พฤษภาคม 13, 2024, 09:29:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเกี่ยวกับ Yuria Satomi ครับ  (อ่าน 8366 ครั้ง)
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 12:33:18 PM »

แต่ที่ผมสงสัยมานานก็คือ....
เธอคือ aya koizumi ไปโมหน้าทำศัล แล้วมาเปลี่ยนชื่อรึเปล่าครับ???

สงสัยมานาน

A PinK
ผมรู้คุณก็ดู ~
วุฒิสมาชิกเอวี
**

people=shit

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 05:23:35 PM »

คนนี้ติดตามมาพอสมควร ถ้าพูดถึงสาวผมสั้น คนนี้ที่หนึ่งในใจผมเลย

shiki
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 10:54:49 PM »

แต่ที่ผมสงสัยมานานก็คือ....
เธอคือ aya koizumi ไปโมหน้าทำศัล แล้วมาเปลี่ยนชื่อรึเปล่าครับ???

สงสัยมานาน

ใช่แล้วครับ คนเดียวกัน  Grin

แต่ผมก็สงสัยอีกล่ะว่าเธอไปเอาซิลิโคนที่นมออกนิดนึงรึเปล่า เหมือนตอนเป็น aya koizumi นี่นมจะใหญ่กว่าแฮะ  Embarrassed
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2011, 10:59:21 PM โดย shiki » บันทึกการเข้า
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 12:24:58 AM »

[/quote]

ใช่แล้วครับ คนเดียวกัน  Grin

แต่ผมก็สงสัยอีกล่ะว่าเธอไปเอาซิลิโคนที่นมออกนิดนึงรึเปล่า เหมือนตอนเป็น aya koizumi นี่นมจะใหญ่กว่าแฮะ  Embarrassed
[/quote]

นั่นประไร ผมว่าแล้ว  เธอชุบตัวซะจำแทบไมได้ คือจำได้แต่ลังเล เพระาว่าสวยขึ้น หุ่นดีขึ้น

สมัยเปน aya นี่เล่นไว้เละเทะมาก โดนนิโกรเรียงคิวเป้น 10 แตกในอีก Lips Sealed

A PinK
Skyline R35
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 10:52:14 PM »

โอ้เสียดายจัง โดนนิโกรด้วยรึเนี๊ย นางฟ้าของเรา
หน้า: 1 [2] พิมพ์