พฤษภาคม 11, 2024, 04:34:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยจีบคนมีเจ้าของบ้างครับ  (อ่าน 7995 ครั้ง)
Maratiraj
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2016, 02:47:54 AM »

เคย
มันช่างเป็นความสิ้นหวัง
Chieftheman
โอตาคุเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2016, 02:19:08 PM »

เมื่อก่อนเคยทำครับ ความรู้สึกมันก็ตื่นเต้นดีถ้าเราไม่ถลำลึกจนรักเค้าหมดใจ  ได้นัวเนียได้ล้วงบนล้วงล่าง ดูดปากหรือจนถึงขั้นมีอะไรกัน   แต่สุดท้ายมันก็มีความรุ้สึกผิดหรือความรู้สึกอยากเป็นเจ้าของอยู่ดี
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2016, 09:44:41 PM »

จีบได้แต่ระวังเจ้าของนะครับ ช่วงนี้สังคมอยู่ยาก

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
huadoor2
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 22, 2016, 10:54:34 PM »

คำว่า "คนมีเจ้าของ" ที่คุณว่ามานั้นหมายความว่าอะไรครับ ช่วยบอกให้ชัดๆ หน่อยได้มั้ย มันอาจ
สันนิษฐานได้ว่า เป็นแค่คนที่มีแฟนแล้วแต่ยังไม่แต่งงาน รึว่า แต่งงานมีผัวเป็นตัวเป็นตนไปแล้ว

แต่ไม่ว่าจะเป็นกรณี "เธอมีแฟนแล้วแต่ยังไม่แต่งงาน รึ แต่งงานมีผัวมีครอบครัวไปแล้ว" หากคุณคิด
จะคว้าเธอมาครอง คุณต้องสำรวจสภาพชีวิตความเป็นอยู่ของเธอก่อนว่า เธอมีความสุขกับแฟนของเธอ
หรือ สามีของเธอมั้ย เพราะผู้หญิงบางคนถึงแม้จะแต่งงานมีสามีไปแล้วก็จริง แต่พอแต่งงานไปแล้วเธอกลับ
ไม่มีความสุขเลย ถึงแม้ฐานะความเป็นอยู่ของเธอจะดี ถึงแม้จะได้ผัวรวยก็ตามที

กรณีที่เธอไม่มีความสุข ก็เช่น สามีเริ่มออกลายเจ้าชู้ ฟาดสาวๆไม่เลือกหน้า ,สามีใช้กำลังตบตี ซ้อม
กระทืบเธออยู่ทุกวี่วัน(ผู้ชายไทยส่วนใหญ่ใช้ความรุนแรงในครอบครัวไม่ต่างจากสังคมของญี่ปุ่นเลย)
,ก่อนแต่งอะไรๆ ก็ดี แต่งพอหลังแต่งงานผัวเมียกลับพูดคุยกันไม่รู้เรื่อง ,สามีไม่เอาถ่าน ทั้งเมา การพนัน
เที่ยวแม่งตลอด ,หลังแต่งงานสามีไม่เอาอกเอาใจ ไม่ให้ความรัก ไม่ดูแลเอาใจใส่เหมือนแต่ก่อน
,สามีเซ็กซ์ห่วย เอาไม่เก่ง เย็ดไม่เป็น makeloveไม่ได้เรื่องเลย ฯลฯ

หากคุณไปเจอผู้หญิงที่อยู่ในสภาวะเหล่านี้ ก็มีโอกาสที่คุณจะเข้าไปแทรกกลางระหว่างเธอได้ครับ ผมบอก
คุณไปแล้วว่า ประเด็นสำคัญที่ผู้ชายคนนึงจะคว้าผู้หญิงที่มีเจ้าของแล้ว (มีแฟนแล้ว-มีผัวแล้ว) มาครองนั้้น
มันต้องมองให้ลึกว่าผู้หญิงคนนั้นเค้ามีความสุขกับแฟนเค้า หรือ สามีเค้ามั้ย และต้องดูตัวเองด้วยว่า มีฐานะ
ความเป็นอยู่ที่ดีพอจะเลี้ยงผู้หญิงคนนั้นได้รึเปล่า.............ตามนั้นแหล่ะครับ!! 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 20, 2016, 05:48:39 PM โดย huadoor2 » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
Real Steel
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2016, 01:39:05 PM »

ไม่เคยจีบครับ ....เคยแต่เย็ดคนมีเจ้าของ

เจ้าของเขาพามาให้เย็ดเองเลย  อิอิ
yaMataOO
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 05:46:34 PM »

สังคมไทยคนนอกใจคู่รักตัวเองเยอะสุด ดังนั้นไม่แปลกครับ  Grin
หน้า: 1 [2] พิมพ์