พฤษภาคม 13, 2024, 02:11:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 37 38 [39] 40 41 ... 48 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: nakamura miu moodyz debut  (อ่าน 447132 ครั้ง)
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #380 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2017, 01:04:12 PM »

แตกในจริงหรือปลอมไม่รู้ แต่ผู้ชาย (อย่างน้อยก็คนแรก เพราะเพิ่งดูฉากแรก  Grin) เสียบเธอแบบสดๆ ไม่ใส่ถุงแน่นอน  Grin

CrazyBear
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #381 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2017, 01:08:16 PM »

~^^ ก้ได้โปรดท่านผู้ชำนาญการพิเศษ เรียนเชิญ วิเคราะห์หน่อยครับ เเตกใน จริง รึ ปลอม กันเเน่ ขอ ท่านๆที่ได้มีโอกาสดูเเล้ว~มาช่วย วิเคราะห์วิจารณ์กันสักหลาย ว่าจะมี % แตกจริง กี่ % ครับ??(สำหรับผมมันก้ดูไหลลื่นดีมากๆเลย เลยขอทำใจเชื่อละกันว่า miu เเตกจริงครับ อิๆๆ)

ผมไม่ใช่ผู้ชำนาญการพิเศษ หรือผู้เชี่ยวชาญอะไรนะคับ แค่ชื่นชอบดูหนังแนวแตกในเลยอยากร่วมด้วยช่วยเดาอ่ะคับ แหะๆ

** สำหรับสายแตกในที่ถ้ารู้ว่าเป็นแตกปลอมแล้วทำให้หมดอารมณ์ในการดูหนัง ก็ข้ามตรงส่วนนี้ได้เลยนะคับ  

จากที่ดูมาหลายเรื่องๆ ถ้าแตกในแบบแช่ไว้ตอนแตก แล้วค่อยชักออกมา
อันที่แตกปลอม...มันจะเป็นน้ำสีขาวชัด คล้ายสีของลิขวิดเปเปอร์เลยคับ
ส่วนแตกจริง...มันก็จะมีสีใสๆมั่ง ใสปนขาวขุ่นมั่งอะไรประมาณนี้ แต่แตกจริงบางทีก็มีสีขาวคล้ายแตกปลอมอยู่บ้างนะ

กรณีดูจากน้ำ...ถ้าได้ดูแนวแตกในเยอะๆ เรื่องที่เราสงสัยว่าจะแตกปลอม หรือเรื่องที่มันไม่เนียนจริงๆ
เช่นเห็นขอบถุงยาง เห็นสีถุงยาง โชว์หราแบบจะๆ ทะลุเซนเซอร์มาเลยตอนที่ชักออก
จะเห็นว่าลักษณะสีกับพวกความเหนียวของน้ำ จะเหมือนกันแทบจะทุกเรื่องยังกะเทมาจากขวดเดียวกันเลยคับ

ส่วนแตกในแบบชักออกมาแตกข้างนอก แล้วเสียบกลับเข้าไปใหม่......ก็จะมีใช้มือรูดแล้วแตก กับ ชักออกมาแตกให้ดูแบบไม่ต้องจับ
ซึ่งแบบหลังมีโอกาสสูงที่จะเป็นแตกในจริง หรืออย่างน้อยสำหรับผมก็รู้สึกว่ามัน......(โคตร)เนียน
ส่วนแบบแรกที่ใช้มือรูด ผมจะดูตอนน้ำแตกออกมาอ่ะคับ...ผมก็ไม่รู้จะอธิบายไงดี ฮ่าๆ
มันจะประมาณว่า...ถ้าปลอมมันจะเหมือนออกมาจากมือที่ใช้รูดอ่ะคับ มันจะแบบ "แหมะๆ" ออกแนวหยดๆ
ถ้าแตกจริงส่วนใหญ่ น้ำมันจะพุ่งพรวดออกมาแบบมีแรงดันอ่ะคับ(มีทั้งดันเบา/ดันแรง) มันจะแตกแบบ...แตกอ่ะ (ปริ้ดๆ ปื้ดสึ่มๆ แตกจริงมันจะเร็ว แรง ทะลุนรก อะไรแบบนี้)

ถ้านึกภาพไม่ออกจริงๆลองหารหัส ABP หรือเรื่องที่ท่านคิดว่าแตกในปลอมแน่ๆ มาดูคับ
ผมแนะนำ ABP-246 ของชุนกะ อายามิ กับ ABP-469 ของน้องไอริคับ (ค่ายเพรสตีจ และระดับตัวท็อป 2 คนนี้น่าจะให้เต็มที่แค่แตกปลอมคับ)

ลองสังเกตุดู......สีของน้ำแทบจะเป็นสีขาวแบบเดียวกันเกือบทุกฉาก
ส่วนลักษณะการใช้มือชักตอนที่แตก ให้ลองดูวิธีการขยับของมือจะแนวๆเดียวกัน เวลาที่น้ำแตกมันก็จะหยด "แหมะ" คล้ายๆกัน

ที่เขียนมั่วมายาวๆ(ทำไม?)มาถึงตรงแล้วผมก็.........ขอเดาว่า.........ระดับ Miu Nakamura เรื่องนี้น่าจะแตกในปลอมนะคับ  

ไหนๆก็พูดเรื่องนี้ละ...ขอระบายหน่อยนะคับ จากใจ(ร้าวๆ)ของแนวแตกในคนนึง
ผมนี่ขอแค่เป็นแตกในจะจริงจะปลอมผมก็ฟินหมดคับ เพราะเท่าที่ตามๆมา ตัวท็อปๆหรือคนที่ชอบอยากให้เล่นแตกในนี่กว่าจะมาแต่ละเรื่องนี่ยากแสนยาก
ยกตัวอย่าง.....ชุนกะ(แตกในปลอม 2 เรื่อง) กับ นู๋ไอริ(แตกในปลอม เรื่องเดียว) สองคนนี้กว่าได้จะเห็นแนวแตกในนี่ก็ถอดใจไปแล้ว
กัปปิตันอีกคน หนังแตกใน(แบบเน้นๆ)มาได้เห็นก็ตอนประกาศรีไทร์ไปแล้วด้วยซ้ำ
แล้วคนที่สวยๆเฉียบๆถูกใจผมก็อยู่กับ...เพรสตีจงี้...ไอเดียพอคเก็ตงี้...S1อีกค่าย.........สบายใจจน...น้ำตาจิไหลอ่ะ  
(เจ็บสุดก็ Yui Akane กับ Arisu Miyuki นี่แหละ...ผมโคตรชอบเลย...เล่นจนเลิกไม่มีแม้แต่แตกในปลอมสักฉาก...ขอบใจ!!! )

ขออภัยที่พล่ามมาซะยืดยาวเลยนะคับ(มันอัดอั้นมานาน แหะๆ).....ยังไงถ้าผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยคับ  

ปล.ขอกราบขอบพระคุณแม่นาง Miu Nakamura ที่กรุณามาเล่นแนวแตกในให้ดูเป็นบุญตา...หน้าสวย ใจดี นางฟ้ามาโปรดจริงๆแม่คุณเอ้ย

jakkajee
*

« ตอบ #382 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2017, 01:16:01 PM »

ดูฉากแรกจบแล้วครับ ฉากนี้แตกในจริง 99.9999% ครับ  Grin

CrazyBear

« ตอบ #383 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2017, 01:25:42 PM »

ดูฉากแรกจบแล้วครับ ฉากนี้แตกในจริง 99.9999% ครับ  Grin

อ๋าววว...ผมก็แพล่มไปซะยืดยาว...สรุป...ผมเงิบ ฮ่าๆๆๆๆ 

ขอบคุณท่าน jakkajee มากครับ    เดี๋ยวผมต้องไปฝึกวิชามาใหม่ซะแล้ว อิอิ

Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #384 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2017, 01:38:00 PM »

แตกในจริงหรือปลอมผมไม่สนใจนะ ขอแค่ให้มีหยุดคาตอนแตกก็ฟินแล้ว

เวลาดูตอนเสร็จแล้วชักออกผมรู้สึกมันไม่เสร็จยังไงไม่รู้
xxredees
*

« ตอบ #385 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2017, 01:54:28 PM »

ผมว่าก็น่าจะแตกในจริงนะครับ
เห็นแต่ละช๊อตต้องล้วงต้องควักกันกว่าจะเห็นน้ำออกมา
ปกติถ้าปลอมมันมักจะทำให้ไหลออกมาชัดๆเลย
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #386 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2017, 03:44:15 PM »

หลังจากดูแล้วผมรู้สึกเฉยๆนะ  ไม่อินจริงๆ  ขนาดมีแตกในนะเนี่ย 55
ไม่รู้สิเธอสวยนะ แต่ผมไม่ค่อยรู้สึกว่าดึดดูดใจยังไงไม่รู้บอกไม่ถูก
pong55
*

« ตอบ #387 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2017, 08:00:35 PM »

(เจ็บสุดก็ Yui Akane กับ Arisu Miyuki นี่แหละ...ผมโคตรชอบเลย...เล่นจนเลิกไม่มีแม้แต่แตกในปลอมสักฉาก...ขอบใจ!!! )

แอบมาเซอร์ไพรส์ท่าน CrazyBear ครับ Yui Akane เธอเคยแตกในครับ
จากรหัสหนัง ABS-095 ครับอย่างที่เรารู้ๆกันครับว่า Yui Akane ไม่เคยมีประวัติหนังเรื่องไหนที่เล่นแตกใน แต่ในเรื่องนี้เป็นการแตกในที่ไม่ใช่ต้นเรื่องหรือท้ายเรื่อง(เหมือนอยากให้คนที่ดูค้นหาเอง) แต่เป็นการแตกในกลางเรื่องเกือบๆท้าย ผมเองเก็บหนังเธอมาทุกเรื่องก็พึ่งมาสังเกตเมื่อไม่นานมานี้เองครับ (ตอนผมดูครั้งแรกเหมือนโดนเซอร์ไพรส์ครับประมาณว่าเห้ย Yui Akane มีแตกในด้วย ฮ่าๆๆ) ส่วนแตกจริงหรือปลอมอยากให้ลองพิจารณาดูครับ (ผมจะไม่สปอย)

อันนี้เป็นสีหน้าของเธอครับหลังเธอโดนแตกในไป มีการพูดแล้วยิ้มให้ฝ่ายชายด้วยนะครับ (อยากรู้เหมือนกันว่าเธอพูดว่าอะไร) อารมณ์คงประมาณแซวฝ่ายชายว่า "ตัวเองแอบเล่นนอกบทหรอ ในบทเค้าไม่ได้ให้แตกในนะ"

CrazyBear

« ตอบ #388 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2017, 11:56:13 PM »

แอบมาเซอร์ไพรส์ท่าน CrazyBear ครับ Yui Akane เธอเคยแตกในครับ
จากรหัสหนัง ABS-095 ครับอย่างที่เรารู้ๆกันครับว่า Yui Akane ไม่เคยมีประวัติหนังเรื่องไหนที่เล่นแตกใน แต่ในเรื่องนี้เป็นการแตกในที่ไม่ใช่ต้นเรื่องหรือท้ายเรื่อง(เหมือนอยากให้คนที่ดูค้นหาเอง) แต่เป็นการแตกในกลางเรื่องเกือบๆท้าย ผมเองเก็บหนังเธอมาทุกเรื่องก็พึ่งมาสังเกตเมื่อไม่นานมานี้เองครับ (ตอนผมดูครั้งแรกเหมือนโดนเซอร์ไพรส์ครับประมาณว่าเห้ย Yui Akane มีแตกในด้วย ฮ่าๆๆ) ส่วนแตกจริงหรือปลอมอยากให้ลองพิจารณาดูครับ (ผมจะไม่สปอย)

อันนี้เป็นสีหน้าของเธอครับหลังเธอโดนแตกในไป มีการพูดแล้วยิ้มให้ฝ่ายชายด้วยนะครับ (อยากรู้เหมือนกันว่าเธอพูดว่าอะไร) อารมณ์คงประมาณแซวฝ่ายชายว่า "ตัวเองแอบเล่นนอกบทหรอ ในบทเค้าไม่ได้ให้แตกในนะ"

เฮ้ยยย...ผมขอกราบขอบคุณท่าน pong55 จากใจเลยคับ 

ผมก็มีเก็บเกือบครบเลยนะคับ...ขาดแค่เรื่องที่เหมือนไปเดทค้างคืนที่น้ำพุร้อนอ่ะคับ มี 2 รหัส แต่ผมเลือกเก็บไว้แค่รหัสเดียว
รหัสที่ดูจนจบแบบไม่ข้ามมีแค่รหัสที่เวปเราทำซับไทยไว้เรื่องนึง กะอีกเรื่องที่เธอไปร้าน DVD รหัสนี้เลยแทบไม่ได้เปิดดูเลย แหะๆ
รหัสที่มีซับไทยตอนต้นก็มีถามหยอดๆเรื่องเล่นแตกในเหมือนกัน เธอก็ขำๆ ไม่ได้แอนตี้อะไร ผมเลยหวังว่าน่าจะมีสักเรื่อง
ปรากฎโดนจนได้ ฉากเดียวก็สุดยอดมากแล้วคับสำหรับผมซึ่งชอบเธอมาก น่ารักยิ้มแย้มทุกเรื่อง แต่เวลานั้นก็ใส่สุดๆไม่ยั้งเหมือนกันคนนี้

ขอบคุณท่าน pong55 อีกครั้งครับ......สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้า ขอให้สุขภาพแข็งแรงคับ 

Edit : ไปดูมาแล้วคับ...จะๆ เต็มๆตา คาพิกัด 1:26:14 เลยคับท่าน 
แล้วรหัสนี้ก็มีอยู่ในเครื่อง แถมเก็บใส่ฮาร์ดดิสก์ทุกลูกอ่ะ.........นี่ผมทำบ้าอะไรอยู่ตั้งหลายปีเนี่ย ฮ่าๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2017, 12:27:13 AM โดย CrazyBear » บันทึกการเข้า

jakkajee
*

« ตอบ #389 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2017, 03:20:44 PM »

ขอบอกว่าหลังจากดูวีดิโอของเธอเรื่องแรก ตั้งแต่เธอยังไม่นู้ด 2 ช๊อตนี้เป็นช๊อตในความฝันของผมมาตลอด วันนี้ได้เห็นของจริงแล้ว  Grin Tongue Tongue Tongue

ตายตาหลับละ แฮ่ม..  Tongue

โอว.. แล้วแถมโดนเอาในชุดนี้..  Shocked นี่มันความฝันของแฟนๆเธอชัดๆๆ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2017, 03:28:58 PM โดย jakkajee » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 37 38 [39] 40 41 ... 48 พิมพ์