พฤษภาคม 11, 2024, 11:45:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่าที่เห็นแล้วเสร็จทุกที  (อ่าน 11681 ครั้ง)
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2023, 03:12:22 PM »

ชอบท่านี้ครับไม่รู้เรียกว่าอะไร
พระเอกนั่งบนเก้าอี้หรือโซฟา
นางเอกจะขึ้นนั่งตักแล้วขย่มให้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2023, 03:45:41 PM โดย Rock Shit » บันทึกการเข้า
ktkt
AV DedicataR+ (VIP)
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2023, 04:24:26 PM »

ชอบท่านี้ครับไม่รู้เรียกว่าอะไร
พระเอกนั่งบนเก้าอี้หรือโซฟา
นางเอกจะขึ้นนั่งตักแล้วขย่มให้

ท่า cowgirl มั้ยครับ แต่เป็นทำบนเก้าอี้ หรือโซฟาแทน

ktkt
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2023, 04:26:58 PM »

ส่วนตัวชอบท่าmissionary เป็นท่าที่เห็นความสวยงามของรูปร่างผู้ ญได้ดีที่สุดแล้ว

จริงเลยครับบบ ชอบมากเวลาเห็น หน้าอกเด้งไปเด้งมา

47180
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2023, 04:52:27 PM »

ตอนเกริ่นก่อนว่าสมัยก่อนตอนแรกๆที่เริ่มดู AV ผมจะเป็นคนที่ชอบ doggy มากๆ อาจจะเพราะว่ามุมเวลาเราดู เวลาเห็น นอ. โดน พอ. จากด้านหลัง เห็นสีหน้านางเอกที่ฟินกับการโดน เห็นหน้าอกที่เด้งไปมาตามแรงกระแทก เห็นก้นที่กระเพื่อมไปตามจังหวะเอว พอ. สิ่งต่างๆเหล่านี้มันทำให้เวลาดู นอ. โดน doggy แล้วฟินสุดๆ 

นั่งก็ได้

ยืนก็ดี

เรียกว่าเป็นท่าที่ชอบ No.1 ตอนนั้นก็คิดว่าพอมีแฟนพอได้ทำจริงๆก็คงจะชอบ doggy เหมือนเวลาที่ได้ดูในหนัง

แต่

พอได้ทำจริงๆกลับไม่ได้ชอบมากขนาดนั้น คือก็เป็นท่าที่ชอบ แต่ไม่ได้ที่สุด เพราพอเวลาเป็นคนทำกับคนดูมันต่างกัน พอเป็นคนดูเราสมารถเป็นทุกอย่าง เห็นเรือนร่าง นอ. ที่โดนพระเอก

ภาพประกอบ

พอได้ทำจริงๆมุมที่เราเห็นก็จะมีแค่แผ่นหลัง กับก้น (เหมือนหนัง แนว vr ที่เรามองผ่านตา พอ.)

ซึ่งถามว่าฟินมั้ยก็ฟินอยู่ แต่เราก็อยากเห็นเรือนร่าง หน้าตา หน้าอก เวลาที่เราทำ คิดว่าแบบนั้นคงฟินกว่ามาก 

..............พอได้ทำเองได้ลองหลายท่า จากความที่ชอบ ท่า doggy มากกกกก no.1 ตอนนี้กลายเป็นว่าท่าที่ชอบที่สุด คือ missionary (ซึ่งใครหลายคนก็คงชอบไม่ต่างกัน 5555) การที่หน้าเวลาทำ หน้าของ ชายและหญิงจะเป็นหน้ากัน เห็นอารมณ์ ความฟิน ความเสียว ความร่านขณะทำ เสียงร้องที่ออกจากปาก เรือนร่าง หน้าอกที่เด้งไปมา รับกับแรงกระแทกจากเอวฝ่ายชาย พอได้เป็นคนทำเองแล้วถึงรู้ว่าฟินมากกกกกกกกก 

ช็อตนี้คือฟินมากก

จับมือฝ่ายหญิงไปด้วยเน้นการเด้งของหน้าอกมากขึ้นน

เห็นสีหน้า เสียงร้อง ความฟินชัดเจน

จะเล่นกับหน้สอกก็ง่าย

อยากให้หน้าอกเด้งแรงก็ใส่ไปแรงๆ

แต่ละท่านมีท่าโปรดที่เห็นแล้วเสร็จทุกที ท่าอื่นๆมาแชร์กันได้นะครับบบบบ

ปล.หลังก็มีแอบปันใจไปให้ Women on top บ้างเป็นครั้งคราว (แต่ต้องกับ นอ.ที่หน้าอกใหญ่ๆนะครับ มันจะเด้งดีมาก 55)

[imghttps://i.postimg.cc/RNcLm0rh/890381.gif][/img]

คนผมสั้นที่รับโทรศัพท์ มาจากเรื่องอะไรครับ  Grin

ตะวันรอนที่...หนองหาร
ktkt
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2023, 05:42:17 PM »

ตอนเกริ่นก่อนว่าสมัยก่อนตอนแรกๆที่เริ่มดู AV ผมจะเป็นคนที่ชอบ doggy มากๆ อาจจะเพราะว่ามุมเวลาเราดู เวลาเห็น นอ. โดน พอ. จากด้านหลัง เห็นสีหน้านางเอกที่ฟินกับการโดน เห็นหน้าอกที่เด้งไปมาตามแรงกระแทก เห็นก้นที่กระเพื่อมไปตามจังหวะเอว พอ. สิ่งต่างๆเหล่านี้มันทำให้เวลาดู นอ. โดน doggy แล้วฟินสุดๆ 

นั่งก็ได้

ยืนก็ดี

เรียกว่าเป็นท่าที่ชอบ No.1 ตอนนั้นก็คิดว่าพอมีแฟนพอได้ทำจริงๆก็คงจะชอบ doggy เหมือนเวลาที่ได้ดูในหนัง

แต่

พอได้ทำจริงๆกลับไม่ได้ชอบมากขนาดนั้น คือก็เป็นท่าที่ชอบ แต่ไม่ได้ที่สุด เพราพอเวลาเป็นคนทำกับคนดูมันต่างกัน พอเป็นคนดูเราสมารถเป็นทุกอย่าง เห็นเรือนร่าง นอ. ที่โดนพระเอก

ภาพประกอบ

พอได้ทำจริงๆมุมที่เราเห็นก็จะมีแค่แผ่นหลัง กับก้น (เหมือนหนัง แนว vr ที่เรามองผ่านตา พอ.)

ซึ่งถามว่าฟินมั้ยก็ฟินอยู่ แต่เราก็อยากเห็นเรือนร่าง หน้าตา หน้าอก เวลาที่เราทำ คิดว่าแบบนั้นคงฟินกว่ามาก 

..............พอได้ทำเองได้ลองหลายท่า จากความที่ชอบ ท่า doggy มากกกกก no.1 ตอนนี้กลายเป็นว่าท่าที่ชอบที่สุด คือ missionary (ซึ่งใครหลายคนก็คงชอบไม่ต่างกัน 5555) การที่หน้าเวลาทำ หน้าของ ชายและหญิงจะเป็นหน้ากัน เห็นอารมณ์ ความฟิน ความเสียว ความร่านขณะทำ เสียงร้องที่ออกจากปาก เรือนร่าง หน้าอกที่เด้งไปมา รับกับแรงกระแทกจากเอวฝ่ายชาย พอได้เป็นคนทำเองแล้วถึงรู้ว่าฟินมากกกกกกกกก 

จับมือฝ่ายหญิงไปด้วยเน้นการเด้งของหน้าอกมากขึ้นน

เห็นสีหน้า เสียงร้อง ความฟินชัดเจน

อยากให้หน้าอกเด้งแรงก็ใส่ไปแรงๆ

แต่ละท่านมีท่าโปรดที่เห็นแล้วเสร็จทุกที ท่าอื่นๆมาแชร์กันได้นะครับบบบบ

ปล.หลังก็มีแอบปันใจไปให้ Women on top บ้างเป็นครั้งคราว (แต่ต้องกับ นอ.ที่หน้าอกใหญ่ๆนะครับ มันจะเด้งดีมาก 55)

[imghttps://i.postimg.cc/RNcLm0rh/890381.gif]http://[/img]

คนผมสั้นที่รับโทรศัพท์ มาจากเรื่องอะไรครับ  Grin

Yuuri Oshikawa ครับ ถ้าชอบเนื้อ นมไข่ แน่นๆ แนะนำครับ

รหัส katu 100 เป็นพยาบาลจอมร่าน หนังของค่ายKatsuo Butsusan / Mousouzoku

ฉากที่ พอ. แกล้ง นอ. ทำๆกันอยู่ก็โทรไปหาแผนกอื่นศซะงั้น 555

ถ้าชอบคนนี้ ก็มีเล่นของค่าย Katsuo Butsusan / Mousouzoku ค่ายเดียวกันกับเรื่องบนครับ แต่เป็นจากพยาบาลเป็นแอร์

รหัส katu 118 แอร์จอมร่าน

เน้นไม่แพ้กันครับ

47180
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2023, 06:09:36 PM »

นั่งก็ได้

ยืนก็ดี

แต่

ภาพประกอบ

[imghttps://i.postimg.cc/RNcLm0rh/890381.gif]http://[/img]

Yuuri Oshikawa ครับ ถ้าชอบเนื้อ นมไข่ แน่นๆ แนะนำครับ

รหัส katu 100 เป็นพยาบาลจอมร่าน หนังของค่ายKatsuo Butsusan / Mousouzoku

ฉากที่ พอ. แกล้ง นอ. ทำๆกันอยู่ก็โทรไปหาแผนกอื่นศซะงั้น 555

ถ้าชอบคนนี้ ก็มีเล่นของค่าย Katsuo Butsusan / Mousouzoku ค่ายเดียวกันกับเรื่องบนครับ แต่เป็นจากพยาบาลเป็นแอร์

รหัส katu 118 แอร์จอมร่าน

เน้นไม่แพ้กันครับ

ขอบคุณครับ นึกว่าอีกคน

ตะวันรอนที่...หนองหาร
godragus
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2023, 12:04:22 AM »

ในหนังที่ชอบก็ประมาณ รุมแทงแบบแซนวิช DP
N0697

หรือไม่ก็ ยกซอย ที่ไม่ใช่ lifting แบบหันหน้าเข้าหากันนะ แต่เป็นหันหลังแล้วกระหน่ำแทง

ถ้าจะให้ดีก็ต้อง ยกซด ล็อกคอ แล้วล่อตูด

ลอคคอ ล่อตูด มีชื่อภาษาอังกฤษไหมครับ
lovewalkin
AV Donator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2023, 06:54:10 AM »

สำหรับผมชอบท่าอุ้มแตงคับ มันดูเข้าลึกและมันเห็นความคับแน่นชัดเจนดี
zhhhhhh
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2023, 07:28:59 AM »

ถ้าจะให้ดีก็ต้อง ยกซด ล็อกคอ แล้วล่อตูด

ลอคคอ ล่อตูด มีชื่อภาษาอังกฤษไหมครับ

Full Nelson ครับ ปกติที่เห็นทั่วไปจะเป็นแบบนั่ง แต่ถ้านางเอกตัวเล็กอุ้มง่ายก็จะโดนแบบข้างบน

"Pussy destroyed เครื่องจักรทำลายล้างจิ๋ม" Elle Lee
ktkt
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2023, 09:06:46 AM »

สำหรับผมชอบท่าอุ้มแตงคับ มันดูเข้าลึกและมันเห็นความคับแน่นชัดเจนดี

ต้องมุมช้อนด้วยมั้ยครับ 

หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์