พฤษภาคม 10, 2024, 07:33:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: +++mediafire โหดๆ+++  (อ่าน 9088 ครั้ง)
bigbite
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 08:22:38 PM »

http://kaiserzt.blogspot.com/
บล๊อกของท่าน KaiserZT ไม่รู้เคยดูกันรึยัง
เครดิต ท่าน KaiserZT  Grin Grin Grin
~‘Espada-4th๏
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

❤ 松島 かえで ғσяένềѓ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 12:43:56 AM »

ขอบคุณคร๊าบบบ เพิ่งจะเคยเข้าไปชมครั้งแรก

rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 01:44:16 AM »

น่าสนใจเป็นอย่างยิ่งคับ รูปแบบเว็ปสะดวกสบายดีคับ

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 02:10:41 AM »

ว่าแต่ในหน้าโหลดมีโลโก้ themegaerotic.com
รึว่าเค้าเอาลิงค์คนอื่นมาครอบคับ หรือว่าเป็นคนๆเดียวกัน

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
randywest
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 02:22:01 AM »

ขอบคุณคร๊าบบบ
REXREX
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 02:22:33 AM »

ขอบคุณคับ ช่างน่าเข้าไปยิ่งนัก ^^
Newborn™AVC
Hentai Seeker & Collectors Professional Rank & Uehara Kasumi Fanclub Leader &
AV Highness Honour
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

มาช่วยกันรักษาสังคมAVให้ยอดเยี่ยมตลอดไปกันเถอะ

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 09:37:25 AM »

แล้วมาโพสอะไรในบอร์ดmovie sharingครับ

ผมขอย้ายนะ

ปล*จัดเว็บสวยดีครับ   แต่เอาลิงค์คนอื่นมาครอบไม่ดีนะ

เว็บนี้เว็บดีครับ ผมไม่มีอะไรจะให้นอกจากคำว่า fu*k you [Thank you]

ซึ่งเป็นเว็บที่ดีจัดบอร์ดสวย ขโมยลิงค์มาจากthemegaerotic ทั้งดุ้น
เอามาครอบลิงค์แถมครอบซ้ำครอบซ้อนอีกด้วย  เยี่ยมมากครับ

อันนี้ต้นฉบับ
>Themegaerotic<

อันนี้ของเว็บเทพ(ก็อปมาครอบอย่างเดียว  สบาย)
แถมมีเปลี่ยนรูปใส่โลโก้ตัวเองเข้าไปในปก(แต่ชื่อurlยังเหมือนกันเพราะไปเอาของเค้ามา)

>Kaiserzt.bl**ot.com<

ปล*ขนาดวิธีแก้ปัญหา MF ที่มันลิงค์ไปเว็บjokergame มันยังจะครอบ...สุดยอดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 03, 2010, 10:11:08 AM โดย Newborn™AVC » บันทึกการเข้า

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 01:41:04 AM »

ขอบคุณที่แบ่งปันสิ่งดีๆครับ  Grin Grin
Maniac
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

AV addicted

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 02:18:03 AM »

ว่าแต่ในหน้าโหลดมีโลโก้ themegaerotic.com
รึว่าเค้าเอาลิงค์คนอื่นมาครอบคับ หรือว่าเป็นคนๆเดียวกัน

คนละคนกันแน่นอน เจ้าของ themegaerotic เป็นชาวต่างชาติจ้า
รายนั้นต้องยอมรับเขาจริง ๆ สมัยเว็บนั้นยังรุ่ง ๆ ผมให้เป็นอันดับหนึ่งเลย
แต่ตอนนี้เว็บแกพัง ๆ ไปบ้างละ หาหนังจาก tag ยาก ต้องกดดูย้อนเอา
Uncensored
AV Distinctive (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 09:15:24 AM »

ขอบคุณมากครับผม
หน้า: [1] 2 พิมพ์