พฤษภาคม 13, 2024, 04:55:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยจากหนัง Loli IESP-299 น่ะครับ เด็กปลอมใช่ไหมครับ  (อ่าน 4868 ครั้ง)
topboy
เหลนไฟใจสยิว
*

« เมื่อ: ธันวาคม 14, 2012, 11:32:17 AM »

ทู้มีหลายทู้เลย :
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=23612.0
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=28588.0 (จำไม่ได้ว่าหน้าไหน)

สงสัยมากครับว่าเด็กปลอมใช่ไหม แต่ทำไมหน้าตาหลายคนยังกับอายุ สิบกว่าปีต้นๆเองครับ จริงๆ 18+ หมดใช่ไหม? มันคาใจครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2012, 11:55:51 AM »

เพือนผมบางคนอายุจะ 25 เเล้วเเล้วหน้าตาเด็กกว่าคนพวกนี้บางคนอีก  ถ้าหน้าตาเเบบนี้หมายถึงเด็ก  ผมก็ไม่รู้หรอกเรื่องที่จขกทถาม เเต่คนหน้าตาเเบบนี้ที่อายุเกิน 18 หาไม่ยาก  หนังโป็มันหมิ่นเหม่ มีคนจ้องจับอยู่ตลอดเวลาอยู่เเล้ว  โดนมาหลายรายเเล้วด้วย
ผมไม่คิดว่าคนทำหนังมันจะหาเรื่องเข้าคุกทำไม   Tongue Tongue

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
akanin
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 05:13:27 PM »

คิดมากครับ อารมณ์ได้ก็พอแล้ว

เจอมาแล้วครับ เรื่องนึงเล่นเป็นเด็ก อีกเรื่องเล่นเป็นคนทำงาน...ริ้วรอยนี่เพียบ

บางคนเล่นเป็นเด็กแล้วก็หาย ไปเล่นพวกแนวสมัครเล่น ผ่านไป4-5ปี กลับมาเล่นเป็นเด็กอีก งงเลย

แค่แต่งหน้าทำผมผ่านกล้องผ่านไฟก็เนรมิตรได้หมดแหล่ะ
Ramzanaja
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 05:17:47 PM »

เด็กปลอมครับ ทุกเรื่องโลลิ

เพราะมันมีกฎหมายอยู่ และพวกเซนมันก้อยู่ในกรอบกฎหมายเกือบหมด

แต่ก็น่าจะมีนะพวกเด็กจริงน่าจะพวกอันเซน
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 05:31:33 PM »

เด็กที่เล่น AV เป็นเด็กปลอมเกือบ 99.99 % ครับ เพราะตามกฏหมายของญี่ปุ่นเด็กที่จะมาเล่นหนัง AV แบบถูกกฏหมายได้ต้องอายุ 18 บริบูรณ์ ส่วนถ้าอยากดูเด็กจริงๆ ก็จะเป็นพวก ถ่ายแบบชุดว่ายน้ำ Junior IDOL อายุราวๆ 10-17 ปี ครับ
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 07:15:50 PM »

ยืนยันอีกเสียงว่า ปลอมชัดๆ   Cool   

เข้าใจหาคนเอาเล่น  Kiss

ถ้าเปงพวกฝรั่งโรคจิตก็อีกเรื่องหนึ่ง  เพราะ มันเล่นเอาเด็กจิงๆเลย Cry
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 15, 2012, 07:17:39 PM โดย >> CrUsADeR << » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] พิมพ์