พฤษภาคม 16, 2024, 09:36:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พวกท่านมีวิธีการยังไงมั่งครับ เวลาเบื่อที่จะมีsexกับแฟนท่าน  (อ่าน 1685 ครั้ง)
enderwiggin
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: ตุลาคม 19, 2014, 11:28:35 AM »

ยกตัวอย่างง่ายๆเลยนะ นอนด้วยกันทุกวัน เอากันทุกวัน ท่านมีความรู้สึกเบื่อบ้างมั้ยครับ?

ตามประสบการณ์ของผม ผมมีช่วงหนึ่งเบื่อมากๆ แทบไม่อยากมีอะไรกับเค้าเลย

อารมณ์ประมาณว่า ดูหนัง av แล้วชักว่าว เสียวกว่าเยอะ จนเมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา

ไปนอนกับแฟน ก็ไม่ได้มีอารมณ์อยากมี sex หรอก แต่พอมาอาบน้ำด้วยกัน ถูตัวให้กัน

ดันเกิดอารมณ์ขึ้นมาเฉย เลยเล้าโลมกันในห้องน้ำนานพอสมควร ถึงเวลาก็มาทำกันบนเตียง

พอหลังจากนั้นมา มันทำให้อยากมี sex กับแฟนบ่อยขึ้นเรื่อยๆ เดี๋ยวนี้เวลาจะมี sex กัน

จะเน้นเล้าโลมกันนานเป็นพิเศษเลย เกือบ10นาทีก็ว่าได้ ตอนนี้อาการเบื่อเริ่มหายไปแล้วครับ

แต่ก็อยากทำอะไรที่มันเปลี่ยนบรรยากาศดูบ้าง เช่น เปลี่ยนไปทำกันในห้องน้ำ(แต่แฟนไม่ชอบเท่าไหร่ เพราะมันสกปรก)

เวลาไปเที่ยวกันก็พยายามจองโรงแรมที่มีอ่าง เวลาไปทำกันในอ่างก็จะได้อารมณ์ไปอีกแบบ เป็นต้นอะไรแบบนี้

คือพื้้นฐานคนส่วนใหญ่เวลาทำกัน ก็จะทำกันบนเตียงตลอด แล้วมันทำทุกวัน ตัวผมก็เบื่อนะ

แล้วพวกท่านละครับมีวิธีการยังไงกันบ้าง ที่จะทำให้ไม่เบื่อเวลามี sex กับแฟนท่าน?

ปล.ผมว่าผมกำลังหาซื้อเตียงยางที่ในหนัง av ชอบเอามาใช้ในห้องน้ำกันอ่ะครับ ไม่ทราบหาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ?
หน้า: [1] พิมพ์