พฤษภาคม 11, 2024, 12:54:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็กซ์ในเครือญาติ  (อ่าน 11623 ครั้ง)
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 11:53:32 PM »

เคยมีประสบการณืกับลูกพี่ลูกน้องครับ ตอนนั้นรุ่นๆ อยู่ ไปเที่ยว ตจว.ด้วยกัน ไปนอนโรงแรมมันเต็มเลยต้องนอนห้องเดียวกัน จะเหลือเหรอครับ ไปเที่ยว 4 วัน มีแต่ขึ้นเตียงลงเตียงเข้าห้องน้ำ แต่หลังจากนั้นก็ห่างๆ กันไป นานๆ เจอกันทีก็มีบ้าง แต่เดี๋ยวนี้ขำขำไป
ความที่ห่างกันมาก เลยไม่รู้สึกว่าเป็นญาติหรือสนิทสนมมากนัก เลยอาจไม่ณู้สึกผิดเท่าไหร่.
..

Doragon
Futanari Fan
AV Publisher
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2010, 01:36:53 AM »

เคยได้ยินข่าว มีเหมือนกันครับ

แต่มันเป็นเรื่องไม่สมควรจริงๆครับ กับญาติของเราเอง

Futanari Fan
tiger12
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 06:37:23 PM »

ผมก็เคยอยากจะเย็ดน้าสาวแท้ๆตัวเองเหมือนกัน ตอนนั้นผมอายุเพิ่ง17 น้าสาวเอาหนังโป้มาให้ผมดูแล้วน้าสาวก็เคยหยอกผมตอนเมา น้าสาวเล่นพิเรนทร์ดึงขนหมอยตัวเองต่อหน้าผมมาให้ ผมไม่เอาก็วิ่งตาม

Ojah
AV Highness Merit

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 02:54:02 PM »

ข่าวก็มีออกมากมายพ่อเอาลูกสาวหรือลูกชายตัว เเต่เอากับแม่แท้ๆ เย็ดกับพี่สาวน้องสาวแท้ หรือป้าแท้ๆน้าสาวแท้ๆ ลูกพี่ลูกน้อง มีบะกันเเน่นอนครับ เเล้วมีมานานเเล้วด้วยครับเเต่คงไม่มีใครออกมาเปิดเผยเพราะสังคมไม่ยอมรับ ได้เเต่เเอบกินกันไปเรื่อยๆ^^  ยังไงสะก็ไม่สมควรอย่างยิ่งครับสำหรับการกระทำเเบบนี้
mangmoom2126
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 04:44:05 PM »

มีสติไว้ครับ    อย่าปล่อยให้สัญชาตญาณอยู่เหนือสติ    มนุษย์ต่างจากสัตว์ตรงที่เราสามารถควบคุมสติเหนือสัญชาตญาณได้ แต่สัตว์มันทำไม่ได้ครับ  มันเลยผสมพันธุ์กันมั่ว ไม่สนว่าไหนญาติไหนไม่ญาติ   หรือจะเลียนเเบบเรื่องแฮรี่พอตเตอร์ก็ได้ครับ   ผสมพันธุ์ในวงเครือญาติเผื่อรักษาสายเลือดบริสุทธิ์ไว้ 5 5 5+  นอกหนังสือก็มีนะเอ่อ ^^"  คิดเองนะ  คิกๆ

สรุป  ผมว่าถ้าเลี่ยงได้ก็เลี่ยงเถอะครับ  ตัวเมียมีมากมายให้เลือกสรร  เว้นไว้ซักหน่อยคงมิเป็นไรมั่ง - -*    เดี๋ยวจามองหน้ากันไม่ติด ติดอย่างอื่นแทน เอิ๊กๆ ^O^    ส่วนตัวผมไม่นะ  ขนาดเวลาอุทานยังอุทานว่า Yes w'o !!  เรย  5 5 5 +   ทั้งหมดนี่ขำๆนะ  ล้อเล่นอย่าคิดมาก  ใช้สัญชาตญาณเอา  ก็เรามันก็เเค่สัตว์โลกพันธุ์หนึ่งนี่นา อ้าว!!ขัดกับที่พิมพ์ไปด้านบนอีกตู เอิ๊กๆ   สรุปซ้อนสรุป คือไม่ได้สรุปอะไรเรย - -*

-ขอบพระคุณครับ-  -/\-
cherloy
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2010, 07:58:05 PM »

มีสติไว้ครับ    อย่าปล่อยให้สัญชาตญาณอยู่เหนือสติ    มนุษย์ต่างจากสัตว์ตรงที่เราสามารถควบคุมสติเหนือสัญชาตญาณได้ แต่สัตว์มันทำไม่ได้ครับ  มันเลยผสมพันธุ์กันมั่ว ไม่สนว่าไหนญาติไหนไม่ญาติ   หรือจะเลียนเเบบเรื่องแฮรี่พอตเตอร์ก็ได้ครับ   ผสมพันธุ์ในวงเครือญาติเผื่อรักษาสายเลือดบริสุทธิ์ไว้ 5 5 5+  นอกหนังสือก็มีนะเอ่อ ^^"  คิดเองนะ  คิกๆ

สรุป  ผมว่าถ้าเลี่ยงได้ก็เลี่ยงเถอะครับ  ตัวเมียมีมากมายให้เลือกสรร  เว้นไว้ซักหน่อยคงมิเป็นไรมั่ง - -*    เดี๋ยวจามองหน้ากันไม่ติด ติดอย่างอื่นแทน เอิ๊กๆ ^O^    ส่วนตัวผมไม่นะ  ขนาดเวลาอุทานยังอุทานว่า Yes w'o !!  เรย  5 5 5 +   ทั้งหมดนี่ขำๆนะ  ล้อเล่นอย่าคิดมาก  ใช้สัญชาตญาณเอา  ก็เรามันก็เเค่สัตว์โลกพันธุ์หนึ่งนี่นา อ้าว!!ขัดกับที่พิมพ์ไปด้านบนอีกตู เอิ๊กๆ   สรุปซ้อนสรุป คือไม่ได้สรุปอะไรเรย - -*

เห็นด้วยครับ
อย่าปล่อยให้สัญชาตญาณอยู่เหนือสติ   
komjaja
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 26, 2011, 05:35:30 PM »

ไม่เห็นด้วยอย่างแรง   Lips Sealed Lips Sealed
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 26, 2011, 05:57:23 PM »

ไม่ต้องคิดครับ มีมานานเเล้ว  ตั้งเเต่มีคน  อย่างที่จดบันทึกเป็นเรื่องเป็นราว ก็อย่างน้อยเจ็ดพันปีก่อน  สมัยอียิปซ์โบราณ  จากเเม่กลา้ยเป็นเมีย  พี่กลายเป็นผัว เรื่องปกติครับ เค้ามีธรรมเนียมของเขา  มีเหตุผลเพื่อรักษาความบริสุทธิ์ของเชื้อสาย   ที่เอากันเพราะความอยากล้วนๆๆ คงไม่มีใครกล้าบันทึกไว้เป็นเรื่องเป็นราว

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
natasha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 26, 2011, 08:25:11 PM »

มันมีในที่ๆสังคมวัฒธรรมเสื่อมโทรมมากๆ

เช่น เมกา แต่ในไทยก็มี แต่ใครอยากเอามาเล่าล่ะเรื่องแบบนี้

ในเรื่องเสียวส่วนใหญ่เค้าสมมติขึ้นเองทั้งนั้นแหละ

ถึงเป็นคนหน้าด้านไงก็ไม่มีใครกล้าเปิดเผย (สำหรับกรณี พ่อลูก หรือ แม่ลูก อ่ะนะ)

โดยความเห็นส่วนตัวเเล้ว ดูหนัง อ่านเรื่องเสียวไรได้ แต่ไม่นำให้แม้แต่คิด
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 26, 2011, 08:44:41 PM »

พ่อกับลุกน่ะมีแน่นอน แต่แม่กับลุกนี่ไม่เคยเห็นนอกจากในเอวีและการ์ตูนกับ พวกเรื่องเสียว น่ะเรื่องแต่งชัวร์ผมว่า
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์