พฤษภาคม 12, 2024, 11:45:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช็อตไหนในหนังavที่ไม่ใช่ฉากsex แต่ท่านดูแล้วชอบมาก  (อ่าน 36242 ครั้ง)
bejitazero
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2019, 10:08:32 PM »

deex ขอบคุณครับ
Vaart
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2019, 11:10:07 PM »

ช็อต หน้าตรง สบตา กล้องนิ่ง เห็น หน้า+นม กำลังใช้มือ ครับ

ฉากนี้ผมนึกถึงน้องฮิโรมิซาโตะเลยครับ ชอบฉากแบบนี้มากเหมือนกัน ยิ่งถ้าสวยๆทำหน้ายั่วๆ ยิ่งได้เลย

ฮิโรมิ รหัสไหนครับ ขอบคุณมาก
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2019, 08:29:03 AM »

ฉากนางเอกเดินตามถนนหรือเเนะนำตอนต้นเรื่อง​ ขาดไม่ได้ต้องดูเลยทุกเรื่อง​ กับฉากจบหนัง

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2019, 09:16:16 AM »

ฮิโรมิจำรหัสไม่ได้ อยุในเครื่องที่บ้าน เดี๋ยวกลับไปดูให้ครับ

ฉากนางเอกเดินตามถนนหรือเเนะนำตอนต้นเรื่อง​ ขาดไม่ได้ต้องดูเลยทุกเรื่อง​ กับฉากจบหนัง

ผมก็ชอบฉากตอนคุยแบบ outdoor มันดูเรียลดี แล้วก็เห็นรูปร่างหน้าตาแบบไม่ต้องจัดแสงในสตูดิโอ
onlyjav
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2019, 09:50:13 AM »

ฉากที Miku Airi เล่นลูกบอลในสระน้ำในตำนาน

Hiryo

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2019, 05:53:42 PM »

ช็อต หน้าตรง สบตา กล้องนิ่ง เห็น หน้า+นม กำลังใช้มือ ครับ

ฉากนี้ผมนึกถึงน้องฮิโรมิซาโตะเลยครับ ชอบฉากแบบนี้มากเหมือนกัน ยิ่งถ้าสวยๆทำหน้ายั่วๆ ยิ่งได้เลย

ฮิโรมิ รหัสไหนครับ ขอบคุณมาก

ฉากนี้อยู่ในรหัส KAPD-001 นะครับ
play...

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2019, 06:34:28 PM »

น้องMayu  ผมว่าขาวหมวยน่ารักดีหุ่นก็ดีครับ  แต่ที่ไม่ได้ตามคงเป็นเรื่องของสเปคส่วนตัวเฉยๆ

ส่วนฉากที่ไม่ใช่sex หมายถึงฉาก เล้าโลม จูบ สัมผัส ทั้งหมดด้วยรึเปล่าครับ หรือไม่นับแค่ตอนมีsexตอนเสียบเท่านั้น
(เดี๋ยวว่างๆผมจะมาโพสเล่นด้วย)

รวมได้หมดครับ ยกเว้นตอนมี sex เพราะผมอยากรู้ว่า ใครโดนกระตุ้นแบบไหนได้บ้าง

คือผมจะชอบพวกฉาก  สัมผัส  จูบ  ลูบคลํา  ปกตินี่แหละ
แต่จะชอบที่สุดเวลานางเอกโพสท่าได้สวยๆเชิดๆ ราวกับนางแบบประมาณนั้น 
และผมก็ยังชอบพวกฉากแบบจิตartๆเช่น พวกแนวมัด  ชุดรัดๆ  ฯลฯ

ยกเป็นตัวอย่างละกันครับ

โอบจูบจากด้านหลัง

ยืนสวยๆให้รุกเร้า

Hiryo

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2019, 07:00:01 PM »

ผมก็ชอบฉากแบบท่าน play มันได้เห็นสีหน้าท่าทางของผู้หญิงดี แต่ไม่ชอบแบบมัดๆอ่ะ
Hiryo

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2019, 07:16:38 PM »

น้องMayu  ผมว่าขาวหมวยน่ารักดีหุ่นก็ดีครับ  แต่ที่ไม่ได้ตามคงเป็นเรื่องของสเปคส่วนตัวเฉยๆ

ส่วนฉากที่ไม่ใช่sex หมายถึงฉาก เล้าโลม จูบ สัมผัส ทั้งหมดด้วยรึเปล่าครับ หรือไม่นับแค่ตอนมีsexตอนเสียบเท่านั้น
(เดี๋ยวว่างๆผมจะมาโพสเล่นด้วย)

รวมได้หมดครับ ยกเว้นตอนมี sex เพราะผมอยากรู้ว่า ใครโดนกระตุ้นแบบไหนได้บ้าง

คือผมจะชอบพวกฉาก  สัมผัส  จูบ  ลูบคลํา  ปกตินี่แหละ
แต่จะชอบที่สุดเวลานางเอกโพสท่าได้สวยๆเชิดๆ ราวกับนางแบบประมาณนั้น 
และผมก็ยังชอบพวกฉากแบบจิตartๆเช่น พวกแนวมัด  ชุดรัดๆ  ฯลฯ

ยกเป็นตัวอย่างละกันครับ

โอบจูบจากด้านหลัง

Sarina Ono เป็นดาราอีกคนที่ผมชอบมากเพราะความสวยเฉี่ยวของเธอ น่าเสียดายจริงๆที่เล่นไม่เยอะ เหมือนนางเอกในตำนานหลายๆคน
Hiryo

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2019, 07:22:43 PM »

ลงgifน้องฮิโรมิเพิ่ม

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 พิมพ์