พฤษภาคม 14, 2024, 07:35:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายหนังโป๊ในเน็ต ตำรวจจับไม่ได้ใช่ป่ะครับ แล้วทำยังไงให้ขายดีครับ  (อ่าน 4483 ครั้ง)
M-kung
เหลือบไร
*

« เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 09:01:55 PM »

ขอปรึกษาเรื่องการขายหนังโป๊ในเน็ตหน่อยครับ ถ้าขายในเน็ตจะปลอดภัยจากพวกตำรวจที่จะมาจับใช่ไหมครับ เพราะสืบไม่ได้ว่าอยู่ที่ไหน ผมเห็นหลายเว็บที่ขายหนังลงโฆษณาที่นี่ มีหนังเป็นพัน ๆ เรื่อง แต่ขายแค่แผ่นละ 20 บาทเอง แล้วแผ่น Blu-ray ขายแค่แผ่นละ 60 บาทเอง เค้าทำไงถึงอยู่ได้ครับ ผมคำนวนดูแล้วแผ่น DVD ไรท์แผ่นละ 8 นาที ชั่วโมงนึงได้ประมาณ 7 แผ่น วันนึงทำ 12 ชั่วโมงก็ได้ 84 แผ่น ถ้าแผ่น Blu-ray เท่าที่หาข้อมูลมาแผ่นนึงไรท์ 25 นาที ชั่วโมงนึงได้ 2 แผ่น ทำ 12 ชั่วโมงได้ไม่เกิน 30 แผ่น

แล้วกำไรแผ่น DVD ตกแผ่นนึง 10 กว่าบาท วันนึงกำไรแค่ 800 กว่าบาท แผ่น Blu-ray กำไรประมาณแผ่นละ 30 บาท ทำทั้งวันก็ได้แค่ 900 กว่าบาทเค้าจะอยู่ได้ได้ไงครับ ช่วยตอบผมหน่อยว่ามีเคล็ดลับอะไรที่ทำให้อยู่ได้ครับ ผมเป็นนักศึกษาอยากหารายได้เพิ่ม ตอนนี้ผมกำลังจะเปิดเว็บขายหนังโป๊ ได้สั่งหนังโป็ใส่ External Harddisk จากเว็บนึงมาแล้ว รอของอย่างเดียวครับ
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 09:09:40 PM »

คิดจะทำอาชีพไม่สุจริตมันไม่มีอะไรปลอดภัยหรอกครับ(ขนาดทำอาชีพสุจริตยังโดนโพลิสรังแกเลยครับ) ที่เห็นเค้าไม่จับเพราะยังไม่มีนายสั่งมาเท่านั้นเอง ถ้าเค้าจะจับคุณเค้าก็ตามจาก IP เครื่องที่คุณเล่นนี่แหละครับเค้าก็รู้ที่ิอยู่คุณละ ยิ่งช่วงแรงๆแบบในอดีตโดนบุกทลายกวาดล้างถึงบ้านเป็นว่าเล่นหลายเว็บเหมือนกันนะ  ส่วนการไรท์เคยเห็นตำรวจเค้าบุกจับนะเคสนึงเึ้ึค้าใส่ตัวไรท์ประมาณ 4-5 ตัวได้ แล้วแต่เสปคเครื่องจะรับไหวแึค่ไหน ยังไงคุณก็เป็นนักศึุกษาที่กำลัีงเรียนอยู่อย่าเสี่ยงอะไรกับของแบบนี้เลยครับเพราะมันไม่คุ้มกันอนาคตเลย ยังไงก็คิดดูดีๆก่อนทำนะครับ วิธีหาตังแบบสุจริตมันมีเยอะครับ เหนื่อยหน่อยแต่คุ้มค่าแถมยังได้ประสบการณ์อีก  Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2013, 09:13:46 PM โดย Kiboom7 » บันทึกการเข้า
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 09:21:18 PM »

ทำไมถึงคิดว่าจะไม่โดนจับ ...

คุณจะเปิดเซิร์ฟก็ต้องไปจดทะเบียน  จะใช้เนตก็มีเลขไอพี  จะส่งของก็ต้องจ่าหน้าผู้ส่ง

อย่างดีก็โดนปิดเว็บ  อยากแย่ก็โดนจับ  ..

ข้อหาประกอบการค้า หรือ มีส่วน หรือ เข้าเกี่ยวข้อง ในการค้าเกี่ยวกับ วัตถุ หรือ สิ่งของลามก (ม.278)

น่าอายน้อยกว่าไปข่มขืนเค้าหน่อยนึงเอง

Mayu Okamoto    NNPJ-318
heen
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 09:51:17 PM »

อยากขายดี ต้องหาหนังที่ไม่ค่อยมีให้โหลดมาขาย

แต่คิดว่าเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยจะคุ้มแล้วหละ คนเล่นเนตเป็นมักจะหาโหลดเองมากกว่า
เดี๋ยวนี้ความเร็วเนตแค่ขั้นต่ำก็หาโหลดได้แบบฮาร์ดดิสไม่พอเก็บละ
M-kung
เหลือบไร
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 09:53:40 PM »

อย่างเว็บ fun2555 , เว็บ yoursav , เว็บ dvdsuperfun เว็บพวกนี้เปิดมาหลายปีแล้ว ยังไม่โดนจับ เค้ามีเทคนิคเลี่ยงยังไงครับ

ผมได้ยินมาว่าถ้าเราเช่าเว็บที่ต่างประเทศ ตำรวจก็ตามไม่ได้ เพราะนอกเหนือกฏหมายไทย จริงป่ะครับ
VanillaX
AV Responder

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 10:45:06 PM »

เค้ามีเครื่องปั้ม แผ่น  ครับ   ไรท์ไม่ทันแดรกหรอกครับ 

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 10:49:34 PM »

ส่วยคับ คำตอบสุดท้าย    ดีไม่ดี ตำรวจนั้นเเหละหุ่้นใหญ่

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
DoggyLover
Lustful Wild

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 10:52:19 PM »

ตอนนี้ขายหนังโป๊หมดยุคของกายขายแผ่นแล้วครับ ที่เห็นขายได้บ้างก็ตามตลาดนัด ให้พ่อบ้านไม่ค่อยเล่น net ซื้อ

เจ้าใหญ่ๆที่ขายใน net ที่รู้ข้อมูลมาก็รายได้ไม่มาก เว้นแต่จะกระจายขายส่งด้วย

ถึงพี่ตำรวจจะจับเมื่อมีกระแส หรือ มีอะไรแปลกน่าสนใจ

เช่น นัดนางแบบไปถ่ายนู๊ด ขายอุปกรณ์ sex toy แต่ไม่จำเป็นต้องเสี่ยง เพราะของถูกกฏหมายทำเงินดีกว่า เช่น

ถ้าอยากจะหารายได้จริง งานขาย idea ใน net รุ่งสุด แต่ต้องหาสินค้าให้ได้ เช่น ขายใน facebook  "ชุดนอนสุดเซ็กซี่ คอสเพลย์สไตล์ญี่ปุ่น"

ขาย กระเป๋าสวยราคาถูก "Nana Joy Stone" ขอบอกเลยนะครับ รายได้หักทุน เหลือเดือนเป็นแสน ไม่ได้โม้

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 11:01:01 PM »

อย่างเว็บ fun2555 , เว็บ yoursav , เว็บ dvdsuperfun เว็บพวกนี้เปิดมาหลายปีแล้ว ยังไม่โดนจับ เค้ามีเทคนิคเลี่ยงยังไงครับ

ผมได้ยินมาว่าถ้าเราเช่าเว็บที่ต่างประเทศ ตำรวจก็ตามไม่ได้ เพราะนอกเหนือกฏหมายไทย จริงป่ะครับ

ของแบบนี้เค้าไม่ค่อยบอกกันหรอกครับ เหมือนจะชี้โพรงให้กระรอก
DoggyLover
Lustful Wild

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 11:28:53 PM »

xxx,xxx,xxx เว็บพวกนี้เปิดมาหลายปีแล้ว ยังไม่โดนจับ เค้ามีเทคนิคเลี่ยงยังไงครับ

โดยมารยาทใน Board สาธารณะจะไม่เอ่ยชื่อเวบประเภทนี้ครับ เดี๋ยวเป็นกระแสใน Google

และถ้าเขาจะจับกฏหมายมันดิ้นได้ตลอด แม่ลูกเก็บ CD หนังเก่า 10 เรื่องมาวางขายแผ่นล่ะ 20 บาท

โดนจับครับ ปรับสองแสนจำคุก 1 ปี ถ้าพี่ตำรวจเค้าจะจับ

นี่ถ้าไม่เป็นข่าวให้ ผบ. มาประกันก็นอนคุกยาว เพราะคุกเอาไว้ขังคนจนคร๊าบบ

http://www.matichon.co.th/news_detail.php?newsid=1336030956&grpid=02&catid=02

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2013, 11:44:58 PM โดย DoggyLover » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2 พิมพ์