พฤษภาคม 05, 2024, 10:29:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [RHJ-101] Red Hot Jam Vol.101 หนุ่มยุ่นตะลุยฟาดสาวมะกัน แตกในจ้า  (อ่าน 31021 ครั้ง)
dekseo
AV Highness Honour
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 01:28:16 AM »

วันนี้ขอมารีวิวถึงหนังเรื่องนี้หน่อยครับ เป็นหนัง Uncen จ้า

[RHJ-101] Red Hot Jam Vol.101 - Attack of Hard Cocked Samurai in LA

เป็นการเปลี่ยนบรรยากาศไปอีกแบบหนึ่งครับ โดยเรื่องนี้
จะมีเนื้อหาที่หนุ่มแดนซามูไร เดินทางไปแอลเอ เพื่อตามไปหาอะไร
ทำบางอย่าง กับสาวผมบอนซ์ ลองไปดูกันว่า จะไปทำอะไรบ้างครับ

เดินทางถึง LA แล้วไชโย ต้องชูป้ายให้ดูด้วยเพราะผมพูดอังกฤษไม่ได้

ไปตามหาสาวๆกันดีกว่า เจอบ้านแล้วครับ

เหลือบไปเห็นกล้อง  ฮายย..ยู..ไออยู๋นี่ เปิดประตูให้ไอด้วย

ฮัลโหล...

โฮ้..คุณสวยมาก สาวมะกันทำหน้างงๆ..

เอ้าเฮ้ยยยย..แกล้งเป็นลมเลยยยย....

พอเผลอ..วิ่งแพล็บเข้าไปในบ้าน..ไวจริงๆ

เฮๆๆ...ยู...สต็อป...สต็อป

555 กินเบียร์ย้อมใจก่อน

ยูทามรายยย...สต็อป....

สบายจริงตรู...

ยูมาดริ้งก์กับไอดีกว่า

ชักสนุกแล้วสิ

ถ้างั้นไอขอสำรวจห้องนอนยูหน่อยนะ..ม่ายยย

เฮ้ยยย..เจอแว้วว...

ฮ่าฮ่าฮ่า...นี่มันอารายยย...

เจอจนได้..ไออายมักมั่ก..

ถึงเวลาเจอของจริงแล้ววว...เดี๋ยวไอช่วยเอง...

แล้วต้องเจอของจริงแบบนี้...เดี๋ยวไอจะช่วยเองงง..

จะเอามือมาปิดทำมายย..

โฮ้ววม่าย..พระเจ้าจอร์ด..สต๊อป...สต๊อป...

ถ้างั้นไม่เป็นไร ต้องเจออันนี้ใหญ่กว่าของที่ยูมีนะ

โอ้วว..จอร์ดมันยอดมาก

ถ้างั้นดับเบิ้ล แล้วยูจะชอบมากกว่านี้

เริ่มเคลิ้มแล้ว..ถ้างั้นเริ่มของจริงแล้วนะ..หึหึหึ..เสร็จตรูแน่คราวนี้..

เรื่องราวจะเป็นยังไงต่อ เธอจะเสร็จหนุ่มญี่ปุ่นหรือเปล่า
และพ่อหนุ่มจากแดนซามูไร จะหาสาวมะกันได้กี่คน
ติดตามต่อกันในหนังได้เลยจ้า โดยส่วนใหญ่จะไม่ค่อยได้เห็น
หนุ่มยุ่นไปไล่ปี้ฝรั่งเท่าไหร่ ส่วนใหญ่จะเป็นสาวๆญี่ปุน
ที่ไปโดนของฝรั่งบ้าง นิโกรบ้าง ก็ถือว่าเป็นการเปลี่ยนรสชาต
ในการดูหนังเอวี เรื่องหนุกหนาน แถมแตกในอีกจ้า

9/10 ถ้าพระเอกหล่อ ล้ำหน่อยจะให้เต็มจ้า

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0
DarkCakeZa
AV Dedicator (VIP)

Akiho Yoshizawa

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 09:06:07 AM »

น่าสนๆ

555
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 08:19:18 PM »

นางเอกสวยพอใช้ได้คับ
mormor1973

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2011, 12:04:34 AM »

สุดยอดเลยพี่ยุ่นคนนี้

เชิญชม รวมลิงค์ โพสภาพเซ็กซี่ ชอบกดไลค์ให้ด้วย
http://www.facebook.com/pages/Mormor-1973CMX/139564422777496?sk=wall

ลงทะเบียนผู้โฆษณากับลาซาด้า ลองดูนะครับ
https://s.lazada.co.th/s.ici64

สนใจ อาวุธลับ สำหรับท่านชาย สมุนไพร
อึดทนนาน คลิ๊กเลือกสินค้าเลยครับ
ridermaster
เห็นหมีมั้ย?
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 04:56:40 PM »

โหลดมาดูแล้วครับ เสียดายน่าเอาคนที่สามไปลงบทแทนคนที่สี่ Smiley

/Riko Tachibana/Takako Kitahara/Kaede Matsushima/Hiyori Shiraishi/Nao Oikawa/Nayuka Mine/Azusa Ayano/Risa Murakami/Yui Hatano/Sana/Kaede Niiyama
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 08:36:00 PM »

สไตร์มันเลยครับไอ้นี่ มันปี้ฝรั่งบ่อยๆ
love40up
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2011, 01:58:24 PM »

พี่อยากได้หนัง เรื่องนี้แนวนี้อ่ะครับ จัดมาให้ที่ครับ ราคาเท่าไหร่ pm มาคุยกันขอเป็น
แผ่นไพล์DVDนะครับ
dekseo
AV Highness Honour

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2011, 03:19:01 PM »

พี่อยากได้หนัง เรื่องนี้แนวนี้อ่ะครับ จัดมาให้ที่ครับ ราคาเท่าไหร่ pm มาคุยกันขอเป็น
แผ่นไพล์DVDนะครับ

ไม่ได้ขายจ้า แต่ว่าผมโพสลิงค์หนังไว้ที่ห้อง VIP ครับ หรือลองเสิร์ซลิงค์ถามอากู๋ก็ได้จ้า

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0
love40up
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2011, 04:44:51 PM »

ถ้าใครว่างไล้ได้ก็ไล้มาขายพี่นะครับ
glassman
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 01:24:48 AM »

ขอลองไปชมหน่อยครับไม่เสียดุลดีแบบนี้
หน้า: [1] 2 พิมพ์