พฤษภาคม 10, 2024, 03:54:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### คัมภีร์เทพการโหลดหนังเอวี ฉบับปรับปรุงใหม่ เหมาะสําหรับทั้งมือใหม่และมือเก่าจ้า ^___^  (อ่าน 8683 ครั้ง)
Seo Hyun
รักบอลไทย
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 10:30:44 PM »

ขอบคุณครับท่านรองตอนนี้ผมยังตัดใจ ตัดหนังออกไม่ได้สักเรื่องเลยครับ  Undecided  Grin

อยากพบสววรค์ของคนรักบอลไทยตามไปกด like

http://www.facebook.com/EastAsiangirls

http://www.facebook.com/pages/Av-group-Thailandsusu/142768009142168
MANGMOOM
โอตาคุเอวี

YURI KOUSAKA หนึ่งเดียวในดวงใจ

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 01:16:20 AM »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลท่านรองครับ สมัยนี้มันปฏิเสธที่จะโหลดไม่ได้จริงๆ มีแต่สวยๆ น่ารักๆ เต็มไปหมด  Grin

AV Review
AV CHANNAL
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 04:15:58 PM »

"นางเอกเอวีจึงเป็นสิ่งมหัศจรรย์อันดับ 8 ของโลกเราช่วยเติมส่วนที่ขาดให้เต็มได้"

ชอบจริงประโยคนี้ท่าน รอง  ^^~

ความรู้ดีๆ ขอบคุณมากนะครับ

sammy_555
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 01:20:45 AM »

ขอบคุณมากมาย....ขอรับ
east
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 09:46:35 PM »

ขอบคุณครับ
greenaction
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 09:44:47 AM »

[
เป็นข้อแนะนำที่มีประโยชน์มากเลยครับ ขอขอบคุณท่านรองประธานมากเลยครับ
[/quote] Grin
DxWyvern
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 05:54:04 PM »

ซูฮกเลยคับ ขอบคุณสำหรับบทความดี ๆ แบบนี้ครับ ผมก็กำลังเริ่มจัดเก็บหนังของตัวเองอยู่
พอได้มาอ่านบทความนี้แล้วช่วยชี้ทางให้ผมได้เยอะเลย ขอบคุณ จขกท. จริง ๆ คับ  Wink

"เราเป็นหนี้นางเอกเอวีมากมายมหาศาล ที่ช่วยพาเราพบความสุขมานับครั้งไม่ถ้วนโดยไม่ต้องเสียเงินเลย" - รองประธานAVCเอวีจงเจริญ
jo_dang
ปลิงน้อย

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 05:37:45 PM »

ขอบคุณมากครับ ที่แบ่งปันประสบการณ์ที่หาอ่านไม่ได้ง่ายครับ^^
dhamdham
AV Distinctive (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2012, 11:19:56 PM »

สืบเนื่องจากที่ท่านรองกล่าว  -ก๊อปปี้ลิ้งทั้งลิ้งไว้ แล้วโปรแกรมจะจับลิ้งนั้นเองโดยอัตโนมัติแล้วกดโหลดได้เลย เหมาะสัาหรับใช้ในโอกาศที่เวลาเราโหลดลิ้งตรงจากเวปแล้วมันไม่ยอมให้ผ่านเหมือนเราตัดเน้ทแล้วต่อใหม่อันเป็นสูตรสําเร็จในการไม่ต้องมานั่งรอการนับถอยหลัง ตัดเน็ทในที่นี่คือการ ตัดที่ตัวไอคอนต่อเน็ท ไม่ใช่การไปปิดที่หลัังโมเด็มนะจ๊ะ ถ้าใช้เจดีตัวนี้มันจะทําให้ลิ้งนั้นเป็นลิ้งพรี่เมี่ยมโหลดต่อได้เลยไม่ต้องนับถอยหลังนานๆ(แต่ต้องตัดเน็ทแล้วต่อใหม่เหมือนเดิมแต่คราวนี้ได้แน่ๆจ้า) หรือจะหาวิธีการใช้ในกูลเกิ้ลเพิ่มเติมก็ได้จ้า โหลดได้ ----
    ผมยังไม่เก็ทเท่่าไหร่  ขอถามรายละเอียดอีกได้ไหม  สมมุติ ตอนนี้ผมมี โปรแกรม IDMอยู่  ก็อปปี้ลิงค์  แล้วคลิกขวา ที่คำว่า "คัดลอกที่ตั้งลิงก์ " ใช่ไหมครับ  แล้วเราก็เปิดIDM วางไว้ที่ไหนครับ  ใช่ที่  " เพิ่ม URL"  ใช่ไหมครับ  สมมุติว่าลิงก์นั้นมันเป็น.html ล่ะ ทำยังไงครับ   อยากโหลดเป็น    ทุกทีผมเคยโหลดจากพวก filesonic  ตั้งแต่ filesonicปิด  ก็ไม่ได้โหลดอะไรอีกเลย
pict431
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 11:07:15 PM »

เยี่ยมครับ  Smiley
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์