พฤษภาคม 04, 2024, 01:17:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 ... 39 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ZAPcondom แหล่งรวม Tenga และถุงยางอนามัยทุกชนิด  (อ่าน 167006 ครั้ง)
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #90 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2014, 08:21:45 PM »

ตอนแรกก็สงสัยเหมือนกันครับ พอลองใช้จริงแล้ว ถ้าใส่เจลให้พอ ขูดครับ แต่ยิ่งขูดยิ่งเสียว ยิ่งมันส์ครับ เพราะมันสร้างออกแบบมาเพื่อกระตุ้นจรวยเรา ทั้งลำโดยเฉพาะครับ ฮ่าๆๆ  Grin (แต่ระวังนะ ถ้าขี้เหนียวเจล นอกจากไม่เสียวยังเจ็บอีกด้วยนะ ตอนแรกๆผมเป็น เล่นเอาเซ็ง เห่อๆๆ  Huh?)

อ่อ ขอถามทางร้านอีกนิดนึงนะครับ คือflip hole blackที่ซืื้อไป ตอนนี้ใช้เสร็จผมจะล้างด้วยสบู่(ก้อน)เด็กเบบี้มายด์ ก่อนจะเอาไปตาก เพราะล้างน้ำเปล่าแล้วท่าทางจะมีกลิ่น ไม่ทราบว่าในระยะยาวจะมีปัญหากับตัวซิลิโคนหรือเปล่า แต่เห็นกระทู้เก่าที่เคยรีวิวบอกว่าใช้ได้
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #91 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2014, 09:52:42 AM »

ตอนแรกก็สงสัยเหมือนกันครับ พอลองใช้จริงแล้ว ถ้าใส่เจลให้พอ ขูดครับ แต่ยิ่งขูดยิ่งเสียว ยิ่งมันส์ครับ เพราะมันสร้างออกแบบมาเพื่อกระตุ้นจรวยเรา ทั้งลำโดยเฉพาะครับ ฮ่าๆๆ  Grin (แต่ระวังนะ ถ้าขี้เหนียวเจล นอกจากไม่เสียวยังเจ็บอีกด้วยนะ ตอนแรกๆผมเป็น เล่นเอาเซ็ง เห่อๆๆ  Huh?)

อ่อ ขอถามทางร้านอีกนิดนึงนะครับ คือflip hole blackที่ซืื้อไป ตอนนี้ใช้เสร็จผมจะล้างด้วยสบู่(ก้อน)เด็กเบบี้มายด์ ก่อนจะเอาไปตาก เพราะล้างน้ำเปล่าแล้วท่าทางจะมีกลิ่น ไม่ทราบว่าในระยะยาวจะมีปัญหากับตัวซิลิโคนหรือเปล่า แต่เห็นกระทู้เก่าที่เคยรีวิวบอกว่าใช้ได้

ล้างด้วยสบู่เด็กดีแล้วครับ ระยะยาว มันก็จะเสียไปตามธรรมชาติครับเป็นเรื่องปกติครับ

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
medusakung
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #92 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 01:11:09 AM »

พี่ครับผมเห็นในกระทู้ review บางกระทู้ โพสต์เกี่ยวกับสินค้าเจลหล่อลื่นของพี่ ข้อมูลไม่ตรงกับweb zapcondom เลย
  สงสัยมากครับ  ตกลงเจลที่มัน ลื่นน้อย หนืดๆ นี่มันอันไหนกันแน่คะ
   -nuru gel สีไหนที่ลื่นน้อย แต่หนืดมาก  web พี่บอกสีดำ(hard) แต่คนใช้บอกสี(standard)
 - tenga gel สูตรลื่นน้อย คนใช้บอกสีดำ แต่ web บอกสีขาว - -
   ตกลงยังไงกันแน่คะ

zapcondom
**

« ตอบ #93 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 09:08:27 PM »

พี่ครับผมเห็นในกระทู้ review บางกระทู้ โพสต์เกี่ยวกับสินค้าเจลหล่อลื่นของพี่ ข้อมูลไม่ตรงกับweb zapcondom เลย
  สงสัยมากครับ  ตกลงเจลที่มัน ลื่นน้อย หนืดๆ นี่มันอันไหนกันแน่คะ
   -nuru gel สีไหนที่ลื่นน้อย แต่หนืดมาก  web พี่บอกสีดำ(hard) แต่คนใช้บอกสี(standard)
 - tenga gel สูตรลื่นน้อย คนใช้บอกสีดำ แต่ web บอกสีขาว - -
   ตกลงยังไงกันแน่คะ

Nuru Hard หนืดกว่าแน่นอนครับ ทางผู้ผลิตเขาบอกมาครับ
ส่วน Tenga Hole Lotion ผมรองเองเลย สีขาวหนืดมากมาย สีดำลื่นหัวแตกเลยครับ อันนี้ไม่พลาดชัวร์ครับ

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
medusakung

« ตอบ #94 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2014, 12:01:45 AM »

แล้ว tenga กับ nuru อันไหน หนืดกว่ากันครับ
 สินค้ามีในสต๊อคไหมคะ

zapcondom
**

« ตอบ #95 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2014, 10:10:25 AM »

แล้ว tenga กับ nuru อันไหน หนืดกว่ากันครับ
 สินค้ามีในสต๊อคไหมคะ

Tenga Hole Lotion สีขาวหนืดกว่ามากครับ และเหมาะสำหรับกระป๋อง แต่ราคาสูง ปริมาณ 170 ml.
Nuru Hard หนืดน้อยกว่า Tenga Hole แต่สามรถใช้ได้ทั้งบนร่างกายคนและกระป๋อง ราคากลางๆ ปริมาณ 250 ml.

ก็รองตัดสินใจเลือกดูนะครับ ว่าชอบแบบไหน

zapcondom
**

« ตอบ #96 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 08:08:00 AM »

Promotion ใหม่จะมีเร็วๆ นี้นะครับ
ติดตามกันได้ที่ www.zapcondom.com

zapcondom
**

« ตอบ #97 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2014, 10:49:03 PM »

บริการส่งด่วนได้ถึง 4 ทุ่มนะครับ รองสอบถามดูก่อนได้นะครับ

medusakung

« ตอบ #98 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 12:03:09 AM »

โห ตาzap ยังมีชีวิตอยู่รึ ตอบช้าจิง นึกว่าโดน คสช อุ้มไปและ 
    จะบอกว่า เจลที่สั่งไปไม่หนืดอย่างที่หวังนะ แต่มะเปนไรเจอวิธีใหม่และ  เดวจะลองเอากาวที่โอเอหยอดดู รับรองหนืดแน่นอน  แต่ตอนนี้ยังทำไม่ค่อยเป็น  ตา zap ช่วยลองreview ให้ดูทีดิ นะนะนะ  อิอิอิ

กาวทีโอเอ หยอดจิ๋มเทียมนะ จิ๋มจริงอย่าไปหยอดละ  ถ้าถอดไม่ออกละยุ่งเลย 555+

zapcondom
**

« ตอบ #99 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2014, 04:03:50 PM »

โห ตาzap ยังมีชีวิตอยู่รึ ตอบช้าจิง นึกว่าโดน คสช อุ้มไปและ 
    จะบอกว่า เจลที่สั่งไปไม่หนืดอย่างที่หวังนะ แต่มะเปนไรเจอวิธีใหม่และ  เดวจะลองเอากาวที่โอเอหยอดดู รับรองหนืดแน่นอน  แต่ตอนนี้ยังทำไม่ค่อยเป็น  ตา zap ช่วยลองreview ให้ดูทีดิ นะนะนะ  อิอิอิ

กาวทีโอเอ หยอดจิ๋มเทียมนะ จิ๋มจริงอย่าไปหยอดละ  ถ้าถอดไม่ออกละยุ่งเลย 555+

ใช้กาวมันจะอันตรายไปไหมเนี้ย ถ้าชอบความหนืดนะครับ แนะนำเป็น Nuru Platinum เลยครับหนืดแน่นอนครับ

แต่ผมไม่มีขายนะครับ

ถ้ามีปัญหาหรืออะไรสงสัยสอบถามคุยเล่นโทรมาเลยครับ ด่วนไม่ด่วนผมก็ตอบให้ทุกคำถามครับ Line  มาก็ได้ 24 ชม.เลย บางทีไม่ได้เข้ามาดูอะครับ

หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 ... 39 พิมพ์