พฤษภาคม 19, 2024, 02:08:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มารวบรวมดาราavที่หัวนมชมพูกันหน่อย  (อ่าน 20931 ครั้ง)
นายอยากรู้อยากเห็น
AV DedicataR+ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« เมื่อ: มิถุนายน 14, 2022, 10:27:34 PM »

มารวบรวมดาราavที่หัวนมชมพูกันหน่อยครับว่ามีใครบ้าง
คงต้องหาคนที่เพิ่งเปิดตัวกันใหม่ๆมั้งคับนี่เพราะส่วนใหญ่จะโดนดูดจนคล้ำหมด หรือว่ามีเหลือรอดอยู่บ้าง 55
SuperAok
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2022, 01:09:23 AM »

Nanami Misaki
kkunurat
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2022, 10:43:48 PM »

Ameri Ichinose ครับ
เรื่องนมชมพูนี้น่าจะเป็นแสง, กราฟิก, ทำนมชมพูหรือแต้มเป็นสีช่วยซะเยอะไหมครับ
คนญี่ปุ่นผิวขาวก็จริง แต่มากสุดก็คงเป็นสีชมพูปนสีเนื้อนะครับ

play...

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2022, 02:05:34 AM »

ตอบคุณ kkunurat ปรับแสงช่วยก็มีส่วนครับ เทคนิคการถ่ายภาพสามารถทำได้ส่วนหนึ่ง
และอาจจะมีเมคอัพช่วยได้ หรือปัจจุบันสามารถมีการสักสีใส่หัวนมไปได้เลย

ส่วน ameri น่าจะเป็นเฉพาะเทคนิคถ่ายภาพช่วยส่วนหนึ่ง แต่ปกติเธอก็จะมีหัวนมสีอ่อนอยู่แล้ว
แต่อาจไม่ชมพูเวอร์ขนาดบ้างรูป 

ปล.เห็นคุณkkunuratบางทีชอบโพสรูป ameri เพลาๆลงบ้างก็ได้ครับ เก่าแล้วฮาๆ
kkunurat

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2022, 07:22:54 AM »

ตอบคุณ kkunurat ปรับแสงช่วยก็มีส่วนครับ เทคนิคการถ่ายภาพสามารถทำได้ส่วนหนึ่ง
และอาจจะมีเมคอัพช่วยได้ หรือปัจจุบันสามารถมีการสักสีใส่หัวนมไปได้เลย

ส่วน ameri น่าจะเป็นเฉพาะเทคนิคถ่ายภาพช่วยส่วนหนึ่ง แต่ปกติเธอก็จะมีหัวนมสีอ่อนอยู่แล้ว
แต่อาจไม่ชมพูเวอร์ขนาดบ้างรูป 

ปล.เห็นคุณkkunuratบางทีชอบโพสรูป ameri เพลาๆลงบ้างก็ได้ครับ เก่าแล้วฮาๆ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
ก็จะพยายามจะลดๆลงนะครับสำหรับรูป Ameri
บางทีมันห้ามใจไม่อยู่ มีบ้างก็ขออภัยที่เป็นรูปเก่า

จะโฟกัสกับดาราปัจจุบันแทนนะครับ

Arina Hashimoto ก็ออกเป็นสีเนื้ออ่อนๆ
มองในแง่ดี ก็ยังไม่ถึงกับคล้ำครับ 555

bigwore
AV Columnist

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2022, 08:13:40 AM »

emi hoshino

kanibear
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2022, 03:27:26 PM »

rin momoka

เก่าหน่อยมีทั้งงาน cen uncen Grin
zhhhhhh
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2022, 03:46:05 PM »

นมชมพูซินะ ไม่ยากๆ อะ

"นมชมพู"

"หยอกๆ"  มันมีหนังเรื่องนึงแนวรวม "นมชมพู" น่าจะปี 2017 มั้ง
ANY-001 Pink Nipple Collection

แต่ไม่รู้ว่า แต่ละคนตีความคำว่าชมพูแบบไหน สีอ่อนๆ ก็มีเยอะนะ แนวน้อง Sakura Miura นี้ได้ไมละ
หรือต้องการหัวเป็นสีชมพูเลย แบบภาพจาก ANY-001

หรือไม่ก็รอผู้เชียวชาญด้านหัวนมมาตอบละกันครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 16, 2022, 05:26:46 PM โดย zhhhhhh » บันทึกการเข้า

"Pussy destroyed เครื่องจักรทำลายล้างจิ๋ม" Elle Lee
TopZa125
โอตาคุเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2022, 11:12:54 PM »

Asumi Mirai ชมพูอยู่นะ ลองดูไม่รู้ว่าแสงหรือชมพูจริงๆ
toyotaway
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2022, 01:30:45 PM »

นางหายไปหลายเดือนแล้วนะครับ อยากดูเรือ่งใหม่เร็วๆ

Nanami Misaki
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์