พฤษภาคม 14, 2024, 09:40:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Nishikawa Yui เคยเล่น Uncen มั้ยครับ  (อ่าน 11299 ครั้ง)
center
เหลือบไร
*

« เมื่อ: กันยายน 05, 2013, 12:48:40 PM »

ไม่ทราบว่า Nishikawa Yui  เคยเล่น Uncen มั้ยครับ
ในความรู้สึกเหมือนว่าเคยเห็นผ่านตา (รึป่าวไม่แน่ใจ)  หรือว่าจำผิดก็ไม่รู้นะครับ
ว่าเคยเล่นกับทาง Tokyo Hot  ท่านใดพอจะทราบ หรือมีข้อมูลดารา AV คนนี้ รบกวนชี้เป้าให้ด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
apiwattu67
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 05, 2013, 07:58:56 PM »

รอลายแทงด้วยคนคับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 05, 2013, 08:32:17 PM »

Yui Nishikawa เธอไม่เคยเล่น Uncen ครับ

ผมว่าน่าจะจำผิดกับคนนี้รึเปล่า เพราะหน้าคล้ายๆกัน

สำหรับสาวคนนี้เธอเปิดตัวกับผลงาน Uncen ในชื่อว่า Junko Natsukawa มีทั้งเล่นให้ Tokyo Hot และ Sky Angel

และมาเล่นหนัง Censor โดยจะใช้ชื่อว่า Runa Ayase ครับ เล่นให้กับ Glayz ครับ

ตัวอย่างผลงานอันเซ็นเซอร์

ตัวอย่างผลงานเซ็นเซอร์

ส่วนข้อมูลประวัติของหนู Yui Nishikawa และผลงานทั้งหมดของเธอดูได้ที่ลิ้งค์นี้เลยครับ
>>> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=174359.0
kaisericx
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 11:24:47 AM »

โห สุดยอดครับ  Shocked  ข้อมูลแน่นมาก
center
เหลือบไร
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 02:00:35 PM »

ขอบคุณมากครับ ข้อมูลแน่นมาก  Cheesy
แต่ว่าถ้ามี Uncen คงจะดี  ^^
หน้า: [1] พิมพ์