พฤษภาคม 13, 2024, 05:27:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพเบื้องหลังของ อแมนดา ไซเฟร็ด จากกองถ่าย Lovelace หนังชีวิตดาราหนังโป๊  (อ่าน 6808 ครั้ง)
Triton
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: ธันวาคม 10, 2012, 11:40:15 AM »

มีภาพใหม่สองภาพมาจากกองถ่ายหนังดราม่าชีวิตจริงของดาราหนังโป๊ ลินดา เลิฟเลซ ในเรื่อง Lovelace นำแสดงโดยนักแสดงสาวสวยมากความสามารถ อแมนดา ไซเฟร็ด อยู่ในเครื่องแต่งกายยุค ’70

ภาพใหม่นี้แสดงให้เห็นฉากที่ ลินดา ยืนคุยโทรศัพท์อยู่ในตู้โทรศัพท์ สวมเสื้อกันหนาวของยุคสมัยนั้น ท่าทางเคร่งเครียดกับบทสนทนาทีเดียว

Lovelace นี้กำกับโดย ร็อบ เอ็พสไตน์ และเจฟฟรีย์ ไฟรด์แมน ซึ่งดัดแปลงมาจากชีวประวัติเรื่อง The Complete Linda Lovelace โดยเอริค แดนวิลล์ ที่เล่าเรื่องของหญิงสาวที่ชื่อจริงว่า ลินดา บอร์แมน กับการไต่เต้าขึ้นเป็นดาราหนังผู้ใหญ่ชื่อดังในเรื่อง Deep Throat ของปี 1972

Lovelave จะถูกแบ่งเป็นสามส่วน และถูกบอกเล่าจากสามมุมมองของผู้สัมภาษณ์ 3 คน

ที่น่าสนใจไปกว่านั้นคือเหล่านักแสดงชั้นนำที่มาสมทบในเรื่องนี้ ไม่ว่าจะเป็น ปีเตอร์ ซาร์สการ์ด ซึ่งรับบทเป็นสามีที่ชอบใช้ความรุนแรง, เจมส์ ฟรังโก, เวส เบนท์ลีย์, ชารอน สโตน, เดมี มัวร์, เอริค โรเบิร์ตส์ และจูโน เทมเพิล

Lovelace มีกำหนดฉายคร่าวๆ ปลายปีนี้ครับ ส่วนบ้านเราก็ต้องลุ้นว่าจะได้ดูหนังเรื่องนี้ในโรงหรือไม่ เมื่อไร?
teez
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2012, 01:32:30 PM »

งานนี้มีฉากโชว์เยอะแน่ๆ เตรียม HDD ไว้
Hentai_Man
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2012, 09:00:53 PM »

คนนี้ชอบมากครับ ติดตามมาหลายเรื่องแล้วว 
Seo Hyun
รักบอลไทย

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2012, 11:12:41 PM »

ขวัญใจผมเลยครับสำหรับเธอคนนี้ รองจาก เอมี่ อดัมส์

อยากพบสววรค์ของคนรักบอลไทยตามไปกด like

http://www.facebook.com/EastAsiangirls

http://www.facebook.com/pages/Av-group-Thailandsusu/142768009142168
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 12:25:29 PM »

ขวัญใจผมเลยครับสำหรับเธอคนนี้ รองจาก เอมี่ อดัมส์

โห ต่อยกันดีกว่าท่าน เอมี่ อดัม ของโผมมมม   

ล้อเล่นครับ  นึกว่ามีผมคนเดียวซะอีกที่ชอบ เอมี่ อดัมส์  เห็นกระแสหนุ่มๆไทยเงียบมาก
ส่วนมากจะไปทาง เอมม่า วัตสัน ไม่ก็ สาวติส คริสเตน สจ๊วต

เอมี่ อดัมส์นี่น่ารักมากครับ เป็นฝรั่งแนวน่ารัก  ผมล่ะโปรดปรานมาก 

A PinK
Seo Hyun
รักบอลไทย

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 12:47:20 PM »

โห ต่อยกันดีกว่าท่าน เอมี่ อดัม ของโผมมมม  

ล้อเล่นครับ  นึกว่ามีผมคนเดียวซะอีกที่ชอบ เอมี่ อดัมส์  เห็นกระแสหนุ่มๆไทยเงียบมาก
ส่วนมากจะไปทาง เอมม่า วัตสัน ไม่ก็ สาวติส คริสเตน สจ๊วต

เอมี่ อดัมส์นี่น่ารักมากครับ เป็นฝรั่งแนวน่ารัก  ผมล่ะโปรดปรานมาก 

ผมปลื้มเธอมากครับ สวย น่ารัก จริงๆ อายุยิ่งมากขึ้นเธอกลับยิ่งสวยขึ้น เห็นสวยๆแบบนี้ไม่น่าเชื่อว่าเธอจะอายุ 38 แล้ว ในเรื่อง The Fighter ฉากที่เธอใส่ชุดบางๆบนเตียงนอนมันช่างเป็นบุญตาของผมมากครับ  Grin ปีหน้ารอดูเธอใน ซุปเปอร์แมน ภาคใหม่ Man of Steel

ส่วน Amanda Seyfried  ในเรื่อง Lovelace ผมว่าคงลุ้นหนักหน่อยว่าจะได้เห็นอะไรดีๆของเธอ เพราะที่ผ่านมาเธอก็ไม่เคยเล่นบทเปลือยจะๆให้เห็นเลย อย่างเรื่อง Chloe มันก็มีฉากที่เธอเปลือยจริง แต่มันก็ไม่เห็นอะไรเลยครับ อย่างเรื่อง Lovelace นี่มันคงหนักไปทางดราม่ามากกว่า

อยากพบสววรค์ของคนรักบอลไทยตามไปกด like

http://www.facebook.com/EastAsiangirls

http://www.facebook.com/pages/Av-group-Thailandsusu/142768009142168
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 10:55:30 PM »

ผมปลื้มเธอมากครับ สวย น่ารัก จริงๆ อายุยิ่งมากขึ้นเธอกลับยิ่งสวยขึ้น เห็นสวยๆแบบนี้ไม่น่าเชื่อว่าเธอจะอายุ 38 แล้ว ในเรื่อง The Fighter ฉากที่เธอใส่ชุดบางๆบนเตียงนอนมันช่างเป็นบุญตาของผมมากครับ  Grin ปีหน้ารอดูเธอใน ซุปเปอร์แมน ภาคใหม่ Man of Steel

ส่วน Amanda Seyfried  ในเรื่อง Lovelace ผมว่าคงลุ้นหนักหน่อยว่าจะได้เห็นอะไรดีๆของเธอ เพราะที่ผ่านมาเธอก็ไม่เคยเล่นบทเปลือยจะๆให้เห็นเลย อย่างเรื่อง Chloe มันก็มีฉากที่เธอเปลือยจริง แต่มันก็ไม่เห็นอะไรเลยครับ อย่างเรื่อง Lovelace นี่มันคงหนักไปทางดราม่ามากกว่า

เอมี่ อดัม ต่อ
ท่านลองไปดูเรื่อง Leap years สิครับ  เรื่องนี้ถึงจะไม่มีฉากโป๊ไรมาก แต่เธอน่ารักทั้งเรื่องเลย
อายุ38ละเหรอ!!  โอ๊ว ก้อด 
ผมยกให้เป็นสาวรุ่นพี่คนโปรด รองจาก Kate Beckinsale เลยครับ

A PinK
หน้า: [1] พิมพ์