พฤษภาคม 06, 2024, 07:55:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อเพื่อนสาวถ่ายtoplessลงig  (อ่าน 3102 ครั้ง)
Lemon23
สหายร่วมหื่น
*

« เมื่อ: กันยายน 28, 2023, 09:15:52 PM »

พอดีว่า ผมฟอลไอจีเพื่อนผู้หญิงสมัยเรียนมหาลัยไว้เยอะ แล้วคนที่ลงรูปแนวเซ็กซี่ในบิกินี่ก็เยอะอยู่ บางคนก็มาสายน่ารัก บางคนมาแนวยั่วเย เซ็กซ์แอพพีลเต็มที่เลยก็มี แบบสาวที่มั่นใจในหุ่นตัวเองสูง โชว์ผิวขาวเนียน ผิวแทนสวยในชุดบิกินี่ อาบแดดเหงื่อเงาวับทั้งตัวเลยก็มีเยอะ บางคนไม่ได้หุ่นเพอร์เฟคต์อะไร แต่เซ็กซ์แอพพีลมันเยอะ เห็นแล้วเงี่ยนจัดก็มี

ไอ้เซ็ตที่ถ่ายบิกินี่เนี่ย ดูไปเรื่อยๆมันก็ชินแล้ว จนวันดีคืนดี มีเพื่อนสาวบางนาง นางเกิดแซ่บกว่าปกติ เปลือยบนโชว์ซะเลย ไม่เห็นนม ไม่โชว์นมนะ เห็นแผ่นหลังเนียนๆเฉยๆ เน้นสวย แต่แม่งเอ๊ย ไอ้ผมนี่ก็ว้าวุ่นทั้งวันเลย เงี่ยนทั้งวัน งานแม่งแทบไม่เป็นอันทำ สรุปก็ต้องมาชักว่าวที่บ้านเนี่ยแหละ

โดยเฉพาะเพื่อนคนนึงที่ผมว่านางเป็นคนเซ็กซ์แอพพีลสูงโดยธรรมชาติอยู่แล้วนะ ตาคม หน้าดุ แต่หุ่นนางแบบมาก แล้วนางไม่ได้เป็นนางแบบเลยนะ แค่คนทำงานออฟฟิศ แต่นางหุ่นดีมาก ร่างเพรียว ก้นกลมนมเต่ง ใหญ่บึ้มเลย นางแบบบางคนยังไม่ได้เท่านี้ จนอยากเชียร์ให้นางไปถ่ายแบบแทน เพราะรูปที่นางลงไอจีแต่ละรูปนี่ทรมานใจเหลือเกิน บางทีนางยืนแบบไม่ได้โพสท่าอะไร แต่เราเสือกแข็งแล้ว เพราะนางเซ็กซ์แอพพีลสูงมาก แล้วนางไม่ได้ลงรูปถี่ด้วยนะ นานๆทีจะลง แล้วลงทีนี่ นางจะมาแบบสวมน้อยชิ้นมาก ไม่บิกินี่ก็สปอร์ตบรา ทรมานใจชายสุดๆ (แต่ผมไม่กล้าทักไปนะ พอดีผมไม่สนิทกับนาง เดี๋ยวนางคิดว่าเราโรคจิตใส่แล้วแบนเราแล้วจะเสียดายเอา) จนผมแอบลุ้นว่า นางจะลงรูปแซ่บกว่านี้มั้ยนะ เพราะเวลาลงรูป เหมือนนางรู้ว่าตัวเองหุ่นเซ็กซ์ เพราะนางชอบเน้นนมกับตูดมาก แต่ไม่ได้เชิงแบบ "มาเย็ดฉันสิ" แบบซูมตูดเน้นๆอะไรแบบนั้นนะ เพื่อนผมนางจะออกแนวยั่วๆแบบศิลป์ๆ มานิ่งๆแต่แรงมากกว่า (คือนางไม่ได้จะยั่วเยหรอก เพราะนางมีแฟนแล้ว แต่มาในเชิงโชว์ความสวย ความศิลป์ในรูปและร่างของนางมากกว่า ประมาณว่าร่างกายของนางนี่ก็งานศิลป์ชิ้นงามอย่างนึงนะ เพราะนางถ่ายรูปสวยมาก) จนวันดีคืนดี นางลงรูปแบบtopless เว้ย เปลือยหลังเนียนเลย นอนแช่น้ำในอ่างชิวๆ แต่เราไม่ชิวนี่สิ เพราะนางลงรูปตั้งแต่เช้า วันนั้นนี่ว้าวุ่นทั้งวัน แล้วล่าสุดนางคัมแบ็คด้วยการลงรูปแบบที่นางเอาสมุดหรืออะไรซักอย่างปิดนมไว้ ยั่วๆเอา แต่คุณเอ๊ย สมุดบังนมนางไม่หมดอะ มันเห็นข้างๆนมออกมาข้างๆสมุด วันนั้นนี่ตัวเบาไปอีกวันอะ หลับสบายเลย นี่รอดูว่าจะมีวันที่นางnudeไปเลยมั้ย เพราะแฟนนางก็ดูไม่ได้ว่าอะไร ดูจากความแรงในแต่ละรูปที่นางลงเนี่ย

ไม่รู้ผมเป็นคนเดียวหรือเปล่านะ ที่มองว่าการเห็นเพื่อนหญิงเขาเปลือย โชว์หุ่นเอ็กซ์แบบนี้ มันได้อารมณ์กว่าเห็นนางแบบ เซเลบ ดาราโชว์เปลือยเยอะเลย อาจจะเพราะเราใกล้ชิดเขาด้วยรึเปล่าก็ไม่รู้ แต่มันเงี่ยนกว่าปกติจริงๆ มีใครเป็นเหมือนกันมั้ย แล้วมีใครที่มีเพื่อนถ่ายแนวหวิวแบบนี้ลงโซเชียลมีเดียบ้าง ถ่ายแนวไหน หุ่นเป็นไง มาแลกเปลี่ยนกันได้นะ
MASTURBATOR
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 29, 2023, 07:49:52 AM »

ไม่แปลกเลย เป็นกันทุกคนเนี่ยแหละถ้าเป็นคนที่รู้จักจะได้อารมณ์กว่าจริงๆพอมันเป็นเรื่องที่ทำกับคนที่ไม่ควรทำด้วยมันให้ฟีลลิงตื่นเต้น เร้าๆดี สมัยก่อนผมก็ว่าแปลกๆ แต่สมัยนี้เสร็จกับรูปเพื่อนมาหลายคนแล้ว เวลาเบื่อพวกเอวีก็ได้อีกฟีลดี5555
อย่างล่าสุดมีเพื่อนคนนึงปกติเป็นคนหุ่นดีมีนมถ้าเทียบหุ่นก็ทรงประมาณแบบทากาโชได้เลย แค่นมเล็กลงมาสักคัพ แต่ไม่ค่อยได้เห็นเพราะเวลานางถ่ายรูปหรือแต่งตัวอะไรเป็นคนไม่ค่อยเปิดเผยทั้งทีนางเป็นคนมีของเลย ตอนผมอยู่กับนางก็มีเหลือบไปเห็นร่องอกบ้าง จนมาช่วงหลังจากเรียนจบมหาลัยแยกย้ายกันไป นางมีแฟน กลายเป็นคนกล้าถ่ายรูปเปิดเผยมากขึ้นล่าสุดลงชุดบิกินี่เลย ได้เห็นความขาวเบิ้มของนางจริงๆ ทรงนมที่ปกติไม่ได้เห็น ผมนี่เข้าห้องน้ำอย่างไวเลย จัดไปก่อนหนึ่งน้ำ หืม นึกสภาพแฟนนางคงจัดอย่างเมามันเลยแหละหุ่นขนาดนี้
กับแฟนตัวเองก็ไม่ใช่ว่าหุ่นไม่ดีนะ แต่บางทีก็อยากเปลี่ยนอารมณ์บ้างงี้555

เพื่อนสนิทหลายคนเหมือนกันที่sex appealสูงๆเวลาเล่นกันมันก็ถึงเนื้อถึงตัวหน่อยๆบางทีก็มีสกินชิพไอเราก็เซนซิทีฟด้วย บางทีต้องแยกไปจัดการตัวเองให้เสร็จก่อนไม่ได้ใช้อะไรก็นึกถึงพวกนางเนี่ยแหละอารมณ์กำลังค้าง
แต่ก็คือเสร็จแล้วก็เสร็จเลย จบที่ตรงนั้นพอไม่มีอะไรเกินเลย สำหรับผมมิตรภาพที่ดีก็รักษาเอาไว้ดีกว่า ถ้าจะหาเด็กค่อยไปหาที่อื่นเอา สุดท้ายมันก็แค่อารมณ์ชั่วคราว
ส่วนตัวคิดมาตลอดว่าเราจะแฟนตาซีตอนช่วยตัวเองยังไงมันก็เป็นเรื่องส่วนตัวของเรา แค่ไม่ไปคุกคามหรือทำให้คนอื่นเสียหายก็พอแล้วล่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2023, 09:23:42 PM โดย MASTURBATOR » บันทึกการเข้า
Lemon23
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 29, 2023, 07:33:38 PM »

ไม่แปลกเลย เป็นกันทุกคนเนี่ยแหละถ้าเป็นคนที่รู้จักจะได้อารมณ์กว่าจริงๆพอมันเป็นเรื่องที่ทำกับคนที่ไม่ควรทำด้วยมันให้ฟีลลิงตื่นเต้น เร้าๆดี สมัยก่อนผมก็ว่าแปลกๆ แต่สมัยนี้เสร็จกับรูปเพื่อนมาหลายคนแล้ว เวลาเบื่อพวกเอวีก็ได้อีกฟีลดี5555
อย่างล่าสุดมีเพื่อนคนนึงปกติเป็นคนหุ่นดีมีนมแต่ไม่ค่อยได้เห็นเพราะเวลานางถ่ายรูปหรือแต่งตัวอะไรเป็นคนไม่ค่อยเปิดเผยทั้งทีนางเป็นคนมีของเลย ตอนผมอยู่กับนางก็มีเหลือบไปเห็นร่องอกบ้าง จนมาช่วงหลังจากเรียนจบมหาลัยแยกย้ายกันไป นางมีแฟน กลายเป็นคนกล้าถ่ายรูปเปิดเผยมากขึ้นล่าสุดลงชุดบิกินี่เลย ได้เห็นความขาวเบิ้มของนางจริงๆ ทรงนมที่ปกติไม่ได้เห็น ผมนี่เข้าห้องน้ำอย่างไวเลย จัดไปก่อนหนึ่งน้ำ หืม นึกสภาพแฟนนางคงจัดอย่างเมามันเลยแหละหุ่นขนาดนี้
กับแฟนตัวเองก็ไม่ใช่ว่าหุ่นไม่ดีนะ แต่บางทีก็อยากเปลี่ยนอารมณ์บ้างงี้555

เพื่อนสนิทหลายคนเหมือนกันที่sex appealสูงๆเวลาเล่นกันมันก็ถึงเนื้อถึงตัวหน่อยๆบางทีก็มีสกินชิพไอเราก็เซนซิทีฟด้วย บางทีต้องแยกไปจัดการตัวเองให้เสร็จก่อนไม่ได้ใช้อะไรก็นึกถึงพวกนางเนี่ยแหละอารมณ์กำลังค้าง
แต่ก็คือเสร็จแล้วก็เสร็จเลย จบที่ตรงนั้นพอไม่มีอะไรเกินเลย สำหรับผมมิตรภาพที่ดีก็รักษาเอาไว้ดีกว่า ถ้าจะหาเด็กค่อยไปหาที่อื่นเอา สุดท้ายมันก็แค่อารมณ์ชั่วคราว
ส่วนตัวคิดมาตลอดว่าเราจะแฟนตาซีตอนช่วยตัวเองยังไงมันก็เป็นเรื่องส่วนตัวของเรา แค่ไม่ไปคุกคามหรือทำให้คนอื่นเสียหายก็พอแล้วล่ะ

แบบนั้นเลยครับ แฟนตาซีส่วนตัวของเราตอนอยู่คนเดียวพอ ไม่ได้ไปเบียดเบียนอะไรเพื่อน รักษามิตรภาพ ไม่ไปคุกคาม เคารพพวกเขา อย่างนี้ดีกว่า เป็นการคิดที่ดีนะผมว่า
Wafer
ปลิงควาย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2023, 02:56:30 PM »

มีวาร์ปมั๊ยครับ
Lemon23
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2023, 09:12:25 PM »

มีวาร์ปมั๊ยครับ

ขอไม่แจกวาร์ปนะ ไม่อยากโยนคนแปลกหน้าไปแอดไอจีนางเท่าไหร่ อีกอย่าง นางตั้งไอจีเป็นส่วนตัวด้วย คงไม่อยากให้คนไม่รู้จักมาตามน่ะ เลยขอไม่แจกวาร์ปแล้วกัน เพราะผมก็เคารพความเป็นส่วนตัวของเพื่อนนะ

ถ้าอยากรู้หน้าตาของนาง ก็จินตนาการผู้หญิงหน้าเข้มๆตาดุๆ ผิวขาว หุ่นเพรียว นมใหญ่ ก้นกลมสวยมาก ไม่ได้ดูเกินหรือขาดอะไรเลย นึกภาพแค่นี้แล้วไปจินตนาการต่อเอาแล้วกันนะ เอาภาพดารานักแสดงมาเทียบก็ได้ 
mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2023, 01:10:56 AM »

ไม่รู้ว่าผมแปลกรึป่าว ถ้าเป็นคนรู้จัก เช่น เพื่อน รุ่นพี่ รุ่นน้อง คนที่เคยร่วมงานด้วย คนรู้จักกัน ผมเห็นภาพพวกนี้แล้วแทบไม่คิดอะไร หรือรู้สึกอะไรเลย อย่าแต่ภาพนิ่งมาเป็นคลิปหลุดยังไม่รู้สึกเลย อาจจะเป็นเพราะผมทำงานอยู่กับเรื่องพวกถ่ายแบบก็เลยเห็นเป็นปกติประจำอยู่แล้วด้วย แต่...ถ้าเป็นคนที่ผมไม่สามารถรู้จักได้ เช่น ไอดอลเกาหลี-ญี่ปุ่น นักแสดงไทย(บางคน) นักแสดงตะวันตก พอเห็นแล้วจะรู้สึกอยู่นะ ไม่ต้องถึงขั้นท็อปเลส-บิกีนี่ แค่โชว์นิดหน่อยแต่ลุ้นให้เห็นเนินอกเห็นร่องอก ก็ได้เรื่องแล้ว

Koharu Shiina
หน้า: [1] พิมพ์