Reina Matsushima เอวีผิวสีแทน ค่าย S1 จ้า

(1/3) > >>

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!:

Performed by: Reina Matsushima
S1 - ONED-748
Time: 02:00:00

http://www.javparadise.com/c-1624-Reina-Matsushima.aspx?pagenum=1

เรยือิน่า ถือเป็นเอวีดังตัวขายดีอีกคนของค่าย ด้วยหุ่นแบบนางแบบ อวบอิ่ม นมใหญ่ สวย มาในรุปแบบผิวสองสี หรือสีแทน คือ สีขาวไม่อยุ่ สีดํามาแทน อ้าวไม่ใช่ละ สัดส่วนอันแสนยั่วยวนคือเสน่หืของเธอนั่นเอง

จะ 2 รุ่ม  1 เอาเครื่องช่วยตัวเองมาใช้ จับกระเด้าวอยถี่ยิบอย่างเมามัน เรยือิน่าก็รับได้ทุกเม็ด เด้าไปนมกระเพื่อมไป 10 ปากว่า ไม่เท่า 1 มือชัก อ้าวเข้าเรื่องอีกแล้ว เป้นนางเอกเอวีอีกคน ที่ถ้าใครยังไม่ีเคยชม ถ้ามีโอกาสหามาชมรับรองไม่เสียดายเวลาแน่ๆจ้า

8.9 / 10

Legend10:
ชอบครับคนนี้

lucho002:
thank you

nut001:
ขอบคุณครับท่าน นี่คนโปรดอันดับสาม รองจาก kirara asuka, yua aida
รบกวนท่านอัฟหนังให้หน่อยครับ ขอแบบ download file ครับ สุดยอดครับ

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!:
อ้างจาก: nut001 ที่ ธันวาคม 06, 2009, 07:32:27 PM

ขอบคุณครับท่าน นี่คนโปรดอันดับสาม รองจาก kirara asuka, yua aida
รบกวนท่านอัฟหนังให้หน่อยครับ ขอแบบ download file ครับ สุดยอดครับ

กําลังจะอัพให้อยุ่พอดีเลยจ้า 555  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป