พฤษภาคม 03, 2024, 01:30:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปลายฝนรายงานตัว ฝากด้วยนร้าคร้า  (อ่าน 12488 ครั้ง)
pasta
AV Highness Merit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 04:30:08 PM »

จะโชว์รูปทำไม ไม่ทราบ ไม่อล่างฉ่างไปหน่อยหรอครับ ท่านหญิงปลายฝน ถ้าเป็นรูปของท่านจริงๆ  เพื่อนๆท่านรู็้้้้้จะเสียชื่อท่านเอานะครับนี่  (แต่อย่างว่า พวกเราไม่ได้ทำผิดกฎหมายหรือศีลธรรมแต่อย่างใด มันเป็นเรื่องปกติ ถ้าว่าง ผมจะเอาลิ้งหนังเด็ดๆมาแจกอีก  ช่วงนี้ไม่ว่างเลยครับทุกท่าน ไม่มีเวลาแม้แต่จะโหลด เนื่องจาก ผมติดภารกิจมากมายเหลือเกิน แทบจะไม่ได้ดูเลย )

Grinไม่เป็นรัยค่ะเพื่อนๆของฝนดูกันทุกคนค่ะ5555+   แล้วอีกอย่างจริงอย่างที่นายกรัฐมนตรีแห่งสาธารณรัฐประชาชนเอวีซีกล่าวว่าดูหนังเอวีก็ไม่ใช่เรื่องผิดกฏหมายหรือศีลธรรมด้วย พวกที่ฆ่าข่มขืน เที่ยวลักขโมย เสพยาเสพติด น่าอายกว่ามากอีกค่ะ
จริงๆอยากบอกว่ามีเพื่อนฝนที่มาสมัครก่อนฝนเขามาโหลดหนังที่นี่นานแล้ว เขาแนะนำให้ฝนมาสมัคร เขาก็เป็น ญ แต่ไม่แสดงตัว

ไม่แน่นะในเว็บนี้อาจจะมีสาวๆมากกว่าหนุ่มๆก็ได้นะคะ หุหุหุหุหุหุหุห
[/quote]

ดีครับ หวังว่าเว็บนี้คงจะมีหนังถูกใจน้องปลายฝนกับเพื่อนๆนะครับ Smiley
sesu
ผู้ชำนาญการเอวี
*

ประธานสมาคมอนุรักษ์พันธุ์แรด

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 05:56:56 PM »

แวะมาด้อมๆ มองๆ...

lazydog
AV DedicataR+ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 05:57:46 PM »

สวัสดีครับ คุณปลายฝน   Smiley

สาวๆชอบดูหนังstyleไหนกันหรือครับ
sasagee
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 06:52:26 PM »

ผมมาตามดูเฉย ไม่มีอะไรครับ งะ
XAV
เสนาธิการเอวี
*

แหล่ม

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 02:03:13 AM »

นู๋คือใคร...

himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 10:28:23 PM »

ยัง สิงหา อยู่เลย ยังไม่ปลายฝน

ดูๆกัน ไป ให้ชุ่มช่ำ

ตรูเข้ามาทำไม

มึน จัง กู 

white chocolate
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 10:53:37 PM »

จริงอ้าาาาาาาา

มันแหม่งๆนะ  ผู้หญิงสวยขนาดนี้
เล่นโชว์หน้ากันจะๆ ในที่แบบนี้  ผิดวิสัยเป็นอย่างมาก
ขนาดผู้ชายอกสามศอกในที่นี้ยังไม่มีใครกล้าโชว์ซักคน
นี่เธอเป็นคนแรกของเว็บเลยนะครับ  น้องปลายฝน

เจ๋งเกินไปแล้ว

ระวังมาม่านะครับ
petedoherty
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 11:01:27 PM »

ผมไม่เชื่อนะครับ  แต่ก็ขำๆ  สีสัน ^^
toonmather
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2010, 01:30:38 AM »

เธอคือความงดงามของชีวิต อันห่อเหี่ยวของกระผม
พลเอกอสุจิ
หื่นมีศิลปะ
*

แค่เพียง อันดำๆไม่ค่อยเร้าใจ

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2010, 09:33:17 AM »

ชักเจน !!!

สิ่งสำคัญคือ การรู้จักให้ รู้จักรับ และรู้จักขอบคุณ
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์