พฤษภาคม 14, 2024, 12:45:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบผู้กำกับคนนี้มาเลยครับ  (อ่าน 8613 ครั้ง)
yukimurazaba
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: กันยายน 08, 2013, 12:05:11 AM »

Yoshiaki Nomoto เป็นผู้กำกับและตากล้องเองเลยครับ และแสดงเอง หาชื่อมายากมาก -0-

ของ SOD ครับ

เนื่อเรื่องก็คือ เรื่มต้น จะถ่ายถนนหรือท้องฟ้าตลอด แล้วเดินไปยังบ้านของนักแสดงสาว พูดคุยกันเล็กน้อยแล้วก็เริ่มเล้าโลมแถวชั้นวางรองเท้า เสร็จแล้วก็จะขึ้นห้องที่สามีอยู่ พอเสร็จจากครั้งแรกแล้ว ครั้งที่2 ก็จะมีนักแสดงชายมา ส่วนตัวเขาจะถ่ายอย่างเดียว

อันนี้แคปมาจาก sdnm06 จาก sod เหมือนกัน

เรื่องแนะนำจ้า

sdmt940

sdmt764

ผมชอบงานของเขามากเลยอ่ะ แบบว่าดูแล้วตื่นเต้นมากอย่างกับเรียลลิตี้โชว์ ดูดิบๆ ไม่มีสคริป
และเป็นหนังที่ผมดูตั้งแต่ต้นจนจบ ไม่ใช่ ดูแต่ช่วงสำคัญเสร็จก็จบกัน

คำถามคือ ผมจะหางานเฉพาะเขาได้ยังไงเหรอ เพราะงานของ sod มีเยอะมาก
อยากดูแต่งานของเขาอ่ะครับ
ตอนนี้ผมเจอหนังที่ผมชอบสุดๆแหล่ะ 555+

และนี้คือเรื่องล่าสุดที่เขาไปทำครับ

star 471 ของคุณแม่คนสวย Marina นั้นเอง

ขอบคุณสำหรับพื้นที่มากๆครับ

ปล.ถ้าผมยังไม่ได้ข้อมูลของเขา ถ้ากระทู้ตกไปขอดันนะครับ อิอิ
sotx
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 08, 2013, 01:44:37 AM »

ผมลองสุ่มค้นหาด้วยวิธีนี้นะ

- เข้าเว็บ Arzon.jp  (เป็นเว็บจำหน่ายหนังเอวี คล้ายๆ DMM )
- ตรงช่องค้นหา พิมพ์รหัสหนัง  SDMT-940

- มีรูปปกหนังเล็กๆขึ้นมา จิ้มเข้าไปเลย
- ในหน้าแสดงรายละเอียด จะมีบรรทัดนึง คำว่า 監督 (ไม่รู้อ่านว่าอะไร) 
   ตรงนี้ คือ ชื่อผู้กำกับ หรือ Director (แปลจาก google translate )

sotx
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 08, 2013, 01:45:43 AM »

จากนั้น ผมลองเอารหัสหนังเรื่องอื่น  sdmt-764 , star-471 แล้วใช้วิธีค้นหาแบบเดียวกัน
ปรากฏ ชื่อผู้กำกับ เหมือนกัน คือ 野本義明

ลอง คลิกลิ้งค์ ตรงชื่อ 野本義明  เข้าไป
เจอหนังที่กำกับโดยคนนี้เพียบเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 08, 2013, 02:08:33 AM โดย sotx » บันทึกการเข้า

sotx
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 08, 2013, 01:50:02 AM »

ทีนี้ ลองเอาคำว่า 野本義明  เข้า google translate
เป็นชื่อ Nomoto Yoshiaki  ตรงกันกับที่ จขกท บอกมา

คิดว่า วิธีของผม อาจจะพอเป็นประโยชน์ได้บ้าง ไม่มากก็น้อยนะครับ

ขอให้โชคดีครับ  Smiley Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 08, 2013, 01:59:25 AM โดย sotx » บันทึกการเข้า

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 08, 2013, 02:05:04 AM »

ขอบคุณ คุณsotx มากๆครับ

สรุปชื่อที่ผมหามาถูกแล้ว

ว่าแต่เราจะไปต่อยังไงดี อิอิ

แบบว่ามีเวป ที่เสิร์ชเอนจิน หาหนังแล้ว เสิร์ชแต่ชื่อผู้กำกับได้บาง อิอิ มีแต่ รหัส ชื่อค่าย ดารา Cheesy
sotx
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 08, 2013, 02:12:19 AM »

แบบว่ามีเวป ที่เสิร์ชเอนจิน หาหนังแล้ว เสิร์ชแต่ชื่อผู้กำกับได้บาง อิอิ มีแต่ รหัส ชื่อค่าย ดารา Cheesy

เว็บ Arzon.jp คลิกตรงชื่อผู้กำกับ เข้าไปได้เลยครับ
มันเป็นลิ้งค์  ผมแก้ไขข้อความด้านบน อธิบายเพิ่มครับ

หรือถ้าเข้าเว็บ DMM ได้ ก็มีแสดงชื่อผู้กำกับเหมือนกัน
(ผมเข้า DMM ไม่ได้ เลยใช้เว็บอื่น)

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 08, 2013, 02:21:43 AM »

เว็บ Arzon.jp คลิกตรงชื่อผู้กำกับ เข้าไปได้เลยครับ
มันเป็นลิ้งค์  ผมแก้ไขข้อความด้านบน อธิบายเพิ่มครับ

หรือถ้าเข้าเว็บ DMM ได้ ก็มีแสดงชื่อผู้กำกับเหมือนกัน
(ผมเข้า DMM ไม่ได้ เลยใช้เว็บอื่น)

โอ้ว ขอบคุณมากๆครับ

ถ้าจะเวอร์ไปหน่อย แต่เป็นพระคุณมากๆครับ แหะๆ

แบบว่า ผมชอบเขามากเลย เขาทำหนังได้โดนใจผมมาก

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 08, 2013, 02:28:36 AM »

โอ้ว ไปส่องมาแล้วครับ ครบถ้วนสมบูรณ์แบบ

ขอบคุณท่านsotx มากๆ ^O^
DoggyLover
Lustful Wild
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 08, 2013, 02:29:35 AM »

เล่นคนนี้เลยรึ คนโปรดเลย ต้องมาดูผลงานสักหน่อย ถ้าหนังเป็นแนวทางที่ชอบดูไม่มีกดผ่าน เ้ข้าใจความรู้สึกเลย

ท่าน sotx กระทู้ดีมีคุณภาพครับท่าน

sotx
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 08, 2013, 02:31:44 AM »

อาจจะดูเว่อร์จริงๆก็ได้ครับ พอดีว่างน่ะ แห่ะๆๆ  Grin Grin

เอาอีกเว็บแล้วกัน http://www.sokmil.com/av/

มีช่องค้นหา ก็อปปี้ชื่อผู้กำกับคนนี้ใส่ลงไป
เจอเพียบเลยครับ  Wink

หน้า: [1] 2 พิมพ์