พฤษภาคม 02, 2024, 11:31:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ลายแทงไซด์ไลน์  (อ่าน 3407 ครั้ง)
aof-501
เหลือบไร
*

« เมื่อ: กันยายน 25, 2010, 10:02:50 PM »

รายละเอียดน้องๆๆๆไซด์ไลน์อย่างชัดเจน คลิก  www.sidelineza.com

รายละเอียดน้องๆๆๆไซด์ไลน์อย่างชัดเจน คลิก
ไซด์ไลน์
นักศึกษาขายตัว คลิก
เด็กขายตัวขายตัว คลิก
เด็กไซน์ไลน์ คลิก
เด็กไซไลคลิก

เราขอแนะนำให้คุณ สมัคร vip ค่ะ
เพราะในห้อง vip จะมีน้องงๆๆไซด์ไลน์ที่ผ่านคัลเลือกแล้วว่าทำไซด์ไลน์จริงกว่า200 คน  ค่ะ

และมีรายละเอียดของน้องๆไซด์น์ไลน์อย่างเจนค่ะ เช่น รูปถ่าย เบอร์โทร อีเมล์ และที่อยู่ของน้องชัดเจนค่ะ
และเพื่อความปลอดภัยของทั้ง2ฝ่าย
Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 01:38:21 PM »

บางคน หน้าไม่ให้ แต่ใจรัก

อิอิ
Jiraiya
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 29, 2010, 01:56:55 AM »

บางคน หน้าไม่ให้ แต่ใจรัก

อิอิ

คือ....คุณหล่อนเธอ..เห็นเราเป็นไซด์ไลน์ซะมากกว่าน่ะครับ 
Beat Takeshi
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 29, 2010, 12:39:43 PM »

โอ้ววว ของโปรดเลย แต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้ใช้บริการล่ะ
เพราะน้อง ๆ แต่ล่ะนางเล่นให้โอนเงินค่ารถมาก่อน (กลัวโอนแล้ว ต้องกินหญ้า)

ถ้านัด ๆ ได้ แล้วสวยก็แสดงตัวเข้าซื้อ แต่ถ้านัดแล้วคนล่ะเรื่องกับรูป
ก็เผ่นสิครับพี่น้อง เคยได้เด็ก ม. ดังแห่งหนึ่ง นั่ง taxi เข้าไปสอยใน รร
แต่เด็กเปิดม่านมันไม่ให้ผมเข้า มันบอกชุด นศ ห้ามเข้านะครับ (หมายถึงน้องผู้หญิงอ่ะนะ)
เซ็งเป็ดเห็ดโคน ปกติผมก็พาเข้าบ่อยไม่เห็นมีอะไร - -''
หน้า: [1] พิมพ์