พฤษภาคม 05, 2024, 03:44:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จิ๋มกระป๋องทุกแบบล้างแล้วใช้ใหม่ได้มั้ยครับ?  (อ่าน 3711 ครั้ง)
K3FeCN6
เห็นเงียบๆหนังโป๊เพียบนะจ๊ะ
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 10:57:35 AM »

จิ๋มกระป๋องทุกแบบล้างแล้วใช้ใหม่ได้ไหมครับ?
ถ้าเป็น Tenga Flip Hole ตามที่อ่าน Review ของที่นี่มาล้างได้
แล้วถ้าไม่ใช่ Flip Hole ล้างได้มั้ยครับ?
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 05:18:34 PM »

จิ้มกระป๋อง แล้วแต่รุ่นนะคับ

ถ้าเฉพาะที่ผมมีขาย นอกเหนือจาก flip hole
 ก็จะมี flip lite , tenga 3d, tenga egg คับที่ล้างได้

Tenga พวก deep rolling รุ่นเล็กผลิตออกมาสำหรับใช้ครั้งเดียว แต่ถ้าพยายามหน่อยก็พอล้างได้อยู่คับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2013, 05:22:02 PM โดย zapcondom » บันทึกการเข้า

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
Kaiser
**

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 11:02:05 PM »

จิ้มกระป๋อง แล้วแต่รุ่นนะคับ

ถ้าเฉพาะที่ผมมีขาย นอกเหนือจาก flip hole
 ก็จะมี flip lite , tenga 3d, tenga egg คับที่ล้างได้

Tenga พวก deep rolling รุ่นเล็กผลิตออกมาสำหรับใช้ครั้งเดียว แต่ถ้าพยายามหน่อยก็พอล้างได้อยู่คับ

ดูเเล้วน่าสนใจมีรูปประกอบหน่อยไหมครับ  Grin
zapcondom
**

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 11:49:55 PM »

รุ่นที่ล้างได้นะครับ
1. Tenga Flip Hole

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี้ Flip Hole

2. Tenga Flip Lite

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี้ Flip Lite

3. Tenga 3D

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี้ Tenga 3D

4. Tenga Egg

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี้ Tenga Egg

รุ่นที่ล้างผลิตมาสำหรับใช้ครั้งเดียว (แต่สามารถล้างได้ ถ้าพยายามหน่อย)

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี้ Tenga
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2013, 11:54:26 PM โดย zapcondom » บันทึกการเข้า

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
Wingzero666
เหลือบไร
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2013, 03:14:19 AM »

3ดีโพลีก้อน คล้ายกับ ภายในฟลิปโฮ สีเงิน

รุ่นที่ล้างได้นะครับ
1. Tenga Flip Hole

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี้ Flip Hole

2. Tenga Flip Lite

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี้ Flip Lite

3. Tenga 3D

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี้ Tenga 3D

4. Tenga Egg

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี้ Tenga Egg

รุ่นที่ล้างผลิตมาสำหรับใช้ครั้งเดียว (แต่สามารถล้างได้ ถ้าพยายามหน่อย)

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี้ Tenga
หน้า: [1] พิมพ์