พฤษภาคม 14, 2024, 09:46:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายหนังโป๊ในเน็ต ตำรวจจับไม่ได้ใช่ป่ะครับ แล้วทำยังไงให้ขายดีครับ  (อ่าน 4485 ครั้ง)
W4R10CK
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 11:43:43 PM »

อาชีพมีเยอะแยะ อย่าไปเลือกอาชีพทำนาบนหลังคนเลย

แค่ผมโหลดดูผมก็ละอายตัวเองจะแย่ละ (คือมันเยอะจัดจนดูไม่ไหวแต่ก็ยังโหลดเพิ่มเรื่อยๆ)
Bakuno
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 11:51:52 PM »

พวกนี้เค้ามีเส้น อาจจะมีหน้าร้านขายในคลองถม หรือรับมา แล้วมาระบายในเน็ตอีกทาง

มันก็เหมือนคลองถม จ้างเด็ก 18-22 มานั่งขาย โดนจับก็ ไปประกัน ไม่เสียชื่อ

หาอย่างอื่นทำเถอะครับ งานดีๆมีอีกเยอะ

ตั้งแต่ติดเน็ต ผมไม่เคยสั่ง เดินซื้อคลองถมเลย ไปก็ซื้อแต่DVDมาไรท์ โหลดวันหนึ่ง 10เรื่อง+  Grin
bozostuff
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 07, 2013, 05:57:43 PM »

ไม่รอดหรอกครับ ถ้าตำรวจจ้องจะเอาสักวันก็ต้องพลาด ยากกว่านี้เขายังจับได้ ง่ายที่สุดก็ให้โจรช่วยจับโจรนี่ล่ะ เมื่อไรที่โดนจับได้นี่ขายขี้หน้า ประชาชี ไปถึงวงตระกูล คิดว่าคุ้มเหรอ?
foxfossil
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 07, 2013, 09:28:11 PM »

ผมเพี่งโดนมาสั่งทางเนต 62แผ่น 1200 โอน้งินไปแล้วเงียบ โทรไปถามไม่รับ เปลื่ยนเบอร์เทรรับ แล้วพูดจาถึงขนาดด่าพ่อล่อแม่กัน ตกลงมันก้อไม่ส่ง ยังงี้ทำงัยก่ะเวบมันได้บ้างคับ ผมแค้นมาก โทรไปล่าสุดมัอกไม่คุยจะกินเบียร์
DoggyLover
Lustful Wild
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 08, 2013, 02:25:25 AM »

ผมเพี่งโดนมาสั่งทางเนต 62แผ่น 1200 โอน้งินไปแล้วเงียบ โทรไปถามไม่รับ เปลื่ยนเบอร์เทรรับ แล้วพูดจาถึงขนาดด่าพ่อล่อแม่กัน ตกลงมันก้อไม่ส่ง ยังงี้ทำงัยก่ะเวบมันได้บ้างคับ ผมแค้นมาก โทรไปล่าสุดมัอกไม่คุยจะกินเบียร์

แบบนี้น่าประจาน

หน้า: 1 [2] พิมพ์