พฤษภาคม 16, 2024, 01:42:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อายอ้ะพี่  (อ่าน 8277 ครั้ง)
yumiko1
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: มกราคม 09, 2012, 09:41:29 PM »

คือผมอายุอีก3เดือน18 ยังไม่ได้เย็ดใครเรย ชักว่าวไปวันๆ
ไม่กล้าไปเย็ดเค้าอะพี่ ไข่ผมไม่เท่ากัน ข้างขวาใหญ่กว่า ข้างซ้าย
แล้วหนังไข่ผมมันเหี่ยวๆอะพี่ แล้วเวลาเฉยๆ หย่อนแตกต่างกันมาก
ยิ่งเวลาควยโด่นี้ ทุเรดจัด หนังไข่ก็ไม่หดตัว ห้อยไม่เท่ากันอยู่อย่างนั้น
มันปกติดีไหมคับ ?
BenzVam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 09, 2012, 10:15:37 PM »

อยากจะบอกว่า น้องคิดมากไปครับ

มันไม่ใช่ปัญหาอะไรเลย
koykok
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 04:46:36 PM »

นึกว่าไม่สู้  Grin Grin
Macut

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 08:36:48 PM »

ผมว่าลองไปหาหมอดูไหมครับ อาจเป็นไส้เลื่อน แบบ นิด ๆ ได้นะครับ 
ผมก็ไม่เคยเป็นนะแต่เพื่อนนักกีฬาบอกถ้าไส้มันเลื่อน ไข่ จะ ใหญ่ข้างหนึ่ง อ่ะครับ....

yumiko1
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 09:23:18 PM »

ผมว่าลองไปหาหมอดูไหมครับ อาจเป็นไส้เลื่อน แบบ นิด ๆ ได้นะครับ 
ผมก็ไม่เคยเป็นนะแต่เพื่อนนักกีฬาบอกถ้าไส้มันเลื่อน ไข่ จะ ใหญ่ข้างหนึ่ง อ่ะครับ....

แล้วๆ ต้องไปหาหมอยังไงอะคับ บอกเค้าว่าอะไร
ผมก็ไม่ค่อยกล้าบอกแม่สักเท่าไหร่
idolovemusic
ปลิงควาย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 14, 2012, 02:01:20 PM »

อย่าอายเลยครับ เรื่องปกติมาก ผมก็ยังงั้นแหละ Kuyโด่แต่ไข่ห้อยนั้นธรรมชาติ คุณลองดูเวลาเสียวสุดๆใกล้เสร็จ ไข่มันจะหดตัวเกร็งเองแหละครับ ตอนว่าวเรื่อยๆบางทีมันก็ไม่หดหรอก ห้อยยานยังงั้นแหละ

ส่วนไข่ไม่เท่ากันเนี่ย ผู้ชายส่วนใหญ่ก็เป็นกันนะครับ ไม่ใช่เกิดมาจะเท่ากันเด้ะๆสองลูก บางคนกินซ้าย บางคนเบ้ขวา แล้วแต่ครับ อย่าไปกลัวไรมาก สำหรับกรณีไส้เลื่อนนั้นโอกาสมีครับ แต่ยังหนุ่มอยู่อาการไม่ออกหรอกครับ ต้องแก่ตัวหน่อยสัก 40 อาการหย่อนคล้อยตามวัยก็จะเกิดขึ้นครับ เป็นเรื่องธรรมชาติ

รักษาสุขภาพให้แข็งแรงครับ ฟิตกล้ามเนื้อมั่ง ดีต่อร่างกายและทำให้เวลามีอะไรกับแฟนยิ่งอึดครับ
icecool102
AV Dedicator (VIP)

สังคม AV สังคมแห่งการแบ่งปัน

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 11:59:21 AM »

อย่ากังวลไปไอ้น้องเอ้ย พี่จะ23แล้วยังไม่เคยเยดใครเหมือนกัน
Harajuku
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 10:53:43 PM »

สู้ๆครับ สาวๆไม่มัวมามองไข่หรอกครับ

เวลาเอาทีไร หลับตาทุกที
JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2012, 04:21:03 PM »

ผู้หญิงเค้าไม่สนใจเรื่องนี้กันหรอกครับ

-----------------------------------------------------------
Macut

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 01:41:35 AM »

แล้วๆ ต้องไปหาหมอยังไงอะคับ บอกเค้าว่าอะไร
ผมก็ไม่ค่อยกล้าบอกแม่สักเท่าไหร่

ตอบช้าไปเยอะ เฮอะ ๆ
เรื่องไส้เลื่อน ถ้ามันไม่เจ็บ ปวด ก็คงยังไม่ใช่อ่ะนะครับ
ส่วนเรื่องไข่ไม่เท่ากันนี่ ก็ปกตินะครับผมว่า ไม่ต้องอายหรอก ไม่มีใครมาสนใจดูหรอกครับ..
ปล.อายุ 18 นี่ยังมีโอกาสอีกเยอะครับไม่ต้องกลัวไม่ได้เอาหรอกครับ เด๋วมันก็มาเอง 
แต่อย่าลืมใส่ถุงล่ะกันครับ

หน้า: [1] 2 พิมพ์