พฤษภาคม 04, 2024, 11:52:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ดูเรื่องนี้กันยังครับ JUY-813  (อ่าน 7499 ครั้ง)
KID-A
เสนาธิการเอวี
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2019, 01:44:59 AM »

จริงๆผมก้อโหลดมาดูเเล้วสักพักอ่ะนะ เพราะชอบซีรี่ย์เเนวนี้อยู่เเล้ว ประเภท NTR,Cheating อย่างงี้ ยิ่งเป็นน้อง Nanami เล่นด้วยเลยรีบโหลดเลย

ประเด็นคือไม่ว่าจะดูกี่รอบ ผมก้อจัดว่าฟินนะ เพราะน้อง Nanami เล่นเริ่องนี้อินเนอร์มาเต็ม มีอารมณ์ร่วมดีมาก ทั้งลีลาการขึ้นโยกเอวของน้องเค้านี่สุดอ่ะ ไหนจะเสียงคราง การจูบเเลกลิ้นงี้ จัดหนักจัดเต็มจริงๆ ยิ่งตอนกัดฟันนะเหมือนกับน้องเค้ามันส์มากจริงๆ ถึงหุ่นน้องเค้าจะเป็นพวกสายบางก้อเถอะ เเต่พอขึ้นสังเวียนน้องเค้าสู้จริงๆ ตั้งเเต่เรื่องนี้ออกมา ผมนี่เสียไปกับรหัสนี้เยอะเลย

เเนะนำเลยนะครับ เรื่องนี้ สำหรับน้องเค้าผมให้เต็ม 10 เลย

makmak
AV DecadonoR++ (VIP)
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2019, 02:41:26 PM »

ขอบคุณที่ชี้เป้าครับผม
wivido
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2019, 03:44:14 PM »

ปักหมุดเลยครับ 555
okko
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2019, 01:03:25 AM »

thx  Cool
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2019, 12:42:38 PM »

เรื่องนี้น้องหื่นมากครับ  เวลาเสียว เหมือนน้องเขาจะขาดใจเลย

A PinK
หน้า: [1] พิมพ์