พฤษภาคม 17, 2024, 03:55:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใช้เวลาในการว่าวนานไหม  (อ่าน 8461 ครั้ง)
neverdire
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มิถุนายน 06, 2014, 05:39:17 AM »

ต่อวันนะอิอิ Grin
jart
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2014, 08:56:00 PM »

Cheesy มี 2 แบบ
แบบที่หนึ่ง ตอนเป็นเด็ก เล่นว่าวจริง ช่วงเย็นลมมันแรง
ว่าวจะติดลมบนเร็ว ผมจะชักอยู่สักพักให้มันลอยไม่ตก แล้วมัดเชือกกับต้นไม้
ปูเสื่อนั่งดูกับเพื่อนๆ บางครั้งก็นอนดู มีความสุขมากที่เห็นว่าวลอยอยู่บนฟ้า ไม่ตกลงมา
เคยมีเพื่อนเด็กผู้หญิงรุ่นน้องๆ อายุ 6 - 9 ขวบ มานั่งดูด้วย ยิ่งเพิ่มความเสียวเข้าไปอีก
รวมเวลาที่ใช้ในการว่าวนานอย่างน้อยครึ่งชั่วโมง แต่ไม่เกินตะวันลับขอบฟ้า เมื่อลมสงบ
ต้องชักว่าวลงก่อน ไม่นั้นมันตก ตามเก็บยากและลำบากมาก
แบบที่สอง ตอนเป็นวัยรุ่นถึงผู้ใหญ่ เล่นทุกครั้งที่มีอารมณ์
ปกติชอบเล่นในห้องน้ำ บ้างก็ห้องนอน บ้างก็ในรถยนต์ตอนที่จอด
เคยเล่นในห้องน้ำสาธารณะ ในโรมแรมก็เคยแแต่น้อยมาก
เวลาที่ใช้ในการเล่น เร็วที่สุดที่เคยทำได้คือ 27 วินาที
นานที่สุดที่เคยทำได้ 28 นาทีเกือบครึ่งชั่วโมง
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2014, 11:59:59 PM »

ปกติใช้จิมิเทียมก็ราว20นาทีนะคับ ชอบกลั้นไว้จนไม่ไหวแล้วจริงๆพอแตกแล้วมันสุดๆมากครัชชชช  Tongue
M_killswitch
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2014, 06:47:31 PM »

ตอนม.ต้น เริ่มหัดรับลมใหม่ๆ ไวมากๆ สิบกว่านาทีก็ไปแล้ว
ปัจจุบัน ชั่วโมงขึ้นครับ นานสุดก็สามชั่วโมง เคยอั้้นจนน้ำไม่ออก นอนเลยดีกว่า ง่วง 5555
krissadapong1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2014, 08:18:30 PM »

ครึ่งชั่วโมงก็ทำได้ครับ

ดูหนังโป๊ แล้วว่าวไปเรื่อยๆ จนแตกเองครับ

ถ้านานเกินไป เป็นดรคหลั่งช้าต้องไปพบแพทย์แล้วครับ

Grin
Maratiraj
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 06:06:30 AM »

ในหนึ่งวันทำนับครั้งไม่ถ้วน
ในหนึ่งครั้งใช้เวลา 1 นาที  หรือ อาจจะนานกว่านั้น
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 11:26:48 AM »

อย่าหมกมุ่นทำอย่างอื่นบ้างครับ
play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 12:15:44 PM »

ตอนม.ต้น เริ่มหัดรับลมใหม่ๆ ไวมากๆ สิบกว่านาทีก็ไปแล้ว
ปัจจุบัน ชั่วโมงขึ้นครับ นานสุดก็สามชั่วโมง เคยอั้้นจนน้ำไม่ออก นอนเลยดีกว่า ง่วง 5555
นานเกิน ระวังอักเสบนะครับ 55
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 12:46:36 PM »

นานเกิน ระวังอักเสบนะครับ 55

ผมว่า น่าจะเป็นโรคหลั่งช้านะครับ

ถ้าเกิน 1 ชั่วโมง ผมว่าควรไปพบแพทย์ดีกว่าครับ

ด้วยความเป็นห่วงจาก เพื่อนรว่มโลกครับ
tractorman
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2014, 09:16:50 AM »

แล้วแต่อารมณ์และเวลาที่มีนะ ดูหนังไปว่าวเป็นครึ่งชั่วโมงก็มี ถ้าอารมณ์ขึ้นจัดๆก็วอยให้มันออกในไม่กี่นาทีก็มี
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์