พฤษภาคม 02, 2024, 05:47:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า พวกคุณเรียนจบอะไรกันมาบ้าง หรือยังเรียนอะไรอยู่ ทำไมชอบหนังเอวีกัน  (อ่าน 13210 ครั้ง)
SpecialOne
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 12:52:34 AM »

ผมจบหมอ สูตินารีครับ
.
.
.
.
.
.
.
.
.
ล้อเล่นครับ จบ ม.6 ไม่ได้เรียนต่อ ตอนนี้ทำงานครับ  Grin
“••aVonLy••”
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 04:29:38 PM »

ปี 3 ครึ่ง เทอมสุดท้าย สารสนเทศคอมฯ ม.รัฐในเมือง

เครียดโปรเจคจบ เลยต้องจัด จริง ไม่มีโปรเตคจบก็ดู -*-
ดูมาต้องแต่ฮอโมนมันขึ้น งิ

ธรรมชาติสร้างสรรคมาให้ผู้ชายชอบผุ้หญิง หรือคุณไม่ชอบ อิอิ
leonheart2
นักล่าขาอ่อน
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 07:14:18 PM »

จบแค่ม.6 คับ บ้านจนไม่มีตังเรียน 

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
JudasPriest01
AV Donator (VIP)

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 11:02:09 PM »

โห มีแต่สายวิทย์ ไม่ก็นักกฎหมายทั้งนั้นเลย
มีผมสายศิลป์คนเดียวปะเนี่ย 555 5 ผมเรียนอยู่ครับ อยู่คณะนิเทศ ปี3 แล้ว อีกปีก็จะจบแล้ว 

ทำไมถึงชอบ AV ความคิดเหมือนท่านเลยครับ ที่ว่ามันคือศิลปะ
บางคนอาจคิดว่า มันคือข้ออ้างให้ตัวเองดูดีแหละว่ะ ผมเสพงานพวกนี้ขั้นหมกมุ่น 55 5  ผมก็รู้สึกอย่างนั้นจริงๆ
มันไม่ใช่แค่ว่า มาเอากัน แค่นั้นก้จบ มันมีเรื่องราว มีองค์ประกอบหลายอย่าง ที่ตอบสนองความต้องการของคนดู แตกต่างกันไป
หรือทำให้ผู้ชมรู้สึกมีอารมณ์ มากกว่าแค่ เห็นผู้หญิงแก้ผ้า เอากัน ไรงี้

มันมากกว่านั้น เช่น การแสดง อารมณืร่วมของตัวแสดง ฉาก เนื้อเรื่อง บท อะไรงี้อะครับ

NongNoeyNaruk

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 12:39:42 PM »

กำลังศึกษาอยู่ คณะเทคโนโลยีการเกษตร สถาบันของรัฐใน กทม

ที่ชอบก็เพราะ นักแสดงน่าตาดีครับเหมือนกับดาราไทยเลยมันเติมเต็มสิง่ที่ผมอยากจะพบเห็น ^^

dekseo
AV Highness Honour

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 08:41:04 PM »

เรียนบริหารปี3 ม.ของรัฐ พอว่างก็จะขายของตามตลาดนัดหรือไม่ก็เปิดท้ายครับ

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0
kym7793
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 09:59:36 PM »

จบ ป.ตรี ครุฯเครื่องกล

สถาบันของรัฐ

ปัจจุบัน ทำงานในมหาลัยรัฐครับ เป็น วิศวกร กับผู้ช่วยนักวิจัยในศูนย์วิจัยย่อยของมหาลัย

แล้วก้อ สอนหนังสือเป็นอาจารย์พิเศษด้วยครับ(ในมหาลัยนี่แหละ)

ชอบหนังแบบนี้ เพียงเพราะ ผมก้อแค่ ผู้ชายลามก ธรรมดาๆคนนึงฮะ

Grin
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 02:21:45 PM »

ไม่ได้เรียนหนังสือ  พี่ถือเเต่มีดกรีดยาง  เเต่ใจยังรักเอวีเเบบลืมไม่ลง

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
super
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #38 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 07:30:50 PM »

จบรัฐศาสตร์ครับทำงานบริษัทเอกชนครับ ชอบหนังAVมากครับไม่รู้ทำไมแต่ชอบ แต่รู้สึกว่าสิ่งที่เราชอบไม่เคยทำร้ายใครแค่นี้ก็ OK แล้ว
huadoor2

« ตอบ #39 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 07:58:12 PM »

ตัวผมเหรอ....? จบ MBA [ระดับ ป.โทฯ] มาครับผม  เรียนที่มหาลัยฯ
เอกชนที่มีผู้หญิงสวยมากที่ในสุดแผ่นดินนี้ล่ะ (ถือว่าเป็นกำไรชีวิต)
แถมพ่วงด้วยตำแหน่งผู้ชายที่หล่อที่สุดในมหาลัยฯ ไปอีก
(อันนี้สาวๆ เค้าโหวตมาให้.....ช่วยไม่ได้นะจ๊ะ)
จบมาตอนต้นปี 53 (ก่อนบอลโลกนิดหน่อย)
และยังตกงานอยู่จนถึงวันนี้ (ปลายธันวาฯ 53 แล้วล่ะ)

ที่ชอบหนังโป๊ JP นะเหรอ...? เพราะผมว่าผู้หญิง JP เป็นผู้หญิงที่สวย
ที่สุดในโลกแล้วอ่ะนะ (เฉพาะหนังหน้านะ)
ถ้าเป็นเรื่องหนังหน้าผมให้สาวญี่ปุ่นเค้าไป  รองมาก็คงเป็นสาวจีนอ่ะ
ผู้หญิงสวยๆ ใครจะไม่ชอบล่ะคุณ  ผมโหลดหนังโป๊มาตั้งแต่
เน็ทฯ บ้านเราแค่ 256 K. อ่ะนะ  มาตอนนี้ที่บ้านติดเน็ท 10 M.
ไว้โหลดหนังโป๊โดยเฉพาะเลยอ่ะ  เสียวกันไปซะให้เข็ด ! Wink

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์