พฤษภาคม 03, 2024, 10:43:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: AV ญี่ปุ่นชอบดูกันเเล้ว ซีรี่ย์ญี่ปุ่นละ ดูกันไหมครับ  (อ่าน 15326 ครั้ง)
ก็ผมอร่อย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 12:01:58 AM »

ของเกาหลีที่เป็นละครพีเรียดผมเคยดูเต็มๆสองเรื่องนะ ก็โอเค เนื้อเรื่องดี โปรดักชั่นดีมาก แต่ถ้าดูหลายๆเรื่องต่อไปมันจับทางได้อะ เพราะ บท ตัวละครต่างๆมันใส่มาตามสูตรเลย

code blue นี่ผมได้ดูแต่ภาคแรก สนุกแต่ไม่ค่อยโดนเท่าไร เหตุผลที่ดูเพราะ งักกี้ และ เอริกะ แท้ๆ รู้สึกเบื่อพระเอกด้วย ไม่รู้คิดไปเองป่าว พี่แกเล่นกี่เรื่องก็เล่นแต่บทนิ่งๆ ดูเเล้วอึดอัดชิบเป๋ง

ก็ผมอร่อย

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 12:05:10 AM »

ขอด้วยอีก 1 เสียงกับ โฮตารุ สาวปลาแห้ง ครับ ^^~ ชอบอะ
และอีกเรื่องที่อยากแนะนำให้ดู มันหนังค่อยข้างเก่าแล้วแหละครับ ยังหาเก็บไม่ได้เลย ผมชอบมากๆๆเลย

chat รัก หนุ่มรถไฟ ^^~

ใช่เรื่องนี้ป่าวครับ http://wiki.d-addicts.com/Densha_Otoko

เสียดาย เคยฉายทางทีวีด้วย แต่ผมไม่ได้ดู

Takuya_Kimura
AV Highness Honour

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 12:21:44 AM »

อีกเรื่องโหลดมาครบแล้วแต่ยังไม่มีเวลาดู bloody monday

เห็นเขายกย่องว่าเป็น 24 Hour ชั่วโมงอันตรายของเอเชียเลยนิ

และอีกเรื่องที่ผมรอดู Beck ใครเคยอ่านฉบับการ์ตูนคงรู้จักกันดี http://www.youtube.com/watch?v=EI1rb7Avaes&feature=player_embedded

rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 01:19:23 AM »

ชอบเรื่องนี้คับ"ขอโทษคับครูผมเป็นยากูซ่า" ไม่รู้ชื่อเรื่องถูกป่าว มีกี่ภาคจำไม่ได้แต่ถ้ามีภาคใหม่อยากเปลี่ยนตัวคุณครูให้ดูxกว่านี้ก็คงดี

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
Takuya_Kimura

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 01:32:52 AM »

น่ารัก

สำหรับคนที่ยังไม่เคยดู Hotaru ภาคแรก PM มาขอ Link ได้นะคับ เป็น mediafire ซับไทย

ไม่กล้าโพส เพราะยังไม่ได้ขออนุญาตคนอัพ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2010, 02:50:23 AM โดย Sky! Sky! Sky! » บันทึกการเข้า

sam

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 09:39:30 AM »

ถ้าจะดูซีรีย์ญี่ปุ่น เกาหลี ไต้หวัน ก็เข้าเว็บนี้ได้เลย www.dramacrazy.net or www.mysoju.com
ดูออนไลน์ ซับอังกฤษ  ผมดูอยู่เป็นประจำ

Grin มันอาจเป็นความรู้สึกส่วนตัวของผมก็ได้(ตอนนี้ผมอายุ 27)เพราะเท่าที่ดูมาทางทีวีมันเป็นอย่างนั้นจริง ๆ หรือยุคสมัยมันเปลี่ยนแปลงแต่เมื่อก่อนตอนที่หนังญี่ปุ่นดังมันจะเป็นแนวที่ผมบอก

แต่ถ้าว่ากันถึงบทละคร หนังเกาหลีจะสอดแทรกในเรื่องหน้าที่การงานในเนี้อเรื่องทุกเรื่องและจะเน้นพอสมควร ส่วนหนังญี่ปุ่นจะเน้นความสัมพันธ์ของดัวละครเป็นหลักมากกว่า
ก็ผมอร่อย

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 10:23:03 PM »

ชอบเรื่องนี้คับ"ขอโทษคับครูผมเป็นยากูซ่า" ไม่รู้ชื่อเรื่องถูกป่าว มีกี่ภาคจำไม่ได้แต่ถ้ามีภาคใหม่อยากเปลี่ยนตัวคุณครูให้ดูxกว่านี้ก็คงดี

My Boss My Hero ป่าวอะไม่แน่ใจภาษาไทย

【ŦHE ฿IĜ '$ÎZE์】
AV Distributor

~~ AcKy ~~

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 11:55:39 PM »

ผมชอบดูอีกา

Harajuku
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 12:30:42 AM »

จำได้ว่า iTV เคยเอา GTO มาฉายชอบมาก

แต่ผมว่าหนังญี่ปุ่น มีภาพพวกไปทางเพศมากไปหน่อยอ่ะครับ  เช่นถ่ายเห็น กกน นักเรียน อะไรประมาณนี้อ่ะครับ

แต่ผมชอบนะ อิอิ
ก็ผมอร่อย

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 08:41:29 AM »

จำได้ว่า iTV เคยเอา GTO มาฉายชอบมาก

แต่ผมว่าหนังญี่ปุ่น มีภาพพวกไปทางเพศมากไปหน่อยอ่ะครับ  เช่นถ่ายเห็น กกน นักเรียน อะไรประมาณนี้อ่ะครับ

แต่ผมชอบนะ อิอิ

หนังทั่วไปไม่มีนะครับ ไปดูหนังเฉพาะทางอะป่าว อิอิ

หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์