พฤษภาคม 15, 2024, 08:41:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องถอกควยอ่าครับ  (อ่าน 2594 ครั้ง)
Killua123
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 01:14:55 AM »

คือสงสัยอ่าครับ ผมลองถอกดู มันเจ็บๆ ยังไงไม่รู้ เลยไม่กล้าทำต่อ อยากรู้ว่าเวลามีอะไรกับผู้หญิงต้องถอกป่าว แล้วถอกแล้วดียังไงอ่าครับ ไม่เคยลองจิมปองด้วยอ่า อายุก็ 20 แล้ว ชักว่าวบ่อย แล้วยังไม่ถอกเลยอ่าครับ T^T
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 04:01:04 PM »

เวลามีอะไรกับผู้หญิงถ้าใส่ถุง ไม่ต้องถอกก็ได้ครับ แต่ถ้าสดเลยนี่..เตรียมตัวเจ็บครับ Grin

ส่วนถามว่าถอกแล้วดีอย่างไร ขอตอบเลยว่าดีกว่าแน่นอนครับ
- อย่างแรกเลยคือสะอาด กลิ่นไม่ค่อยมี ทำความสะอาดง่าย (ไม่ค่อยมีขี้เปียก) ผู้หญิงน่าจะชอบนะครับ

วิธีการทำให้หัวมันเปิด ตอนอาบน้ำให้ลองๆรูดดูครับ อาจจะใช้น้ำสบู่ช่วยด้วยก็ได้ มันอาจจะช่วยได้บ้างแหล่ะหน่า
แต่ถ้าตอนมีอะไรกับผู้หญิงแล้วหัวมันยังไม่เปิด ตอนผู้หญิงใช้ปากให้นี่มันน่าจะเปิดบ้างนะ (สักเล็กน้อยละมั้ง)
ถ้าคิดว่าทนเจ็บได้ ก็รอเวลามีอะไรกับผู้หญิง (ที่เราแต่งงานด้วยนะครับ) แล้วแทงสดเลยครับ บอกได้แค่ว่า
"เจ็บแต่จบ" Grin ทีเดียวครับ (จากประสบการณ์ส่วนตัวครับ Wink)

ปล. ตอนแทงสดนี่ให้ทำความเข้าใจกับฝ่ายหญิงด้วยนะครับ ยิ่งถ้าเจอคนที่ซิงๆฟิตๆด้วย เพราะของเราอาจจะมีเลือดออกได้
Killua123

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 08:57:23 PM »

ขอบคุณครับ น่าหวาดเสียวมากเลย 555
shared
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 26, 2014, 01:48:19 PM »

ค่อยๆรูดลง แรกก็เจ็บแต่เดี๋ยวก็ชิน
(ไม่เปิดมาทำความสะอาดบ้างระวังมีเชื้อโรคนะครับ Grin )

BenzVam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 30, 2014, 01:29:43 AM »

รูดวันละนิดครับ  ให้ลงได้มากกว่าวันก่อนทีละนิดทีละนิด

เมื่อก่อนผมทำงี้แหละครับ  เปิดหัวได้ครั้งแรกนี่ตื่นเต้นมากๆ
หน้า: [1] พิมพ์