พฤษภาคม 13, 2024, 06:47:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามทีครับ bangbus,mofos  (อ่าน 3042 ครั้ง)
matabolism
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 09:26:58 PM »

ใครพอจะทราบบ้างครับว่า พวกเวป bangbros,Mofos พวกนี้รับบัตรไทยไหมครับ
ผมกดเข้าไปดู 1 เดือนประมาณ 800 บาท แต่ทางเวปจะต่อสมาชิกโดยอัตโนมัติ อยากทราบด้วยว่าเราสามารถยกเลิกได้ไหมครับ
ขอบคุณครับ
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2012, 01:10:57 AM »

รับบัตรไทยด้วยครับ สามารถยกเลิกได้แต่ต้องยกเลิกก่อนวันที่จะหมดอายุก่อนสัก 2-3 วันนะครับ ไม่งั้นมันจะต่ออายุอัตโนมัติเลย

เวลาสมัครอย่าลืมเอาติ๊กถูกอันเล็กๆออกด้วย ตรงคำว่า

Special Offer! Sign me up for a 2 day Membership to www.mygf.com for $1.95. After 2 day, Membership renews automatically at $39.95 every 1 month.

ออกด้วยนะครับ ไม่งั้นมันจะ + ตังไปอีกฟรีๆเลย

ส่วนวิธียกเลิกก็คือ

สมมติเราอยู่หน้าเว็บนี้

http://www.bangbus.com/t7/

ให้เราเลื่อนลงไปบรรทัดล่างสุดจะเห็นคำว่า Billing Support

กดเข้าไปมันจะเข้าสู่หน้า

http://support.bangbros.com/

ให้เลือกตรงหมวด

I want to cancel

คลิกที่ My Membership

เลือก Yes, Please cancel my membership

ในกรณีที่จ่ายกับ Epoch *(ส่วนใหญ่เครือ Bangbros จะจ่ายกับบริษัทนี้อยู่แล้ว)

เลือนลงมาตรงหัวข้อ  If you joined via EPOCH  แถบดำๆ

มองหาคำว่า

Cancel Your Membership
To cancel your subscription, please click here.

คลิกตรงคำว่า  click here.

จะเข้าสู่หน้า

https://epoch.com/billingsupport

ช่อง 1  เลขบัตรที่ใช้สมัคร

ช่อง 2 อีเมล์ที่ใช้รับพาสเวริด

ช่อง 3 Username ที่ต้องการยกเลิก

ช่้อง 4 Member ID ให้ใส่ Member ID ของเรา ลงไป ซึ่งมันจะให้เรามาตอนที่เราสมัครครั้งแรกอยู่แล้ว

จบขั้นตอน จะมีอีเมล์ยืนยันการ ยกเลิกเป็นสมาชิกครับ

*ส่วนเว็บพาส Mofos ในห้อง VIP ขั้นสูงสุด 1000 บาท มีแจกไว้อยู่ผมลองแล้วใช้งานได้ไม่มีปัญหา
เว็บพาส Bangbus ทางเว็บยังไม่มีแจกนะครับ เพราะระบบป้องกันเค้าดีมากล๊อกอินพาสซ้อนกันไม่ได้IPชนกันมันบล๊อกรหัสเลย ที่บอกไม่ใช่ไรกลัวจะเข้าใจผิดกันครับ แต่ Mofos มีแน่นอน

พาสที่แจกมีอายุการใช้งาน อาจตายเมื่อไหร่ก็ได้ แต่มีการอัพเดทอย่างสม่ำเสมอครับ

14/12/2012

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2012, 10:07:40 PM โดย Kiboom7 » บันทึกการเข้า
matabolism
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2012, 07:42:13 AM »

ขอบคุณครับ
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2012, 09:52:50 PM »

Bangbus แหล่มครับ อิจฉาท่านที่เป็นสมาชิกเวปจังเลย

ส่วนผมหาเอาจากข้างนอก  บางอันก็ไม่ HD บางอันก็ก็ยังมาไม่ครบ
ตามมีตามเกิดครับ เอาไรมากของฟรี

A PinK
หน้า: [1] พิมพ์