พฤษภาคม 02, 2024, 11:09:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นแบบผมไหมครับ?  (อ่าน 2125 ครั้ง)
tonza012
น้ำขึ้นให้รีบชัก?
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: สิงหาคม 29, 2010, 11:27:39 AM »

มีคำถามครับ ตอนเรามีเพศสัมพันธุ์กับคู่ของเรานะครับ
อย่างเวลา ปล่อยในอะครับ ทำไมผมถึงหัวเราะ ขำขึ้นมาอะครับใครเป็นมั่ง Embarrassed
petedoherty
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 09:17:25 AM »

เคยขำครับ  แต่เป็นตอนมีอะไรกันอยู่  คือ...ยังไงดีอ่ะ  ผมคบกะแฟนมานานมากแล้ว
นานจนเริ่มเบื่อกันแล้ว 55  แล้วหลังมาเราก็เหมือนเพื่อนสนิทกัน  วันนั้นมีอะไรกันแล้วมีเรื่องอะไรซักอย่าง
นี่แหละที่ทำให้ขำ  มันเลยต้องหยุดทำไปโดยปริยาย   ต่างคนต่างขำอ่ะ 

คุณสนิทกะคนที่คุณมีอะไรด้วยมากมั้ยละ  แล้วเค้าขำด้วยมั้ย  อยู่ที่ว่าตอนนั้นคุณคิดเรื่องอะไรอยู่ !!?
sesu
ผู้ชำนาญการเอวี
*

ประธานสมาคมอนุรักษ์พันธุ์แรด

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 12:39:32 PM »

ไม่รู้...ตอนปล่อยมีแต่ร้องว่า "อะ....อ้าาาาาาาาาาา"...คิคิ

ก็ผมอร่อย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 05:01:20 PM »

รสนิยมส่วนตัว

tonza012
น้ำขึ้นให้รีบชัก?
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 10:43:48 PM »

เ่อ่อ คือแบบว่า เวลาปล่อยอะครับ ร่างกายมันจะทำให้รู้สึกหัวเราะออกมามันหยุดไม่ได้จริงๆ
แล้วคู่ผมเขาก็ไม่ได้ว่าอะไร แต่ก็ขายหน้าครับ
หมาป่าชั้นห้า
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 02:05:27 AM »

ถ้าอีกฝ่าย ok มันก็ไม่น่าเป็นไรนะครับ แต่ถ้าเค้าไม่ ok นี่อาจจะคิดแบบหัวเราะเยาะเค้าป่าวเนี่ย
ลองคุยๆดูครับ
หน้า: [1] พิมพ์