พฤษภาคม 16, 2024, 03:55:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใช่ Yuriko Hirose หรือเปล่าครับ..  (อ่าน 14490 ครั้ง)
messidona
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2013, 09:11:53 PM »

โอ.. ขอบคุณมากครับ ยังโหลดไม่ได้ครับ ไว้จะลองดู แต่ไม่ทราบว่าพอจะรู้นามสกุลไฟล์มั้ยครับ ว่าไฟล์นามสกุลอะไร?

rmvb ครับ
underclock
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2013, 09:13:03 AM »

ขอบคุณคุณ messidona มากเลยครับ เพิ่งเคยดูนางเอกคนนี้ สวยมากเลย

ส่วนโปรแกรมนี่ โหลดหนังเสร็จผมรีบเอาออกเลย รู้สึกว่ามันรบกวนการใช้งานทั่วไปมากๆ -__-
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2013, 01:48:26 PM »

โทษทีพอดีผมพึ่งนึกได้ ไม่รู้คุณ jakkajee โหลดได้ยัง ก็อย่างที่ผมได้บอกไปแล้วว่าตัวโปรแกรม Qvod 5.11 นอกจากใช้ดูหนังแล้วมันยังโหลดหนังให้เราด้วย ถ้าเราสามารถดูหนังตั้งแต่ต้นจนจบได้ก็แสดงว่าหนังถูกโหลดเสร็จแล้ว และหนังจะถูกเก็บไว้ใน drive D(คือไดร์ฟที่ไม่ได้ใช้ลงโปรแกรมน่ะ) อยู่ในโฟลเดอร์ที่ชื่อ Media ครับ ลองหาดูครับ Wink

เจอแล้วครับ ข้อมูลสุดยอดมาก เดี๋ยวผมจะหาของสมนาคุณให้ครับ  Grin

ตอนนี้หนังเธอที่เป็นอันเซ็นเซอร์ ผมก็ขาดแค่เรื่องที่ 10 เรื่องเดียวเท่านั้น ใครรู้ช่วยบอกหน่อยเด้อ..

Triton
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2013, 02:30:49 PM »

โทษทีพอดีผมพึ่งนึกได้ ไม่รู้คุณ jakkajee โหลดได้ยัง ก็อย่างที่ผมได้บอกไปแล้วว่าตัวโปรแกรม Qvod 5.11 นอกจากใช้ดูหนังแล้วมันยังโหลดหนังให้เราด้วย ถ้าเราสามารถดูหนังตั้งแต่ต้นจนจบได้ก็แสดงว่าหนังถูกโหลดเสร็จแล้ว และหนังจะถูกเก็บไว้ใน drive D(คือไดร์ฟที่ไม่ได้ใช้ลงโปรแกรมน่ะ) อยู่ในโฟลเดอร์ที่ชื่อ Media ครับ ลองหาดูครับ Wink

เจอแล้วครับ ข้อมูลสุดยอดมาก เดี๋ยวผมจะหาของสมนาคุณให้ครับ  Grin

ตอนนี้หนังเธอที่เป็นอันเซ็นเซอร์ ผมก็ขาดแค่เรื่องที่ 10 เรื่องเดียวเท่านั้น ใครรู้ช่วยบอกหน่อยเด้อ..

แล้วมีเรื่องอะไรบ้างครับ จะตามไปชม
messidona
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2013, 10:25:32 AM »

เรื่องที่ 10 เรื่องไหนเหรอครับ เรื่องที่เธอเล่นเป็นอาจารย์หรือเปล่า ถ้าเป็นเรื่องนี้ผมกำลังโหลดบิทอยู่ แต่ไม่รู้ว่าอันเซนหรือเปล่าน่ะสิ
Greefreeze
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2013, 10:42:56 AM »

ผมว่า น่าสนใจนะ Nakajima Tomoko เนี่ย แบบส่วนตัว นิยมงาน Debut ดูจากรูปก็ยัง โออยู่นะ ^^
Oteotto
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2013, 11:39:10 AM »

คนละคนกันเลยครับnakajima tomokoเธอเป็นอดีตตลกหญิงเพิ่งเคยถ่ายเห็นหัวนมครั้งแรกนี่แหละครับ มีหลายคนแทบอ้วกเลยครับ
บางคนก็บอกว่าทั้งอยากดูและก็ไม่อยากดู

ขอโทษนะครับ ไม่ทราบว่า คุณหารูปมาจากไหนเหรอครับ

ชอบแบบนี้จัง
เจอแบบในรูปนี่ผมไม่อ้วกนะครับ กระโดดเข้าใส่เลยทีเดียว
messidona
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2013, 01:06:29 PM »

พอดีโหลดได้ 92.7% แล้วยังไม่เสร็จลองเอามาดูก่อนตกลงเป็นหนังเซ็นเซอร์ครับ อิอิ แต่ก็ไม่ผิดหวังครับเพราะหนังเรื่องนี้ผมยังไม่เคยดูมาก่อนเลย เรื่องนี้เธอดูสวยมากๆเลย Grin

jakkajee
*

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2013, 01:30:26 PM »

แล้วมีเรื่องอะไรบ้างครับ จะตามไปชม

เธอเล่นหนังมา 10 เรื่องนะครับ 5 เรื่องแรกกับ 5 เรื่องหลังเป็นของคนละบริษัท และที่หลุดอันเซ็นเซ่อร์ออกมานี่ก็หลุดเฉพาะ 5 เรื่องหลัง จึงแน่นอนว่า "หนอน" บ่อนไส้นั้น อยู่ในบริษัทที่ทำ 5 เรื่องหลังของเธอ
เรื่อง 6 และ 7 หลุดมาครบทุกฉาก (มีฉากประกอบเกินมาด้วย) เรื่อง 8, 9 และ 10 หลุดมาไม่หมด

ผมมี 6 ถึง 9 ขาด 10 ที่ยังหาอันเซ็นคุณภาพดีๆไม่ได้..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2013, 01:32:26 PM โดย jakkajee » บันทึกการเข้า

jakkajee
*

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2013, 01:31:37 PM »

พอดีโหลดได้ 92.7% แล้วยังไม่เสร็จลองเอามาดูก่อนตกลงเป็นหนังเซ็นเซอร์ครับ อิอิ แต่ก็ไม่ผิดหวังครับเพราะหนังเรื่องนี้ผมยังไม่เคยดูมาก่อนเลย เรื่องนี้เธอดูสวยมากๆเลย Grin

ใช่แล้วครับ เรื่องนี้แหละ ขอไฟล์ torrent ด้วยครับ เซ็นก็จะดู เพราะที่ผมมีอยู่ ติด DRM ของ Xcity ดูไม่ได้แล้ว ว่าจะซื้อของ dmm อยู่พอดี แต่ถ้ามี torrent ก็เอา torrent ไว้ก่อน

หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์