล์นั้นอีกต่อไป
เมล์ไปหาแล้วก็ไม่มีการตอบกลับ สำหรับเบอร์โทร บีก็เลิกใช้เบอร์เดิม เลยเท่ากับว่าผมไม่ได้ติดต่อบีอีกเลย
ผมภาวนะให้บีจำหมายเลขโทรศัพท์ผมได้ แล้วเม็มลงมือถือ เผื่อสักวันมันจะเด้งรายชื่อใน Line ขึ้นมา
เพราะผมใช้เบอร์เดิมมาตลอดไม่เคยเปลี่ยน   Cry

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2014, 04:28:40 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #193 เมื่อ: เมษายน 29, 2014, 09:26:18 PM »

ไม่ได้เจอกันอีกเลยหรอครับ

ว่าแต่ยังมีต่ออีกไหมหว่า
Mongvish

« ตอบ #194 เมื่อ: เมษายน 30, 2014, 09:40:27 AM »

ไม่ได้เจอกันอีกเลยหรอครับ

ว่าแต่ยังมีต่ออีกไหมหว่า

ยังมีอยุ่ครับ ยังไม่หมด
แฮ่กๆ. .....ๆ Grin

แต่ก็ใกล้จะจบล่ะครับ ตั้งใจว่าครบหมดแล้ว จะกลับไปเล่าเหตุการณ์ที่มาแห่งการตั้งกระทู้นี้ครั้งแรก
คือ มีอะไรกับผู้หญิง 4 คนในรอบ 24 ชม.แบบละเอียด Grin

มาถึงตรงนี้ก็เลยทำแผนภาพ timeline ประกอบให้เห็นภาพง่าย (ทำยังกับโจโจ้ ล่าข้ามศตวรรษ ฮา.... :Smiley
ว่าลำดับเหตุการณ์เป็นมายังไง คร่าวๆ เวลาอ่านจะได้ง่ายขึ้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2014, 05:29:33 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
แมวเมี้ยวๆ
**

« ตอบ #195 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2014, 12:02:54 AM »

โอ้โห มีการทำ Timeline สรุปเหตการณ์ด้วย ดีครับดี ไม่งงแล้วครับ
Mongvish

« ตอบ #196 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2014, 08:59:19 AM »

เล่านอกเรื่องซักเรื่อง Grin

อย่างที่เคยเล่าตอนมู้แรกๆว่า ตอนเรียนมหาลัย ผมไม่เคยมีแฟนมาก่อนเลย
เพราะติดเพื่อน เน้นกิจกรรม ซ้อมดนตรี กินเหล้า ฯลฯ ทำให้จีบสาวไม่เป็น
ตอนนั้นผมเผ้ากระเซิง ตอนเริ่มทำงานใหม่ๆ ต้องตัดผม ใส่กางเกงสแล็ค เสื้อเชิต
จำลุควันนั้นได้เลยว่า นี่ตัวเราเหรอฟระ จากที่สมัยเรียนกางเกงยีนส์ เสื้อยืด แต่งตัวปอนๆ แบบร็อกเกอร์

ผมนั่งอ่านหลายกระทู้ในห้อง non av topic เห็นว่าสมาชิกมีประสบการณ์หลากหลาย บางท่านมีแฟนแล้วเคยมีประสบการณ์ sex บางคนยังไม่มี อยากรู้ว่าเป็นยังไง ฯลฯ  Grin

เลยทำให้ผมมานึกถึงสมัยที่ผม innocent ในเรื่องนี้มากๆ ขึ้นมาได้
คือ แม้ว่าตอนเรียนมหาลัยจะเคยไป อ.อ.น.มาแล้ว แต่ประสบการณ์คือเราเป็นลูกค้า ยังไงผู้หญิงก็พาให้เราไปสู่จุดหมายได้
แต่พอในชีวิตจริง มันสะเปะสะปะไปหมด แล้วมีอยู่ครั้งหนึ่งที่ผม พลาด กับเรื่องนี้  Cheesy

คือมันไม่ประทับใจอะไร และออกจะขายหน้า เลยไม่ได้เล่ามาก่อน อิอิ
คือตอนที่ทำงานแล้ว ตอนพักเที่ยง ผมจะมีร้านกับข้าวเจ้าประจำร้านหนึ่ง
แล้วเวลาไปทานข้าวเนี่ย ก็จะเจอน้องคนหนึ่ง อวบๆ ผิวสองสี หน้าตาพอใช้ได้ เกือบทุกครั้ง
บางหนไปไม่่มีที่นั่ง ผมก็จะขออาศัยนั่งโต๊ะเดียวกันบ้าง และชวนคุยกันเรื่อยเปื่อย
ผมไม่ได้ปิ๊งน้องคนนี้เท่าไหร่ครับ เพราะไม่ใช่สเป๊กทีเดียวนัก

ทราบภายหลังว่าเธอเป็นนักศึกษาเรียนเสาร์อาทิตย์ที่มหาลัยหนึ่ง (ม.เดียวกับแอนล่ะครับ)
วันจันทร์ถึงศุกร์ ก็จะว่าง ก็จะอยู่หอพักใกล้ๆ ร้านกับข้าวนั้น

ผมก็บอกว่าทำงานอะไร แลกเบอร์โทรกัน เผื่อน้องเค้าจะโทรปรึกษาอะไร ฯลฯ
คืนวันหนึ่งเธอโทรหา แล้วถามว่าพี่ๆ สนใจดื่มเบียร์มั้ย พวกหนูสอบเสร็จน่ะ ตอนนี้นั่งดื่มกันที่หอพัก
เบียร์เหลืออื้อเลยล่ะ  คืนนั้นผมก็ว่างๆ ก็เลยรับปากไปว่า ได้ดิ เดี๋ยวไปหานะ
พอไปถึงก็เจอเธอกับเพื่อนๆ อีก 3-4 คน ผู้หญิงล้วนๆ ผมก็ทำความรู้จักไป วงสนทนาก็เฮฮา ดื่ม ชนแก้ว เฮ...
จนซํก 5 ทุ่ม เพื่อนๆ ก็ขอตัวกลับก่อน ตอนนั้นเหลือเบียร์ประมาณ 2-3 ขวด ผมเลยบอกว่าพี่ขอดื่มอีกซักพักนะ
น้องเค้าก็ไม่ว่าไร แต่ไม่รู้ว่าเป็นการให้ท่ารึป่าว เพราะพอเพื่อนกลับไป เธอก็นอนที่เตียง แล้วหายใจดังๆ ปากก็บ่นพร่ำว่าเมา ปวดหัว อยากอ๊วก

ไอ้เราก็เอิ่มมม กะจะนั่งดื่มเบียร์ให้หมดชิลๆ กลายเป็นต้องมาดูแลคนเมาเหรอเนี่ย
ผมก็ต้องช่วยประคองตัว มีการจับเนื้อต้องตัวกันครั้งแรก
สัมผัสคือเธอรูปร่างอวบ หน้าอกใหญ่กลมแน่น หน้าท้องก็มีชั้นๆบ้าง ตามรูปร่างคนอวบ

พอผมจัดหาถุง หากะลามังมาให้อ๊วก น้องเค้าก็ไม่อ๊วก แล้วก็มีฟุบซบกับตัวผมบ้าง
ไอ้เราก็เลยพาลคิดว่าคงจะอ่อยตรูแน่ๆ ผมก็เมาด้วย เลยเอาว๊ะ คงจะมีลุ้น xxx
วันนั้นผมใส่แว่นตาไปด้วย เพราะไปหอสาวมีกลุ่มเพื่อนสาว เลยแต่งตัว ใส่แว่นตากรอบดำให้ดูเนี๊ยบๆ   Grin

ตอนน้องเค้าซุบกับตัวผม ผมเลยจัดการซุกไซร้ที่คอ มือก็ไม่รู้จะวางที่ไหน เลยวางที่บริเวณพุงของเธอ เอิ่ม...
คือความอวบ และพุงมีชั้นๆแบบนั้น เกือบเอาผมหมออารมณ์ แต่มองในแง่ดี ก็สาวเจ้านั่งฟุบแบบนั้น
ทาร่างกายแบบนั้นมันก็ต้องทำให้พุงหย่อนๆ เป็นธรรมดา เดี๋ยวจังหวะนอนรางก็หายไป ผมคิดแบบนั้น
ผมเลยประคองร่างน้องเค้านอนลงกับเตียง แล้วก็ดมๆ หอมๆ หน้าผาก เอาจมูกไปไซร้คอบ้าง (คือตอนนั้นใหม่ ทำไม่เป็น)

เสียงครางเบาๆ เล็ดลอดมาจากน้องเค้า แต่สักพัก เพี๊ยะ.....!!
น้องเค้าตบหน้าผมแว่นกระเด็น
หน้าผมชา แตะตกใจ เฮ๊ย อะไรวะ
นี่ตกลงไม่ได้ให้ท่าหรอกเหรอ  ตอนนั้นผมโกรธน้องเค้านะ
ถ้าจะปัดป้องก็น่าจะผลักตัวกันออกเบาๆ หรือพูดอะไร
แต่นี่ฟาดหน้าเต็มแรง แว่นถึงกับกระเด็นและหัก
ผมเลยไม่เอาล่ะเว๊ย ปล่อยให้น้องเค้านอนตรงนั้น ถ้าจะอ๊วกก็ดูแลตัวเองล่ะกัน

ผมขี่มอไซด์กลับบ้าน ระหว่างขับรถกลับก็โมโหมาตลอดทาง
พอถึงบ้านน้องเค้าโทรมาขอโทษ บอกว่าเมื่อกี้ตกใจ ขอโทษขอโพยใหญ่
แต่ผมไม่เอาล่ะครับ ไม่ใช่สเป๊ก แล้วมาทำแบบนี้ ขอบายล่ะกัน

(ผมมานั่งทบทวนตอนหลัง หลังจากเริ่มเรียนรู้อะไรมากขึ้นเยอะแล้วว่า
ครั้งนั้นผมไม่ได้ใช้ปากประกบปาก เลยทำให้ไม่รู้อากัปกริยาว่าสาวเจ้าพร้อมหรือไม่
ถ้าเกร็งปากแน่นไม่ยอมจูบปากตอบ ก็บ่งบอกชัดเลยว่าไม่ยอม )

ประสบการณ์หลังๆ มาสอนให้รู้ว่าต้องทำอะไร ยังไง  Grin

berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #197 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2014, 12:51:03 PM »

โดนตบเลย  เสียดายแว่น ^^

Tongue Tongue
แมวเมี้ยวๆ
**

« ตอบ #198 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 07:28:05 PM »

เสียเชิงกันเลยทีเดียว
Mongvish

« ตอบ #199 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 11:24:39 PM »

เสียเชิงกันเลยทีเดียว
ไม่ประทับใจ และหน่อมแน้มที่สุด แต่ก้อดีที่ทำให้ต่อมาพัฒนาการเพิ่มขึ้น Grin
หน้า: 1 ... 18 19 [20] 21 22 23 พิมพ์