พฤษภาคม 07, 2024, 08:16:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าจะสั่งตัวนี้มาเล่น Fondlove 無許可挿入 เห็นคนรีวิว(ทางดี)เยอะ มีใครใช้ยี่ห้อนี้ไหม  (อ่าน 2931 ครั้ง)
kasa
นักสะสมเอวี
*

« เมื่อ: มิถุนายน 10, 2020, 03:36:13 PM »

คือว่าจะสั่งทาง amazon,co,jp (ผมไม่ได้อยู่ไทยนะ) แต่อยากรู้ว่าในกลุ่ม มีคนใช้ยี่ห้อนี้ไหม ดีกว่า หรือไม่ดีกว่า ยี่ห้ออื่นยังไง ผู้รู้ใจดีวานช่วยชี้ทางกระจ่าง

Fondlove 【無許可挿入】 オナホール キツ系 非貫通 アダルトグッズ

MegaTon
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2020, 10:31:20 PM »

ไม่เคยเห็นแบรนด์นี้เลย ขอรายละเอียดเพิ่มเติมหน่อยครับ เผื่อสนใจบ้าง
kasa
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2020, 02:20:17 AM »

ครับ ตอนแรกว่าจะซื้อ Sujiman Kupa Lolinco Virgo ของแบรด์ magic eyes ที่มีคนมารีวิวในเว็บเรานี้ ...ผมไม่เคยใช้เลยหาข้อมูลหนักเลย(เจ้าSujiman Kupa คนรีวิวทางดีคือเย็ดมันส์ดูดเหมือนเปิดซิง แต่ล้างยาก) พอไปดูข้อมูล FLESHLIGHT คนเอเชียไม่นิยมกัน(ผมก็ผ่านไป) พอมาหาข้อมูลจนไปเจอใน amazon.co.jp ได้ปะกับเจ้าโลิน้อยตัวนี้ คนรีวิวดีเกือบทุกคน
นี้คือเว็บเขาเลยมีสินค้าหลายแบบ (แต่ผมซื้อในamazonนะครับ)
 https://fondlove.jp/product/13626

รีวิวดีมากจนทำให้ผมลังเล เพราะเป็นครั้งแรกที่ผมจะหาของเล่นแบบนี้มาเล่น (มีแฟนอยู่แล้ว) อยากได้แบบราคาไม่แพงก่อนครั้งแรก บวกกับอยากได้ฟิวเย็ดเด็ก12-13 สรุปหาข้อมูลเน้นพอจนรู้ว่ายี้ห้อนี้คนรีวิวไปในทิศทางที่ดีพอตัวครับ

เดียวได้ของ จะมารีวิวนะครับ
MegaTon
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2020, 09:55:36 AM »

ครับ ตอนแรกว่าจะซื้อ Sujiman Kupa Lolinco Virgo ของแบรด์ magic eyes ที่มีคนมารีวิวในเว็บเรานี้ ...ผมไม่เคยใช้เลยหาข้อมูลหนักเลย(เจ้าSujiman Kupa คนรีวิวทางดีคือเย็ดมันส์ดูดเหมือนเปิดซิง แต่ล้างยาก) พอไปดูข้อมูล FLESHLIGHT คนเอเชียไม่นิยมกัน(ผมก็ผ่านไป) พอมาหาข้อมูลจนไปเจอใน amazon.co.jp ได้ปะกับเจ้าโลิน้อยตัวนี้ คนรีวิวดีเกือบทุกคน
นี้คือเว็บเขาเลยมีสินค้าหลายแบบ (แต่ผมซื้อในamazonนะครับ)
 https://fondlove.jp/product/13626

รีวิวดีมากจนทำให้ผมลังเล เพราะเป็นครั้งแรกที่ผมจะหาของเล่นแบบนี้มาเล่น (มีแฟนอยู่แล้ว) อยากได้แบบราคาไม่แพงก่อนครั้งแรก บวกกับอยากได้ฟิวเย็ดเด็ก12-13 สรุปหาข้อมูลเน้นพอจนรู้ว่ายี้ห้อนี้คนรีวิวไปในทิศทางที่ดีพอตัวครับ

เดียวได้ของ จะมารีวิวนะครับ

ของลิงค์ร้านใน amazon หน่อยครับ มีส่งมาไทยมั้ยหว่า? 555
kasa
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2020, 02:48:53 PM »

จัดไปครับ

https://www.amazon.co.jp/dp/B082VZTF1F/ref=cm_sw_r_tw_dp_U_x_ugE4EbNEAGR5Z
หน้า: [1] พิมพ์