พฤษภาคม 02, 2024, 08:40:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า พวกคุณเรียนจบอะไรกันมาบ้าง หรือยังเรียนอะไรอยู่ ทำไมชอบหนังเอวีกัน  (อ่าน 13209 ครั้ง)
นายกรัฐมนตรีแห่งสาธารณรัฐประชาชนเอวีซี
..
AV DedicataR+ (VIP)
สหายร่วมหื่น
*

AVC

« เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 05:10:48 PM »

ส่วนตัวผมจบนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยของรัฐในกรุงเทพ (เอาเป็นว่าไม่บอกชื่อนะถ้าบอกไปทุกคนต้องรู้จัก เดี๋ยวสถาบันเขาเสีย เอาเป็นว่าอยู่ใน 3 อันดับที่เนติบัณฑิตรับรอง ) กำลังเรียนเนติบัณฑิต ไม่ค่อยมีเวลามากนัก หนังก็จะมาอัพแล้วแต่สะดวกละครับ

อยากทราบว่าอาชีพไหนชอบดูเรื่องพวกนี้มากที่สุด หรือสาขาใดโปรดปราณเอวีมากที่สุด

ผมชอบหนัง AV (เซนเซอร์ ที่ไม่เซนเขาไม่เรียก AV ) ก็เพราะ มันเหมือนงานศิลป การแสดง ที่มีความงดงาม ในท่วงท่าการแสดงทำการแสดงได้เร้าใจ ดี ซึ่งในประเทศไทยคงจะหาไม่ได้เป็นแน่ ที่ผู้หญิงสวยเขาจะมาวาดลวดลายการแสดง อะไรแบบนี้ แน่นอนพวกคุณทุกคนมีเซ็กในอุดมคติ ผมเองกมีเซ็กในอุดมคติ สำหรับผมมันคล้ายๆกับค่าย S1 และ Premium Moodyz  ประมาณนี้ ความจริงมีอีก
  เอาแค่นี้ก่อนผมไม่ค่อยมีเวลามากนัก เพราะต้องอ่านหนังสือเตรียมสอบ แต่ก็จะพยามมาอัำพหนัง หรือช่วยค้นหาหนังที่ต้องการในแบบ ไดเร็กลิ้ง เช่น Hotfile Rapid  ส่วน mediafire ต้องบอกว่าหายากพอสมควร 
   ผมโชคดีที่มาพบประธานาธิบดี และพวกท่านทั้งหลายทุกคน ที่เป็นแฟนประจำ และ ไม่ประจำหนัง AV  ที่มีสาระดีๆมาแลกเปลี่ยนทำให้เกิดความรู้ใหม่ๆ ซึ่งไม่ใช่เรื่องเสียหายอะไร เพราะพวกเราไม่ได้ไปทำร้่ายใคร (นอกจากตัวเอง เช่น สายตา พละกำลัง เอ้ย ติดตลกนิดนึง) ซึ่งบางคนอาจมีประสบการณ์มาอย่างยาวนาน  สำหรับผมต้องบอกว่า ดูและศึกษามา 11 ปีแล้ว  เคยดูหนังมาก็หลายพัน อาจจะเป็นหมื่นเรื่อง เลยก็ว่าได้(เข้าข่ายหมกมุ่น)  แต่ก็ยังมีเรื่องไม่รู้อีกมาก ซึ่งอยากจะแลกเปลี่ยนประสบการณ์กับพวกท่าน ซึ่งบางเรื่องท่านอาจรู้ และบางเรื่องท่านอาจไม่รู้
  สุดท้ายนี้ ขอให้เว็บนี้อยู่กับเราไปตลอดกาล ให้พบกับความสนุก ความบันเทิงอย่างสร้างสรร ดูแล้วเอาไปคิดสิ่งไหนดีเก็บเอาไว้ สิ่งไหนไม่ดีให้มันผ่านเลยไป ขอให้ทุกท่านสุขภาพดี มีพลานามัยสมบูรณ์ ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ อายุยืนสถาพร เป็นสมาชิกเว็บไปนาน 
    ขอบคุณครับ
neroro
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 02:38:52 PM »

ผมจบคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมโรงเรียนของรัฐเขตพระนคร กทม. ปัจจุบันทำงานเป็นพนักงานกินเงินเดือนของ บ. เอกชน
ก็ชอบเว็บนี้ตั้งแต่แรกพบ เป็นสังคมที่ใหญ่มากพอดู ผมพยายามกระเสือกกระสนจบมาเป็นชนชั้นสูงก็ใช้เวลาพอดู อยากบอกว่าชอบท่านประธานและผู้มีจิตเมตตาทุกท่านมาก โดยส่วนตัวแล้วก็ดูทั้งเซ็นและอันเซ็นนะครับขอให้ถูกใจก็พอ ก็มาแนะนำตัวน่ะครับ

AV NEVER DIE
aloneinthedark
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

...love you...

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 05:03:00 PM »

ผมจบคณะวิทยาศาสตร์ครับ สถาบันของรัฐบาล

ทำไมชอบ AV น่ะหรอ
ผมว่ามันเป็นสิ่งสวยงามนะ การได้ดูสาวๆสวยๆมาแสดงบทรักมันก็เป็นการผ่อนคลายอย่างหนึ่ง
แต่ถ้าดูมากดูเพลินก็อาจจะเสียสุขภาพได้อย่างท่านนายกฯ ว่า
AV มันมีพัฒนาการจากหนังโป๊ธรรมดามาถึงก็จ๊ะทิงจากัน เสร็จก็จบ แต่เดี๋ยวนี้มีพล๊อตเรื่อง
มีการเลือก location มีความคิดสร้างสรรค์แปลกๆใหม่ๆ (บ้างก็โหด/ดิบ/เถื่อนเกินไป)
สามารถรองรับได้ทุกเพศ วัย กลุ่มอายุ ความหื่น ไปจนถึงระดับที่วิตถารสุดๆ
สรุปว่ามันยังมีอะไรให้ค้นหาอีกเยอะครับ

ขอบคุณท่านประธานฯ ท่านรองฯ และเพื่อนๆในเวบนี้ทุกคน
ที่ไ้ด้มาแลกเปลี่ยนความรู้ ประสบการณ์ และความรักใน AV ด้วยกันครับ

rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 05:52:26 PM »

คณะวิทยาศาสตร์หรือคับน่าสนใจจิงๆ ผมยังล่องลอยอยู่ อยากรู้ว่าเรียนยากไหม จบแล้วทำอะไร

สุดท้ายเราเูดูAVเพื่อสุขภาพอย่างที่นายกฯว่า(+มันส์ด้วย)ไม่เห็นจะผิดตรงไหนแค่เรารู้ตัวว่าเราเป็นคนดีและไม่เบียดเบียนใครแค่นั้นก็สุดยอดแล้วคับ และถ้ารู้จักแบ่งปันเอื้อเฟื้อกันและกัน ไม่ว่าใครก็เป็น superAVman ได้

ขอบคุณท่านประธานฯ ท่านรองฯ และเพื่อนๆทุกคนเช่นกันคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2010, 05:57:00 PM โดย rooney482 » บันทึกการเข้า

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
aloneinthedark
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

...love you...

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 06:01:32 PM »

คณะวิทยาศาสตร์หรือคับน่าสนใจจิงๆ ผมยังล่องลอยอยู่ อยากรู้ว่าเรียนยากไหม จบแล้วทำอะไร

จบมารับราชการครับ แบบว่าตอนแรกสมัครเรียนคณะไสยศาสตร์
แต่หน้าไม่หื่นพอ (หน้าออกจะเด็กเรียน เนิร์ดๆน่ะครับ)
เขาเลยให้เรียนวิทยาศาสตร์
ความใฝ่ฝันคือ จับสาวๆ AV ไปทำมิดีมิร้าย เอ๊ย ไปทดลอง
เริ่มจากหนู Acky ก่อนเรยยยย

kurudragon
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 11:19:30 PM »

ผมจบวิศวกรรมไฟฟ้า มหาวิยาลัยของรัฐในภาคอีสาน จบมาได้มาได้สิบปีแล้ว ตอนนี้กำลังบริหารธุรกิจส่วนตัวอยู่ (ทำให้ไม่ได้เข้ามาอัพหนังในเวบนี้เหมือนแต่ก่อนแล้ว) สาเหตุที่ชอบเพราะนางเอกเอวีที่ผมดูสมัยก่อนสวย เช่น Azumi kawashima, Bunko kanzawa เป็นต้นและก็คิดว่าในชีวิตจริงนั้นจะมีคนสวยๆ ทำอย่างในหนังให้เราดูคงไม่มี

"สิ่งมีชีวิตที่เรียกว่าเพื่อน พูดไม่ได้ แต่รู้สึกได้ด้วยใจ"
Creampie
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 11, 2010, 11:27:07 AM »

โอ้ววววว ผมยังอยู่ ม.6 อยู่เลย

สงสัยจาอ่อน สุดซะมั้ง คับ

กะลังเครียดกะ เรื่องเรียนต่ออยู่ คับ
too
เหลือบไร
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 13, 2010, 10:22:06 AM »

เรียน ปี 3 วิทยาการคอม  = ผมชอบเอวี เป็นชีวิต จิตใจก็ว่าได้ ชอบโหลด
เรื่อง แบบนี้ไม่ควรอาย เป้นเรื่องธรรมดา  (I love Av pj)
ban_666
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 13, 2010, 11:20:32 PM »

ผมเรียนนิติศาสตร์ครับ อยู่ปี 4 แล้วครับ จะจบละ อิอิ ในมหาวิทยาลัยของรัฐแห่งหนึ่งในนครสวรรค์ครับ

ทำไมถึงชอบอ่ะเหรอ ผมดูมาก็นานแล้วนะ ตั้งแต่เป็นวีดีโอเทปอ่ะ แต่แปป ๆ ก็มีวีซีดี ออกมาอ่ะ
มันสนุกเร้าใจดี แต่ก่อนต้องแอบขโมยพี่ชายมาดู แต่สเป็คของพี่ชายกับผมมันต่างกันเยอะมาก ดูแก้ขัดก็พอได้
ที่ดูไ่ม่ยอมเลิกมาจนทุกวันนี้ก็เพราะ ชอบนางเอกน่ารัก ๆ สวย บั้นท้ายอันสุดยอด ชอบมาก อิอิ
เลยไม่หยุดดูมาจนปัจจุบันนี้แหละครับ +หื่นด้วยละ ไม่รู้จะไปลงกะใคร ไม่มีแฟนกะเค้าซะทีนึง เฮ่อ ละเหี่ยใจจริง ๆ

TT_TT
deathbringer
ปลิงควาย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 11:31:08 AM »

กำลังเรียน รัฐประศาสนศาสตร์ ในวิทยาลัยเอกชนแห่งหนึ่งครับ

แต่ก็ทำงานควบคู่ไปด้วย (เรียนภาคสมทบ)

แต่เพื่อนๆรุ่นเดียวกันเค้าจะจบ ป.โทกันหลายคนแล้วครับ   Cry

ทำไงได้ทำตัวเองเอง
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์