พฤษภาคม 16, 2024, 05:54:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### เห็นป้ายตรงด่านเก็บเงินทางด่วนบางนา รังนกญี่ห้องดัง มีส่วนผสมของรังนก 1 % คิดอย่างไรจ๊ะ?  (อ่าน 5346 ครั้ง)
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 06:53:07 PM »

วันนี้ไปปรีเด้กศรีทองมาอีกแล้ว(ถุงแตกอีกแล้วน้องไม่ยอมทาเจลบอกทาแล้วคัน เจอจัดหนักท่าไม้ตายซอยถี่ยิบจังหวะนรก 1 นาทีเต็มกับ 7 นิ้วครึ่งเข้าไปแตกกระจายเลยจ้า  ) ตอนขึ้นทางด่วนบางนา เห็นตรงด่านเก็บเงินมีป้าย รังนกญี่ห้องดัง มีส่วนผสมของรังนก 1 % กว่าๆเท่าั้นั้นเอง จากการวิเคราะห์ของ มหิดล ญี่ห้องดัง รังนก ต้องเป็น บ. ใช่ไหมจ๊ะ แล้วที่ป้ายมาขึ้นอย่างนี้เพื่อเตือนให้ประชาชนรุ้ถึงข้อเท็จจริงใช่ไหมจ๊ะ อย่างนี้เขาเรียกว่าเข้าค่ายโฆษณาเกินความเป็นจริงได้ไหม เพราะสินค้าบางตัวส่วนใหญ่ก้มักจะโฆษณาเกินความจริงแทบทั้งนั้น อย่างเช่น ครีมหรือโลชั่นที่ช่วยให้ผิวหน้าขาวใส จากที่เคยอ่านเจอ

อยากจะบอกว่า ไม่ชอบกินรังนกเลย ไม่รุ้ว่าทําไมเหมือนกัน ถ้าอยากแข็งแรงง่ายๆเลย ออกกัาลังกาย เช้า - เย็น เช้า 15 นาที เย็น 15 นาที เอาให้ได้วันละ 30 นาที แล้วซัดนม 1 กล่อง นอนหลับพักผ่อนให้เพียงพอ ให้ได้วันละ 8 ชม นอนให้หลับสนิทก่อนเที่ยงคืน ควบคุมอาหาร ทานอาหารที่มีประโยชน์ เพียงเท่านี้ รังนกก้ไม่จัาเป็นเลยจ้า เหมือนเป็นความเชื่อหรือค่านิยม อาหารที่ไม่กินเลยแถมเกลียดเอาสะด้วยอีกยอ่างคือ หุฉลาม สงสารมันจ้า

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 07:16:46 PM »

http://www.pantip.com/cafe/wahkor/topic/X10795871/X10795871.html

ไปเจอมาที่พันทิปจ้า 
ze7ez

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 07:33:39 PM »

ไม่ต้องกินรังนกก็ซอยยิกๆ ได้  Grin

ทำแบบนี้รังนกชื่อดัง เขาไม่ฟ้องเอาหรือครับ
ใครเป็นคนเอามาติด แบบนี้ยอดขายเขาไม่ตกฮวบๆ หรือ...!?  Shocked Kiss

Oteotto
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 07:51:30 PM »

เอ่อ ผมว่า ท่านรองเป็นห่วงเรื่องถุงแตก ก่อนเรื่องรังนกดีมั้ยครับ

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 07:54:11 PM »

เอ่อ ผมว่า ท่านรองเป็นห่วงเรื่องถุงแตก ก่อนเรื่องรังนกดีมั้ยครับ

555 น้องพูดเหมือนคนที่เวปบาฟเลยจ้า อ่านรายละเอียดได้ที่นี่จ้า 

http://www.bathlover.com/smf/index.php/topic,104122.0.html
freshman
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 08:01:59 PM »

ส่วนผสมหลัก ๆก็แค่รังนก(จำไม่ได้ว่ากี่ % )  กับน้ำตาลกรวดอ่ะ

สังคมแห่งการแบ่งปัน  สังคม AVC

ช่วยได้เท่าที่ช่วยนะครับทุกท่าน
lazarus
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 10:14:12 AM »

ทั้งพวก ซุปไก่สกัด ทั้งพวกรังนก ผมว่ากินไข่ต้ม 1ฟองดีกว่าเยอะเลยนะ

What's done is done

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 10:24:16 AM »

ทั้งพวก ซุปไก่สกัด ทั้งพวกรังนก ผมว่ากินไข่ต้ม 1ฟองดีกว่าเยอะเลยนะ

กดไลค์ให้เลยจ้า 
Sushi
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 06:41:54 PM »

กฎหมายคุ้มครองผู้บริโภคประเทศเรามันอ่อน+คนมันงมง่าย หลงกลเชื่อง่ายเยอะ น่ะครับ ต้องทำใจ -*-

SpecialOne
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 09:53:51 PM »

เจอจัดหนักท่าไม้ตายซอยถี่ยิบจังหวะนรก 1 นาทีเต็มกับ 7 นิ้ว

จะโชว์เหรอครับ ท่านรอง 

แบ่งให้ผมสักนิดได้ไหม 
หน้า: [1] 2 พิมพ์