พฤษภาคม 21, 2024, 05:21:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่รู่ว่าผมคิดไปเองว่า Shino Aoi หรือ Megumi Shino สวยขึ้น  (อ่าน 11103 ครั้ง)
MAXMAXSIMUM
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2017, 10:10:28 PM »

คือผมติดตามเธอถึงขั้นชื่นชอบถึงขนาดไปซื้อหนังใน R18 เลยก็ว่าได้ ผมก็เลยจัดหนังดูหนังเธอแบบมาราธอน ดูเรียงจากเก่าไปใหม่ แต่พอดูไปเรื่อยๆรู้สึกว่าเฮ้ยย ทำไมสวยขึ้น ก็เลยลองไปหารูปมาเทียบดู ผมก็คิดว่าเฮ้ยสวยขึ้นจริงๆด้วย แล้วท่านอื่นๆหละครับคิดว่าอย่างไร

อันนี้รูปจากหนังเมื่อนานมาแล้ว
https://en.caribbeancom.com/eng/moviepages/062413-367/index.html

อันนี้เมื่อไม่นานมานี้
https://en.caribbeancom.com/eng/moviepages/010817-346/index.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2017, 10:17:38 PM โดย Sayo Arimoto » บันทึกการเข้า

budzob
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2017, 01:00:41 AM »

ส่วนตัวไม่ได้ติดตาม แต่อาจจะเพราะว่าเทคโนโลยีดีขึ้น เลยชวยให้ถ่ายออกมาดูดีขึ้นด้วยหรือเปล่าครับ ปี 2013 กับ 2017 ถือว่านานพอสมควรเลย แต่ในคลิปตัวอย่างก็ดูดีขึ้นจริงๆแหละครับ น่ารักเลย  Grin

AV นั้นคือชีวิต ที่คอยลิขิตให้ชีวิตก้าวไป
NongNoeyNaruk
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2017, 01:20:26 AM »

ผมชอบคนนี้ตอนเซนมากกว่า

MAXMAXSIMUM
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2017, 02:10:30 AM »

ผมชอบคนนี้ตอนเซนมากกว่า

ตอนนี้ก็ยังเล่นเซนอยู่

ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2017, 02:15:39 AM »

ผมว่าก็เหมือนเดิมนะครับ ไม่รู้ซิ 55555
ปล. ผมเก็บอันเซ็นของเธอแทบทุกเรื่องเลย ลีลาดีสุดๆเลย Grin

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
iamnumberfour
AV Donator (VIP)

ʕっ•ᴥ•ʔっ ♡ เร็มบิก้อน kaedeW

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2017, 12:48:17 PM »

ผมว่าเธอสวยอยู่แล้ว แต่ภาพสมัยใหม่แสงสีอะไรถ่ายมันก็ดูสมูธขึ้น
MAXMAXSIMUM
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2017, 05:03:56 PM »

ผมว่าก็เหมือนเดิมนะครับ ไม่รู้ซิ 55555
ปล. ผมเก็บอันเซ็นของเธอแทบทุกเรื่องเลย ลีลาดีสุดๆเลย Grin

เนอะๆ แต่เสียดาย งานเธอที่เป็น Tokyofuckface กับ sperm mania หายากมากก แถมเป็นอันเซ็นที่ภาพชัดสุดๆ

MAXMAXSIMUM
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2017, 05:05:03 PM »

ผมว่าเธอสวยอยู่แล้ว แต่ภาพสมัยใหม่แสงสีอะไรถ่ายมันก็ดูสมูธขึ้น

ก็อาจเป็นไปได้ๆ แต่หุ่นเธอนี้เหมือนเดิมแถบไม่เปลี่ยนไปเลย แถวดูแข็งแรงขึ้นด้วย

49mm
เล็กสั้นขยันซอย
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2017, 09:12:42 PM »

ผมว่าเปลี่ยนการแต่งหน้าด้วยครับ
มีผลมากนะครับ เรื่องแต่งหน้ากับผู้หญิงน่ะ

บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2017, 11:02:30 AM »

เนอะๆ แต่เสียดาย งานเธอที่เป็น Tokyofuckface กับ sperm mania หายากมากก แถมเป็นอันเซ็นที่ภาพชัดสุดๆ

Spermmania ห้องวีไอพีสูงสุดเว็บนี้มีอยู่ครับ ผมโหลดของเธอมาครบเลย เด็ดมากมาย ส่วน Tokyofuckface ขอคนชี้เป้าด้วย

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
หน้า: [1] 2 พิมพ์