พฤษภาคม 14, 2024, 03:53:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Rina Kato (ABS149) / ตามติดชีวิตดารา AV  (อ่าน 16887 ครั้ง)
crows0.1
ตะกวดไซเบอร์
*

« เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 01:22:02 AM »

เกิดมา เพิ่งเคยดูหนังโป๊ ที่ดราม่าขนาดนี้มาก่อน

เป็นเรื่องของสาวน้อยคนนึง ที่เล่นหนัง AV (น่าจะเป็นมือสมัครเล่น )

แล้วไม่รู้อาไรดลใจทีมงานขึ้นมา หาญาติพีี่น้องของสาวน้อยจนเจอจนได้

ที่สำคัญเป็นดารา AV ด้วย แล้ว 2 ศรีพี่น้อง ก็มาเล่นเรื่องเดียวกันจนได้ แต่นางเอกของเราใส่หน้ากากปิดหน้าไว้

จุคพีค ของเรื่อง ทีมงานของเราเสือกดันพานางเอก ไปที่บ้าน ที่ไม่มีใครรับรู้เลยว่า นางเอกของเราเป็นนางเอกหนัง AV

แล้วในที่สุด 2 ศรีพี่น้องก็เจอหน้าจะกันจนได้ แต่ต่างฝ่ายไม่รู้ว่า อีกฝ่ายทำงานอะไร

ซึ่งดูแล้วอึดอัดพอสมควร ไหนจะฉากมีอะไรกับคนในครอบครัีวตัวเอง

แถมฉากสุดท้าย เป็นฉากเปิดตัวงานของนางเอก กับครอบครัวอีก เล่นกันสดๆตรงหน้าเลย

ซ๊อคกันทั้งบ้าน ......................ผมไม่รู้ว่าจรึงหรือเปล่า แต่ผมว่าคนเขียนบทเรื่องนี้โหด มากๆๆ

ปล.ปัญหาคือ ผมควรจะเก็บเรื่องนี้ดีมั้ย ?...............มันเศร้าเกินไปอ่ะ 
Somo_kiss
หื่นไร้ศิลปะ
*

i look kike lock

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 02:47:15 AM »

อยากดูมั่งจัง  Grin Grin Grin Grin
yesdamon
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 02:52:08 AM »

ไม่น่าจะจริงนะครับ

น่าจะเตี๊ยมกันก่อนแล้ว

99% หนังเอวี เตี๊ยมทั้งนั้น

แต่ก็น่าดูเหมือนกันนะ เรื่องนี้  Grin

asura7
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 04:11:32 AM »

ผมให้ผ่านครับ Grin Grin Grin Grin
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 04:30:54 AM »

น่าสนใจมากครับ  Smiley
DoggyLover
Lustful Wild

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 09:06:09 AM »

อืม แนว drama ผมนี่ชอบเลย แต่เนื้อเรื่องดูมัน Over acting ต้องไปหาดูดมาศึกษาเสียแล้ว

ของคุณเจ้าเข้ากระทู้    Angry

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 09:32:57 AM »

บทหนังประมาณนี้   ให้เอากับพี่ชาย ให้เอากับน้า ให้เอากับเเม่ กับพ่อตัวเอง  ให้เอากับเพื่อนร่วมรุ่น
คือเราต้องเข้าใจตรงก่อนว่า มันเป็นหนังครับ  ไม่ใช่สารคดีชีวิตจริงผ่านจอ
prestige ผมไม่ค่อยได้ดูลักษณะนี้เท่าไร หรือมัวเเต่ดูหนังไม่ได้ดูโลโกค่ายก็ไม่เเน่ใจเหมือนกัน
 เเต่พวก รหัส sdmt นี่เยอะมาก

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 12:45:31 PM »

น่าจะเปนบทนะครับ ส่วนเรื่องควรเก็บมั้ย ผมว่าเก็บเถอะ Rina kato ขวัญใจผมเยย  Grin
e001

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2012, 09:28:33 PM »

น่าดูคับ
sompoat
AV Professor

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 06:03:49 PM »

มีหลายเรื่องแล้วครับ แนวนี้
กลับบ้านไปโดนคนในบ้านเอา ดารา AV หลายคนเล่นมาแล้ว
หรืออย่างโดนพ่อตัวเองเอา (มันก็ไอ้นักแสดงชายหน้าคุ้นนั่นแหละ)

หน้า: [1] 2 พิมพ์