พฤษภาคม 04, 2024, 05:21:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 39 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ZAPcondom แหล่งรวม Tenga และถุงยางอนามัยทุกชนิด  (อ่าน 167049 ครั้ง)
PussySeeker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2013, 04:51:59 PM »

อยากให้ร้านขาย  tenga แบบอัตโนมัติอะครับ

Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2013, 05:04:38 PM โดย REAL-REASON » บันทึกการเข้า

AVFORFUN
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2013, 11:11:51 PM »

สนใจจะนำเข้ามาขายเหมือนกันครับ แต่ราคาค่อนข้างสูงเลยต้องรอพิจารณาก่อนครับ

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
redcrift
เหลือบไร
*

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2013, 11:17:52 PM »

รอเงินเดือนออกว่าจะสั่ง สีขาวหรือดำหรือจิ๋มเทียม ลองอ่านในรีวิวแล้ว ตัดสินใจไม่ได้เลยคับ
zapcondom
**

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 09:49:10 AM »

ถ้าพึ่งรองใช้ Tenga Flip Hole ครั้งแรกแนะนำเป็นสีขาวก่อนก็ได้ครับ ออกแนวนุ่มๆ มากกว่าสีดำ

บางคนใช้สีดำบอกเจ็บก็ต้องมาใช้สีขาวเนี้ยแหละครับ

**แต่ถ้าใช้สีขาว แล้วรู้สึกไม่เสียวเท่าไร คงต้องสีดำครับ

***ส่วนจิ๋มเทียมไม่ได้รองนะครับ เลยไม่สามารถบอกได้ พอดีรองแต่เฉพาะที่ผมมีขายเท่านั้นอะครับ ไว้เบื่อ Flip Hole เมื่อไร
จะหามารองบ้าง

แต่เท่าที่ศึกษามาบ้าง เห็นเขาบอกว่า เรื่องการล้างและเก็บรักษา Flip Hole น่าจะดีกว่า

ส่วนเรื่องเห็นแล้วได้อารมณ์ก็น่าจะจิ๋มเทียมครับ แต่ผมว่าภายในนี้ Flip Hole ออกแบบมาได้เสียวมากกว่า ทั้งมีปุ่มให้กดด้วย

รอเงินเดือนออกว่าจะสั่ง สีขาวหรือดำหรือจิ๋มเทียม ลองอ่านในรีวิวแล้ว ตัดสินใจไม่ได้เลยคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2013, 09:55:56 AM โดย zapcondom » บันทึกการเข้า

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
Lanford
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 01:16:47 PM »

ถ้าพึ่งรองใช้ Tenga Flip Hole ครั้งแรกแนะนำเป็นสีขาวก่อนก็ได้ครับ ออกแนวนุ่มๆ มากกว่าสีดำ

บางคนใช้สีดำบอกเจ็บก็ต้องมาใช้สีขาวเนี้ยแหละครับ

**แต่ถ้าใช้สีขาว แล้วรู้สึกไม่เสียวเท่าไร คงต้องสีดำครับ

***ส่วนจิ๋มเทียมไม่ได้รองนะครับ เลยไม่สามารถบอกได้ พอดีรองแต่เฉพาะที่ผมมีขายเท่านั้นอะครับ ไว้เบื่อ Flip Hole เมื่อไร

แต่เท่าที่ศึกษามาบ้าง เห็นเขาบอกว่า เรื่องการล้างและเก็บรักษา Flip Hole น่าจะดีกว่า

ส่วนเรื่องเห็นแล้วได้อารมณ์ก็น่าจะจิ๋มเทียมครับ แต่ผมว่าภายในนี้ Flip Hole ออกแบบมาได้เสียวมากกว่า ทั้งมีปุ่มให้กดด้วย

เรื่องความนุ่มนี่ สีแดงกับเงิน มันนุ่มเท่าสีขาวไหมครับ ผมมีแต่สีดำ กำลังคิดจะลองสีอื่นดูมั่งอยู่แต่ยังเลือกไม่ภูกเลย Grin
zapcondom
**

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 01:31:47 PM »

เรื่องความนุ่มนี่ สีแดงกับเงิน มันนุ่มเท่าสีขาวไหมครับ ผมมีแต่สีดำ กำลังคิดจะลองสีอื่นดูมั่งอยู่แต่ยังเลือกไม่ภูกเลย Grin

สำหรับผมเท่าที่รองล่าสุด สีดำ แน่นกว่าสีแดงมากอยู่ สีแดง เวลาใส่เข้าไปกลางๆ จะนุ่มๆ หน่อยอะครับ

สีเทาจำไม่ค่อยได้นะครับ แต่รู้สึกกว่าจะแน่นกว่าสีแดงแต่ก็ไม่เท่าดำนะครับ

zapcondom
**

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2013, 04:06:54 PM »

วันนี้ขอมาแนะนำสินค้าประเภทยา เพิ่มความแกร่ง หน่อยนะครับใครสนใจเข้าไปดูได้ที่ zapcondom

zapcondom
**

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2013, 09:12:53 PM »

ด่วน !! สินค้ามีจำนวนจำกัดจริงๆ หมดแล้วหมดเลยครับ หากใครยังไม่ได้รองแล้วจะเสียใจ

เป็นสินค้าต้อนรับปีใหม่เอาใจลูกค้าทุกท่านนะครับ สำหรับ Tenga Soft Tube Cool นี้ จะให้ความรู้สึกเย็น ภายในจะคล้ายๆ กับตัว Soft Tube ทั่วไป แต่เจลที่ใช้จะมีสารให้ความเย็นอยู่ครับ

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมหรือสั่งซื้อสินค้าได้ที่นี้ Tenga Cool
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 29, 2013, 09:18:04 PM โดย zapcondom » บันทึกการเข้า

Rusties
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 10:12:39 PM »

อยากทราบความแตกต่างระหว่าง 3D กับ Fliphole หน่อยครับผม
ว่าต่างกันแค่filpมีลูกเล่น หรือต่างเรื่องการสัมผัสด้วย
พอดีอยากลองเริ่มแบบถูกก่อน แต่กลัวมันต่างกันมากจะไม่คุ้ม
อีกอย่างผมชอบ 3D นะ เพราะดูท่าจะแอบค่อนข้างง่าย(อิอิ)
ขอบคุณครับ
zapcondom
**

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2013, 12:34:05 AM »

3d กับ Flip Hole ข้อแตกต่างใหญ่สุดเลยนะครับ

1.ตัว Flip Hole จะอยู่ในกระบอก ส่วนตัว 3D เป็นซิลิโคนทั้งหมด ซึ่งตอนใช้งาน 3D จะค่อนข้างเมื่อยมือกว่านะครับสำหรับผม เพราะต้องออกแรงบีบเอง ต่างกับ FLIP HOLED ที่อยู่ในกระป๋องซึ่งจะค่อนข้างแน่นอยู่แล้ว ทำให้ใช้แรงในการทำน้อยกว่ามากครับ
FLIP HOLE ประหยัดแรงกว่า 3D ครับ นี้คือข้อที่ 1 (แต่ถ้าคุณลูกค้ามั่นใจในพละกำลังของตนเองก็โอเคครับ)

2.ลวดลายภายในที่ออกแบบมาใน Flip Hole ถึงบางคนจะบอกว่า บางตัวของ 3D จะคล้ายๆ Flip Hole แต่ถ้าใช้งานจริงๆ ความเสียวต่างกันมากครับ เพราะว่า 3D จะไม่สามารถคงรูปเดิมไว้ได้ตอนใช้งานจะขยายตามขนาดอวัยวะครับ แต่ FLip HOle จะมีกระบอกทำให้สามารถคงรูปเดิมไว้ได้

3.ปุ่มสูญญากาศที่มีใน Flip Hole ก็เป็นตัวที่ทำให้อารมณ์เหมือนการตอดครับ ได้อารมณ์เหมือนจริงมากที่สุด

4.การล้าง Flip Hole สามารถล้างได้ง่ายกว่ามากครับเมื่อเทียบกับ 3D ดังนั้น FLip Hole ยังคงเป็น 1 ในเรื่องการเก็บรักษาและล้างทำความสะอาดครับ

** ส่วนที่คุณลูกค้าบอกว่า "แอบค่อนข้างง่าย" อันนี้คงต้องเป็น 3D เพราะว่าสามารถงอไปมาได้จะเก็บ จะซุกไว้ตรงไหนก็ได้ครับ

เรื่องอายุการใช้งาน 3D ใช้ไปนานอาจจะหลวมได้ ดังนั้น สำหรับคนที่ใช้เป็นประจำทุกวัน Flip Hole ยังคงเป็นทางเลือกที่ดีที่สุดครับ

อยากทราบความแตกต่างระหว่าง 3D กับ Fliphole หน่อยครับผม
ว่าต่างกันแค่filpมีลูกเล่น หรือต่างเรื่องการสัมผัสด้วย
พอดีอยากลองเริ่มแบบถูกก่อน แต่กลัวมันต่างกันมากจะไม่คุ้ม
อีกอย่างผมชอบ 3D นะ เพราะดูท่าจะแอบค่อนข้างง่าย(อิอิ)
ขอบคุณครับ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 39 พิมพ์