พฤษภาคม 11, 2024, 08:06:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชอบหนังค่าย Prestige มั่งครับ???  (อ่าน 7500 ครั้ง)
gorilroj
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 07:24:17 PM »

ตอนนี้ผมตามเก็บหนังค่ายนี้มาก (จริงๆก็มีเยอะอยู่แล้ว) เพราะเริ่มสังเกตุว่านางเอกแต่ละนางนี่มันเสป็กสาวของผมทั้งนั้นเลยนี่หว่า!!! Kiss ปกติจะชอบ Maxing กะ Idea Pocket ตอนนี้เทใจมาให้ Prestige แล้ว รหัสพวก abs, mas, nmc, dom, ezd ก็ดูสิแต่ละนาง

ํYui Akane

Mizuho Uehara

Yuu Konishi

ชอบมั้ยๆๆ  Grin ใครมีรหัสหนังของค่ายนี้แนะนำกันเพิ่มหน่อยสิคร้าบบ จาได้ตามเก็บไม่ให้ตกหล่น...เสียอย่างเดียวค่ายนี้เซ็นหนักไปหน่อย  Cry

gorilroj
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 07:30:15 PM »

อ้อ!!! แล้วถามหน่อยครับ Kokone Mizutani นี่ใช่ Rio Fujisaki ของ Idea Pocket แต่ก่อนป่ะครับ ความรู้สึกมันบอกว่าคนเดียวกัน Tongue

daywalker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 08:16:56 PM »

คนเดียวกันเหละครับ
BigCola
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 08:25:46 PM »

ผมค่ายนี้เป็นต้องโหลดเลยครับ Smiley
ยิ่งน้อง Yui Akane - และแม่หนู Rune นะสุดยอดเลย
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 08:33:30 PM »

บางเรื่องก็ดูครับ บางเรื่องก็ไม่ดู นางเอกมันหน้าตาคล้ายๆกันไปหมด  ผมจะโหลดคนที่มีเอกลักษณ์ที่ผมสะดุดตาเเล้วจำหน้าได้

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Mr.Mario
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 10:05:59 PM »

Mizuho Uehara นี่ผมชอบมากเลยครับ

Shocked Shocked Shocked Shocked
ASUKIRA

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 02:39:07 AM »

หุย ค่ายโปรดผมเลยครับ เพราะคิราระจัง 55 พอหาดูเรื่องอื่นๆของค่ายนี้เริ่มติดใจครับ ผมชอบซีรี่ส์ WATER POLE ครับ

朱音ユイ (Yui Akane)
立花美涼 (Misuzu Tachibana)
椎名ユナ (Yuna Shiina)

และอีกหลายๆคน สวยๆทั้งนั้นเลย Grin

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
Whiteyorks
มันแย่มาก หากลองนึก...ถึง
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

อยากจะหลับใหลอยู่ที่นี่

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 03:24:44 AM »

ค่ายนี้ ปกหลอกเยอะมาก บางเรื่องโหลดมา ดูไม่ทันหายใจเข้า-ออก ก็ ลบแล้ว Cool

ลองมามองที่ใจผมสิ
KeneMoko

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 03:53:05 AM »

เอาไปอ่านเพลิน ๆ ครับ

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=71935.0

Mayu Okamoto    NNPJ-318
sserp
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2012, 08:05:51 PM »

Mizuho Uehara + Rina Kato
หน้า: [1] 2 พิมพ์