พฤษภาคม 17, 2024, 06:50:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยหนีไปว่าวในห้องน้ำออฟฟิศบ้างมั้ย  (อ่าน 4931 ครั้ง)
magnus
FAPMASTER
โอตาคุเอวี
*

โลกสวยด้วยมือเรา

« เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 11:34:46 PM »

ช่วงนี้ค่อนข้างเครียดกับงานใหม่อยู่บ่อยๆฮะ งานไม่คืบ เจ้านายกดดันตลอดเวลาจนแทนมีเวลาส่วนตัวแค่เฉพาะตอนเลิกงาน2ทุ่มหรือตอนเข้าห้องน้ำเท่านั้น

มีอยู่วันนึง เกิดติดใจน้องที่มาติดต่อสัมภาษณ์ฝึกงาน ใส่ชุดนักศึกษาฟิตมาก แบบว่าโห...น้องมาสมัครฝึกงาน หรือสมัครฝึกเป็นอีหนูเจ้านายผมกันแน่ และด้วยความที่ผมแพ้ชุดฟิตๆ นมเน้นๆ หลังจากพ้นสายตาแล้ว ผมก็เกิดอารมณ์ ต้องไปแอบชักว่าวในห้องน้ำออฟฟิศเพื่อปลดปล่อยออกมา

ตั้งแต่นั้นผม เวลาผมเครียดมากๆ ผมจะแอบไปว่าวอยู่เสมอ และมันช่วยให้ผมหายเครียดได้ ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน

แล้วเพื่อนๆล่ะ มีใครเป็นแบบผมบ้างมั้ย

ชีวิตขาดเซ็กซ์ เหมือนดูหนังเอ็กซ์ไม่เปิดเสียง
ชี๊ค อาหมัด อัล ฟา เยส คารูบี้ อับดุล รอ เยส
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 11:43:56 PM »

เฮ่ย ขั้นเทพ ว่ะ  Grin
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 02:53:04 AM »

เคยอ่านผลสำรวจฝรั่ง

การมีเพศสัมพันธ์หรือช่วยตัวเองตอนพักกลางวันคือการพักผ่อนที่ดีอย่างหนึ่งครับ
FSDX
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 09:18:07 AM »

ผมว่าปกตินะ ผมก็เป็น ประชุมเครียดๆ เสร็จปุ๊บ เปิดมือถือ ดูคลิป ปลดปล่อย
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 09:59:50 AM »

เป็นทางออกที่ดีครับ หนีไปชักว่าวเพื่อปลดปล่อยอารมณ์ของตัวเองอันนี้สนับสนุนครับ ไม่ทำให้ใครเดือดร้อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2013, 03:46:01 PM โดย Kiboom7 » บันทึกการเข้า
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 12:04:36 PM »

จะชักว่าวตอนไหนก็ไม่เเปลกครับ สมัยนี้

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
M-killswitch
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 03:59:51 PM »

เคยครับ จำได้ตอนนั้นอายุ 17 ฝึกงานร้านสะดวกซื้อ
อยู่ผลัดดึกกะพี่ผู้ชายคนนึง สักตี 2 ไม่รู้นึกไร จัดไปซะ
พี่เค้าถามด้วย "หายไปนาน ไปว่าวเหรอ Huh?" ไม่รู้นึกไง ผมตอบ "ครับ" 
สนับสนุนครับ ดีกว่าไปข่มขืนเค้าจริงๆ ผมก็เป็นบ่อยนะ เห็นแจ่มๆไม่ได้ จัดทุกที ก็เดี๋ยวนี้ ญ หน้าตาดีมันเยอะ 
LEGACY
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 04:55:32 PM »

คลายเครียดด้วยการชักว่าว ไม่เคยเจอครับ555 เวลาผมเครียดดูดบุหรี่ยังเดียวครับ เวลาเราเครียดมันจะมีอารมณ์หรอครับ ผมเคยลองหาหนังAVมาดูก็ไม่หายเครียดนะแถมไม่มีอารมณ์ด้วย
crab
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 05:30:52 PM »

ไม่เคยว่าวในออฟฟิศเลยครับ
.
.
.
เคยแต่ yed กันในออฟฟิศ
crab
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 05:32:44 PM »

คลายเครียดด้วยการชักว่าว ไม่เคยเจอครับ555 เวลาผมเครียดดูดบุหรี่ยังเดียวครับ เวลาเราเครียดมันจะมีอารมณ์หรอครับ ผมเคยลองหาหนังAVมาดูก็ไม่หายเครียดนะแถมไม่มีอารมณ์ด้วย

จริงครับ ผมก็เป็น เครียดแล้วไม่มีอารมณ์หรอกครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์