แอน มรกต มณีฉาย

<< < (3/4) > >>

Vice President AVC:
นึกว่า แอนนี่ .........

ฮุ๊บบ !

kongav:
อ้างจาก: zyfergod ที่ ตุลาคม 07, 2010, 11:45:13 AM

อดีต

ปัจจุบัน

ชีวิตเป็นอนิจจัง... ;D ;D ;D

jakkrit primp:
โห กระทู้ดักอายุหรือเปล่า
อ๊ะ แต่จะบอกเท่าที่พอจำได้ครับ แอน มรกต มณีฉาย โด่งดังจากการถ่ายแบบวาบหวิว
รุ่นเดียวกับ ลูกตาล ชโลมจิต จันทร์เกตุ ขวัญ ภิรมย์ หลินและได้แสดงหนังที่ทำให้เธอดังสุด
กับฉากเลิฟซีนกับทอม ดันดี ในเรื่อง มังกรเจ้าพระยา ครับ (เรื่องนี้ ไมเคิล หว่อง พระเอกฮ่องกง
มาเล่น สาวไทยกรี๊ด สุดๆ) ต่อมาได้คบกับ หนู เชิญยิ้ม แต่ไมน่าจะแต่งงานกันนะครับเป็นแฟนเฉยๆ
ปัจจุบันออกจากวงการไปแล้ว แต่มีข่าวเมื่อสักครึ่งปีก่อนได้ เพราะขนาดหน้าอกที่เล็กลงจนโดนเมาท์
ว่าทำนมมา แต่เธอบอกว่า เพราะผอมลง จำไม่ผิดขนาดของเธอนี่ 38-39"เป็นที่ฮือฮามากสมัยนั้น

SpecialOne:
ต้องบอกก่อนนะคับว่าอายุยังไม่ถึง 30 เลยคับ  [ร้องไห้]

อยากดูมรกตตอนปัจจุบัน ลองดูเวปที่มีรายการทีวีย้อนหลังดูซิครับ...ชื่อรายการคนค้นคน  [ยิ้ม]

DarkCakeZa:
ดีคับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว