พฤษภาคม 16, 2024, 08:35:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยหนีไปว่าวในห้องน้ำออฟฟิศบ้างมั้ย  (อ่าน 4928 ครั้ง)
10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2013, 06:49:05 AM »

เป็นผม ผมจะว่าวใส่คนที่ทำเราเครียดเเม่งเลยครับ // 55+ ล้อเล่นน่ะ ขำๆ
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2013, 07:38:20 PM »

ในกรณีของคุณนั้น เค้าไม่ได้ว่าเครียดนะ แต่เค้าเรียกว่า "หงี่" อ่ะครับ
จากเหตุการณ์ที่คุณเล่าให้ฟังนั้น แสดงให้เห็นว่าชีวิตคุณไม่ค่อยได้เจอ
อะไรสวยๆ งามๆ เลยล่ะซิครับ ผิดกับผมอ่ะ ตอนที่ผมเรียน ป.โทฯ อยู่
ที่ ม.xxxx เนี่ย เจอเด็ก ป.ตรี แต่งตัวแบบนี้ทุกวันครับ แล้วสิ่งที่ทรมาน
ตัวและใจผมก็คือ ผมต้องเห็นภาพ ขาอ่อนขาวจั๊วะเพราะนั่งไม่ระวัง - เสื้อ
นศ. ตัวเล็กๆ ฟิตเปรี๊ยะจนหน้าอกหน้าใจแทบจะทะลักออกมานอกเสื้อ
อยู่แล้ว กระโปรงทั้งสั้น ทั้งรัดเปรี๊ยะ โชว์ทั้งขาอ่อน ทั้งสะโพกงามงอน
ของพวกคุณเธอ......สารภาพตรงๆ เลยว่า ผมเรียนโทฯ อยู่ที่นั่น 3 ปี
วันไหนถึงไม่มีเรียน ผมก็ไปมหาลัยฯ ครับ ไปนั่งทำรายงาน แล้วคั่นเวลา
ด้วยการดูส่วนเว้าส่วนโค้งของน้องๆ ป.ตรี นี่แหล่ะ สวรรค์ดีๆ นี่เอง 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
man4
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2013, 05:37:01 PM »

555 ท่าน haudoor2 คงทรมานน่าดู
หน้า: 1 [2] พิมพ์