พฤษภาคม 11, 2024, 03:47:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใดเคยสั่งหนังจากเวปนี้บ้างไหมครับ [email protected] (ที่โมษณาอยู่ข้างล่างหน้าเวป)  (อ่าน 5344 ครั้ง)
tiger2332
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2012, 11:14:03 AM »

ลองสั่งซื้อครั้งแรก โอนตังไปเมื่อคืน ป่านฉะนี้ยังเงียบ ไม่ตอบไรมาเลย ชักเวงๆ
tiger2332
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2012, 11:15:49 AM »

fun1dvd.com ไม่ทราบว่าเชื่อถือได้ขนาดไหน
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2012, 12:37:26 PM »

ยังไม่ครบ 24 ชม เลยครับ ใจเย็นๆ ผมเชื่อว่าเวบทีลงกับเราโอเคทุกราย ถ้าเกิน 24 ชม แล้วยังไม่ได้ตอบกลับ แล้วจึงค่อยทวงนะครับผมว่า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
tiger2332
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2012, 01:17:44 PM »

มีท่านประธานมารับรองก็ค่อยสบายใจในระดับนึง แต่ถ้าเวปที่ขายถ้าตอบรับเงินเร็วกว่านี้ก็จะดีนะ เพราะตอนสั่งยังไม่โอนตังตอบเร็ว แต่พอโอนตังแล้วเงียบเลย น่าจะตอบรับเงินให้เร็วเหมือนตอนสั่งหนังนะ ลูกค้าจะได้สบายใจ๋
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2012, 01:47:58 PM »

ผมเมล์แจ้งทางเวบไปอีกทางแล้วครับ ให้รบกวนเข้าอ่านกระทู้นี้ด้วยครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
tiger2332
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2012, 09:21:51 PM »

จะครบ 24 ชม.แล้ว ท่านประธาน ยังไม่ตอบกลับ ชักยังไง
hi555
เหลือบไร
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2012, 10:32:12 PM »

สั่งซื้เมล์นี้หรือเปล่าครับ  [email protected] เห็นที่หัวข้อพิมพ์ตกไปครับ ลองส่งไปให้เค้าใหม่น่ะครับ ผมเพิ่งสั่งไปไม่มีปัญหาอะไรครับ
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2012, 10:48:58 PM »

ผมว่า ท่าน tiger2332 ใจเย็นซักนิดนะครับ

รออีกซักพัก  ผมก็เคยสั่งของผ่านเวบ ก็เข้าใจอารมณ์ว่า กลัวโดนหลอกครับ

แต่ไม่อะไร ระยะแรก อย่าพึ่ง สั่งเยอะ ลองดูก่อน ว่าเวบมันน่าเชื่อถือไหม

หากโดนตุกติกจะได้ไม่เสียดายตัง ถือว่าทำบุญไป

กับเวบนี้ ยังไม่เคยสั่งเช่นกัน แต่ท่านประธาน ออกมา รับรอง ก็น่าจะเบาใจ ระดับหนึ่ง

อย่างไร ได้ไม่ได้ เช่นไร รบกวนแจ้งข่าวด้วยนะครับ

จะได้เป็นวิทยาทาน ต่อ เพื่อนสมาชิก ต่อไป

AV Master
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2012, 10:49:24 PM »

เขาตอบเมล์ผมมาแล้วครับ ว่า..

เข้าใจว่าท่านลูกค้าคงแจ้งมาทางเมล์ผิดครับ ผมก็เลยไม่ได้รับ  ผมใช้เมล์ [email protected]   ที่เห็นในกระทู้ตกตัว x ไป 1 ตัว เมล์เลยไม่ถึงครับ รบกวนส่งข้อมูลใหม่ที่ [email protected]  ครับ

เดี๋ยวเขาจะสมัครสมาชิกบอร์ดและมาตอบกระทู้ต่อไปครับ

fun1dvd
เหลือบไร
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2012, 10:56:54 PM »

Smiley สวัสดีครับ
     ได้รับเมล์แล้วครับ และได้แจ้งข้อมูลกลับไปทางเมล์ให้คุณ Tiger2332 รับทราบแล้วน่ะครับ สินค้าจะส่งให้ตามกำหนดครับ ตามที่แจ้งครับ หลังส่งแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ Grin
ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์