พฤษภาคม 04, 2024, 07:51:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่องพัฒนาการความสวย นางเอกขวัญใจพวกเรา  (อ่าน 34223 ครั้ง)
FatmanXxX
AV DecadonoR++ (VIP)
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 19, 2021, 01:18:50 PM »

ขอบคุณครับ กระทู้คุณภาพ.
no_om_
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 19, 2021, 01:31:58 PM »

tsubomi น่ารักจริงครับ Grin
kutzuo
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 19, 2021, 08:30:00 PM »

ผู้กองหมี
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 19, 2021, 09:30:06 PM »

Aika Yamagishi คือน่ารักมาก
แลคตาซอย ยิกๆ
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 20, 2021, 08:25:15 AM »

มี AIKA เวอร์ชันขาว ก่อนที่จะไปเป็น Gal ก็ใช้ได้อยู่นะครับ

papoopapoo
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 20, 2021, 09:56:45 AM »

ขอ Airi Suzumura ด้วยฮะ
lovejoy
*

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 20, 2021, 01:54:25 PM »

กระทู้ทรงคุณค่าเลยครับท่าน mhudom

tia นี่ถ้าไม่มีใครบอกว่าคือ meisa นี่ผมอาจไม่รู้ก็ได้ แต่ตอนผมดำผมเฉยๆนะ
พอเปลี่ยนชื่อเป็น tia แล้วหัวทองมานี่โอเคมากๆเลย ผมว่าช่วงเนี้ยดูดีสุดล่ะ
จนล่าสุดไปแปลงโฉมอีกรอบ ทีนี้ผมนี่เสียดายเลย ไม่เข้าใจจริงๆ
ผมเคยพูดอยู่ตลอดว่าทำน่ะทำได้ แต่ขอให้หยุดเถอะเมื่อถึงจุดที่โอเคที่สุดแล้ว
แต่สาวๆส่วนมากมักจะเลยไป...ไปจุดสุดที่ลุคกระเทย อันนี้ผมก็ไม่เข้าใจจริงๆ พริตตี้ไทยก็ไม่น้อยเลยที่มาจบที่จุดนี้

miku ohashi นี่ผมดูตั้งแต่สมัยก่อนมาเลยครับ พัฒนามาเรื่อยจนจบและเลิกที่จุดที่สวยที่สุดเลย เสียดายที่เลิก
แต่อย่างน้อยก็ยังมีอันเช็นมาปลอบใจแฟนๆล่ะครับ

minami kojima นี่ผมชอบช่วงแรกๆมากกว่านะ ใสๆ แบ๊วๆดี พอหลังๆมานี่เหมือนผอมลงมาก
หน้าตอบลงไม่พอ แถมเบ้าตาออกคล้ำๆมาให้อีก แต่ผมก็เก็บอยู่ดี 555

kaede fuyutsuki เป็นอีกคนที่ผมชอบช่วงแรกๆมากกว่า หลังมานี่ผอมเกิ๊น ยิ่งตอนมาอยู่กับ prestige นี่
ผมต้องยอมมองผ่านๆ ไม่ได้โหลดหนังช่วงสุดท้ายของเธอเลย
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
*

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 20, 2021, 04:00:46 PM »

มี AIKA เวอร์ชันขาว ก่อนที่จะไปเป็น Gal ก็ใช้ได้อยู่นะครับ

ก็พอรู้อยู่ว่า มีเวอร์ชั่น ตอนตัวขาวด้วย

แต่เอาจริงๆ ก็ไม่เคยดู ยิ่งรูปนี้...

ไม่บอก ไม่รู้เลยนะครับเนี่ย ขอบคุณมาก หน้าตาดีเลยทีเดียวเจียว....

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
randywest
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 20, 2021, 04:37:41 PM »

ชอบการเปลี่ยนแปลงของ tia
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
*

« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 20, 2021, 10:22:38 PM »

MATSUSHIMA KAEDE

จากข้อมูลใน JAVlibrary พบว่า เรื่องแรกของ Kaede คือ เรื่องนี้
MDS075 ออกใน ปี 2002 เดือน 7
และข้อมูลจาก google เธอเกิดในปี 1982 (2525)
แสดงว่า ในตอนนั้น เพิ่งอายุ 20 ปีเอง ( วัยนักศึกษา ยังไม่จบมหา'ลัย)

แต่เรื่องแรกที่ดู ผมไม่รู้ว่า เป็นรหัสอะไร จำได้แต่ว่า มันมีฉากที่ Kaede ใส่หมวกกันน็อค ขี่สกู๊ตเตอร์
แล้ว ก็ตอนหลังๆ มันใช้กล้องอะไรไม่รู้ถ่าย แล้วผมกลายเป็นสีเขียว จำได้แค่นี้
แต่เก่าสุดที่ผมมีตอนนี้ ก็คือ นี่
DV345 ปี 2004 เดือน 4 ซึ่งก็ห่างจากเรื่องแรก แค่ 2 ปี เท่านั้น คงไม่ต่างกันเท่าไหร่

DV345

โมโหแล้วนะ.....

DV763 ปี 2007 เดือน 4 งานท้ายๆ ที่เล่นให้ค่าย Alice japan

หลังย้ายมา s1 แรกๆ แนวหนังก็ยังคล้ายๆ Alice Japan อยู่
แต่ในช่วงปี 2009 เริ่มมีแนวหนักๆ ออกมา ซึ่งผมรอมานาน สมใจซะที
ช่วงนี้ ก็น่าจะอายุประมาณ 27
SOE133 ปี 2009 เดือน 1 อาจารย์สาวโดนข่มขืน

SOE242  2009 เดือน 7 ภรรยาสาว โดนข่มขืน

SOE259   2009 เดือน 8 โดนข่มขืน ในต่างสถานการณ์

SUPD065 ซีรี่ย์ราดหน้าของ Idea Pocket ที่ออกในปี 2019 เดือน 11
หนังช่วงแรกๆ ที่ย้ายมา Idea Pocket

หลังจากนี้ ส่วนตัวรู้สึกว่า หน้าเด็กลง
 IPTD556 หนังแนวเบาสมอง จาก IDEA POCKET ปี 2010 เดือน 3
ในบท ติวเตอร์ ที่นำพาชีวิตนักเรียนเตรียมสอบ ดิ่งลงเหว (สอบตก)
เพราะเอาแต่กิน กับ เล่น 
ซึ่งเรื่องนี้ น่ารักมาก แถมดูเด็กลงอีก น่าจะเพราะเมคอัพ เพราะ....

พอใส่แว่น ก็มีมาด เจ๊ ออกมาให้เห็น

ส่วนตัว ก็อยากแนะนำให้ใครที่ยังไม่ได้ดู ไปลองหามาดูกันนะครับ เมื่อก่อนซื้อเป็นแบบ ดีวีดี ไว้
ตอนหลัง ได้ความอนุเคราะห์จากเพื่อนสมาชิกในบอร์ดท่านหนึ่ง จัดส่งไฟล์ FHD มาให้ ต้องขอบคุณมากๆ

ต่อด้วย IPTD567 ในเดือนถัดมา ก็ยังดูเด็กกว่า ตอน S1
ผมว่า IDEA POCKET มันแต่งหน้าดีนะครับ

เรื่องราวเกี่ยวกับข่าวซุบซิบในทางเสียหาย ฉาวโฉ่ ของ คาเอเดะ
ซึ่งมีพยานรู้เห็นมาคอยบอกเล่า เป็นต้นว่า ดูดปากผัว แบบไม่แคร์สายตาใคร

IPTD598 (2010 เดือน 7 )
แม่ม่ายสาว ไม่หน่ายกาม
แม่ม่ายที่หน้าเด๊กเด็ก

แถม
หนังไม่ทราบปี ไม่ทราบรหัส แต่คาดว่า น่าเป็นช่วงต้นๆ

โดยรวม สำหรับ Matsushima Kaede ตำนานคนนี้ ผมไม่เห็นความเปลี่ยนแปลงใดๆ
นอกจาก บทบาทที่เปลี่ยนไปจาก อายุที่มากขึ้น แล้วกลับมาหน้าเด็กอีกที ในช่วงท้ายๆ
แต่คาดว่า น่าจะเป็นเพราะเมคอัพมากกว่า เพราะส่วนตัวนะ รู้สึกว่า สวยมาก่อนแล้ว
และก็ สังเกตถึงความเปลี่ยนแปลงแบบ เป็นรูปธรรมไม่ได้ เช่น ไปทำตา ทำจมูกมา อะไรแบบเนี้ยะ
ซึ่งอาจจะมีก็ได้ แต่ผมไม่รู้จริงๆ
เสียดายที่เลิกไปแล้ว ถ้ายังเล่นอยู่ มีซีรี่ย์ ที่ยากให้ไปเล่น เยอะแยะมากมาย
เช่น แนว NTR ทั้งหลายแหล่ , บิสซิเนส โฮเต็ล , คุณนายขาวีน และอื่นๆ
แค่คิดก็.....^_^

Ozawa Maria

หรือที่เรา รู้จักกันดีในนาม มิยาบิ
จำได้ว่า เมื่อก่อนตอนที่ดังมากๆ มันมี ดีวีดี งานแรกๆ ก่อนจะเป็นเอวี ออกมาขาย
แต่ผมไม่ได้เก็บไว้ แต่พอจำได้ว่า มันเป็นรูปประมาณนี้
ช่วงก่อนเริ่มงานให้ S1 คาดว่า ก่อนปี 2005 ซึ่งใช้ชื่อ มิยาบิ

ONED-268 เรื่องแรกที่ออกกับทาง S1 ปี 2005 เดือน 10
สร้างความฮือฮา เป็นอย่างมาก ซึ่งส่วนตัว ผมก็ว่า สวยจริงๆ น่ะแหละ
แถมลุคดูแปลกตา เก๋ไก่ ไม่เหมือนใคร

แต่หนังของ S1 ในช่วงนั้น สำหรับผม มันไม่ค่อยโดนเท่าไหร่ ซึ่งผมก็ตามเก็บแค่ช่วงแรกๆ
ตอนนั้น เป็นแผ่น VCD เรื่องละ 2 แผ่น ตลอด พอเห็นว่า มันเดิมๆ หลังๆ ก็ไม่ค่อยเก็บแล้ว
ซึ่งจริงๆ เท่าที่จำได้ เล่นได้ราว 6- 7 เรื่อง ก็เริ่มรู้สึกว่า ดูโทรมๆ ไป ถ้าเทียบกับ 1 - 3 แรก
ตอนนั้น มีข่าวว่า กำลังดัง รายได้ดี เลยปาร์ตี้หนัก แต่ไม่รู้ เท็จจริงประการใด

งานภาพนิ่ง ที่คาดว่า น่าจะถ่ายตอนช่วง ฮ็อตๆ ซึ่งก็เป็นช่วงที่เล่นให้ S1 นี่แหละ

DASD-021  ปี 2007 เดือน 8
จริงๆ ตอนเล่นให้ S1 มันมีแต่แนวเบาๆ ไม่มีเนื้อเรื่อง ไม่ต้องมีแอ๊คติ้งมาก
เลยไม่ค่อยดึงดูดเท่าไหร่ ตอนย้ายมา ค่ายDAS นี่เลยเป็นอะไรที่โดนมาก
แม้ตอนนั้น จะไม่สดเท่าตอน S1 ก็ตาม แต่จริงๆ เรื่องนี้ ผมว่า ดีขึ้นกว่าเรื่องแรกนะ
เพราะเรื่องแรกกับค่าย DAS คือ DASD002 ดูไม่แจ่มเท่าตอนนี้

งาน อันเซ็นฯ ไม่ทราบปี แต่คาดว่า น่าจะหลังออกจาก ค่าย DAS

RBD104  ปี 2008 เดือน 2 เรื่องนี้ เราจะได้ ลุคที่ต่างกัน 2 แบบ ในเรื่องเดียวกัน
เพราะมันมีเรื่องอดีต ปัจจุบันมาเกี่ยวข้อง

IESP-505  ปี 2009  เดือน 9
เหมือนจะ อวบๆ ขึ้นนิดนึง

RBD187 ปี 2010
ที่ดูแล้ว เหมือน Hayakawa Serina จะเป็นนางเอกมากกว่า ส่วน มิยาบิ แค่มาแจมเฉยๆ
แต่มีโชว์สกิล พูดภาษาปะกิต เรื่องนี้ ผอมลงอีกครั้ง

หลังออกจาก วงการ ไปอยู่ แดนอิเหนา

โดยรวม ยิ่งในตอนแรกๆ ผมมองว่า สวย แปลกตาดี ลุคไม่เหมือนใคร ออกแขกๆ นิดนึง
แต่นานวันเข้า ก็ยิ่งเห็นความจริงส่วนนึงที่ว่า คนงามเพราะแต่ง
เพราะเห็นชัดๆ ว่า เรื่องไหนเมคอัพดี ก็สวยเลย อย่างน้อยสุด คือ ต้องมี ทาแป้ง เขียนคิ้ว ปัดขนตา หรือ อายลายเนอร์
ส่วนเรื่อง อ้วนผอม ก็เป็นอีกเรื่อง ที่ทำให้ดูเปลี่ยนไปได้

ส่วนเรื่องทำศัลยกรรม ส่วนตัวยังไม่เห็นที่เปลี่ยนไปแบบจะๆ ไม่รู้เหมือนกันว่ามีทำหรือเปล่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2021, 08:54:04 AM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์