พฤษภาคม 16, 2024, 04:45:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Apartment อลวน ภรรยาสาวอลเวง (Yui Hatano)  (อ่าน 21736 ครั้ง)
zino
AV Editor
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 10:21:18 PM »

สวัสดีครับทุกท่าน ไม่ได้ Review ซะนานกลับมาคราวนี้ ผมก็มีหนังซึ่งน่าจะเป็นเรื่องใหม่ล่าสุดของ
Yui Hatano มานำเสนอนะครับ (คือ ตัวหนัง Release ประมาณวันที่ 27 เดือน 5  ปี 53 นี่เอง)

ครับ และสำหรับหนังที่จะนำเสนอในวันนี้ผมขอตั้งชื่อเรื่องเป็นภาษาไทยว่า
Apartment อลวน ภรรยาสาว อลเวง ครับ เชิญรับชมได้เลยครับ

เนื้อเรื่องเปิดฉากมาที่ Apartment แห่งหนึ่งพร้อมกับเสียงประตูห้องที่ดังขึ้นและเปิดออก
Yui ภรรยาสาวสุดสวย ของสามีแก่ผู้มีอาชีพเป็นผู้จัดการบริษัทด้านอสังหาริมทรัพย์
เดินออกมาจากห้องพร้อมสมุดรายงานด้านอสังหาเกี่ยวกับห้องเช่า-ซื้อ

ภาพตัดมาที่ห้องอีกห้องหนึ่งของผู้เช่ารายหนึ่ง
มันคือห้องของ Kato ผู้พักอาศัยที่มีความนิยมชมชอบในเรื่องของหนัง AV เป็นอย่างมาก
ภายในห้องของมันเต็มไปด้วยการประดับประดารูปภาพของดารา AV มากมาย อีกทั้งในขณะนี้
Kato ก็กำลังดูหนังโป๊และชักว่าวอยู่

" ติ๊งต่อง " เสียงอ๊อดดังขึ้นที่หน้าห้องของ Kato ทำให้มันรู้สึกหงุดหงิดใจเป็นอย่างมาก
กับการขัดจังหวะเวลาชักว่าวของมัน แต่แม้กระนั้น มันก็ค่อยๆพยุงตัวสวมกางเกงแล้วลุกขึ้นไปเปิดประตู

แต่แล้ว ความหงุดหงิดของ Kato ก็จางหายไป กลายเป็นความสดใส เมื่อมันเปิดประตูออกไป
และสะดุดเข้ากับความสวยของ Yui " สวัสดีคะ คุณ Kato คุณ Uematsu ให้เอาเอกสารมาให้คะ "

ในระหว่างการสนทนานี้เอง ขณะที่สายตาของ Kato จ้องมองมายัง Yui อย่างไม่ละสายตา
สายตาของ Yui เองก็เผอิญเหลือบมองเข้าไปในห้องของ Kato

แล้ว Yui ก็ต้องตกใจเป็นอย่างมากกับภาพที่เธอเห็น เพราะในห้องของ Kato นั้นเต็มไปด้วย
แผ่น DVD หนังโป๊ หนำซ้ำในขณะนี้ ที่หน้าจอ TV ของมันก็กำลังเปิดหนังโป๊ค้างไว้อยู่

Yui ก้มหน้าลงด้วยความเขินอายเล็กๆ ก่อนที่จะรีบส่งเอกสารให้กับ Kato แล้วเดินจากไป
ในขณะที่ Kato เองกลับกระหยิมยิ้มดูอากับกริยาเขินอายของ Yui อย่างไม่ละสายตา (พร้อมกับ
เสียงหัวใจที่เต้นระรั่วอย่างหื่นกระหาย)

ภาพตัดมาที่ตอนเย็น ในวันเดียวกันนั้น ณ โต๊ะอาหารค่ำ
สามีเฒ่า Uematsu และ ภรรยาสาว Yui กำลังนั่งรับประทานอาหารค่ำกันอยู่

Yui " คุณคะ วันนี้ที่ให้เอาเอกสารไปให้คุณ Kato นะค่ะ เค้าเนี่ยค่อนข้างที่จะ เออ "
" ลามกมากเลยนะคะ แล้วฉันก็แอบเห็นในห้องเค้ามีแต่ของอย่างว่าเต็มไปหมดเลยละคะ "

Uematsu " งั้นเหรอ เธอก็อย่างไปยุ่งเรื่องของเค้ามากนักเลย "
Yui สีหน้าผิดหวังเล็กๆ กับความจริงที่ว่า สามีของเธอไม่ได้มีอะไรกับเธอมานานมากแล้ว
อาจจะด้วยอายุที่ต่างกันมากเลยวัย ซึ่งแท้จริงแล้วการเล่าเรื่องของเธอนั้นไม่ได้มีจุดประสงค์ที่จะ
บอกกล่าว แต่เป็นการพูดจาเพื่อที่จะพูดคุยเรื่องเพศ และกระตุ้นอารมณ์ทางเพศของสามีเธอ

ณ ค่ำคืนนั้นเอง
Yui รู้สึกกระสับกระส่ายในจิตใจเธอเองเป็นอย่างมาก ด้วยวัยย่าง 22 ปีของเธอ กับร่างกายที่
กำลังอยู่ในช่วงวัยที่ยังมีความต้องการทางเพศ แต่ไม่ได้รับการตอบสนองมาเป็นเวลานาน
สิ่งนี้ยิ่งเป็นเหมือนสิ่งกระตุ้นความต้องการทางเพศของเธอให้ทวีความรุนแรงมากขึ้น

Yui เอนตัวขึ้นแล้วเรียก Uematsu " คุณคะ คุณคะ "
Uematsu " อะไร "
Yui " เราไม่ได้มีอะไรกันมานานมากแล้วนะคะ "
Uematsu " หื้อ ไม่เอาน่า พรุ่งนี้ผมต้องตื่นไปทำงานแต่เช้านะ "

ท่ามกลางความต้องการทางเพศที่อัดอัน และไม่ได้รับการตอบสนองมาอย่างยาวนาน
Yui ลุกขึ้นนั่งบนเตียงด้วยอารมณ์และความรู้สึกที่เงี้ยนอย่างที่สุด แต่ก็ไม่รู้จะทำอย่างไร

ทันใดนั้นเอง Yui ก็เอามือจับไปที่ปกคอเสื้อ แล้วก้มลงไปมอง 2 เต้าปทุมถันอันเต่งตึงของตนเองที่
ไม่เคยผ่านตา หรือมือของใครมาก่อน นอกจากสามีเฒ่าของเธอ

เธอคิดแล้วคิดเล่ากับ 2 เต้าอันเต่งตึงของตนเองที่อยู่เบื้องหน้า ที่เธอพร้อมและอยากที่จะให้มัน
ถูกบีบขยี้จากน้ำมือของใครสักคน และด้วยอารมณ์ความเงี้ยนที่ยากที่จะอดกลั้นได้อีกต่อไปนี้เอง
Yui ก็เผลอใช้มือของเธอคลึงเต้านมของตัวเธอเองอย่างไม่รู้ตัว

แต่ยิ่งจับต้องมันก็ยิ่งเหมือนกระตุ้น Yui ยิ่งทนไม่ได้กับอารมณ์ที่พรุ่งพลานของตน
เธอค่อยๆปลดกระดุ้มเสื้อของเธอออก จนเผยเต้าปทุมถันทั้ง 2 ออกมาอย่างชัดเจน
ก่อนที่จะใช้นิ้วมือบี้ไปที่หัวนมของเธอเองอย่างเมามัน จนเผลอส่งเสียงสะอื้นและครางออกมา

ภาพตัดมาที่ห้องของ Kato ที่อยู่ติดกัน
เสียงสะอื้นครางของ Yui ลอยทะลุผ่านห้องนอนของเธอมายังห้องของ Kato โดยที่เธอไม่รู้ตัว
สิ่งนี้ทำให้ Kato สงสัยเป็นอย่างมากกับเสียงที่ฟังดูคุ้นหู และที่มาของต้นเสียง
มันจึงลุกขึ้นยืน และเดินไปเอาหูนาบกับกำแพงเพื่อฟังดูให้แน่ใจ

เสียงสะอื้นครางยังคงดังต่อเนื่อง และยิ่งเมื่อ Kato เอาหูแนบชิดติดกับกำแพง มันก็ยิ่งได้ยิน
เสียงร้องครางอย่างชัดเจน ใช่แล้ว มันคิดในใจ นี่คือเสียงร้องครางด้วยความเสี้ยนของ
ภรรยาสาวอารมณ์เปลี่ยว Yui อย่างแน่นอน   

ใจของมันเต้นระรั่วกับเสียงที่ได้ยิน ทุกครั้งที่ Yui ครางออกมา ทำให้ Kato จินตนาการตามว่า
บัดนี้ Yui ภรรยาสาวคนสวยของชายเฒ่ากำลังอยู่ในท่วงท่าใดของการช่วยตัวเอง

ขณะที่ในห้องนอน Yui เองก็หารู้ไม่เลยว่าการปลดปล่อยอารมณ์ใคร่ของเธอในครั้งนี้
กำลังถูกรับรู้จากใครบางคนที่อยู่ข้างห้อง และด้วยความไม่รู้นี่เอง เธอจึงตั้งหน้าตั้งตาเอานิ้ว
ถูตามร่องเนินโหนกและแหยงรูหีของตน เคล้าเสียงครางเป็นจังหวะตามแรงกระแทกของนิ้ว

ดุ้นนิ้วที่ผ่านเข้าออกช่องคลอดเป็นจังหวะจังหวะครั้งแล้วครั้งเล่าเร็วขึ้นเรื่อยๆ
จนในที่สุด Yui ก็สำเร็จความใคร่ของตนพร้อมกับเสียงหอบด้วยความเสี้ยนที่ส่งผ่านกำแพงมายัง
Kato ที่กระหยิ่มยิ้มยืนฟังและจินตนาการตามจนควยแข็ง

เรื่องราวจะเป็นอย่างไรต่อไป ก็ลองไปหาชมกันต่อเองละกันนะครับ
ชื่อเรื่อง Apartment Wife complex misery เนื้อเรื่องพอใช้ได้ครับ ไม่ถึงกับดีมากซะทีเดียว
แต่ส่วนตัวชอบเรื่องนี้มากกว่าอีกเรื่องที่ Yui Hatano แสดงกับค่าย Madona ที่ออกก่อนหน้านะครับ

ช่วงนี้มีออกใหม่มา 3 เรื่องที่แสดงเดี่ยวนะครับ รวมๆแล้วก็จะ 30 เรื่องได้แล้วมั้งครับสำหรับเธอคนนี้
ทั้งที่ Debut มาก็เพิ่งจะปีกว่าๆเองมั่งครับ ใครเป็นแฟนคลับเธอก็ลองหาเก็บกันดูแล้วกันนะครับ
ใครไม่ชอบก็ผ่านละกันนะครับ ความชอบไม่เหมือนกัน ยังไงอย่าว่าคนโน่นคนนี่ไม่สวยไม่ดีเลยครับ
บางทีเราชอบคนโน่นคนนี้ ชอบไม่เหมือนกัน ฟังแล้วก็เสียความรู้สึก

โชคดีทุกคนครับ ว่างๆจะกลับมา Review ใหม่
ปล.ระวังโทรมนะครับ Yui รักษาเนื้อตัวด้วย
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 10:38:13 PM »

สุดยอดมากเลยจ้า 
Jiraiya
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 11:42:33 PM »

สุดยอดมากเลยจ้า 

สุดยอดจริงๆ จ้าาาท่าน zino

ขอบคุณสำหรับ Review นะครับ
aloneinthedark
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

...love you...

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 01:51:04 AM »

ขอบคุณจ้าาาา
ตา Kano หน้าหื่นได้ใจมากๆ 555

Mari1
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 11:54:49 AM »

ขอบคุณมากครับ  Yui นางฟ้าของผม ต้องไปหาดูแล้ว
Ketus09
เหลือบไร
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 12:04:25 PM »

ขอบคุณครับ  Cool Cool

ต้องหามาดูให้ได้
lazydog
AV DedicataR+ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 12:37:31 PM »

30 เรื่อง!!!

ทำไมตรูมีไม่ครบฟะ
big2big
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 10:12:16 PM »

เป็นพระคุณยิ่งครับ คุณ Zino หายหน้าหายตาไปพักนึงน่ะครับ ผลงานเยี่ยมเกินบรรยายจริงๆ จะหาเรื่องนี้ดูให้จบให้ได้ อยากดูน่ะ ฮือๆๆๆ...
CarNaGE
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 11:11:07 AM »

ขอบคุณครับ แบบนี้ต้องไปหาโหลดแล้ว
phanthom
.
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 11:22:52 AM »

ขอบคุณครับ

หน้า: [1] 2 3 ... 6 พิมพ์