พฤษภาคม 02, 2024, 07:18:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนท่านประธานาธิบดี//เกี่ยวกับเครื่องราชย์!?  (อ่าน 4158 ครั้ง)
ze7ez
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 12:42:06 AM »

หรือใครที่เป็นผู้บัญชาการระดับสูงช่วยชี้แจงแถลงไขให้รู้หน่อยครับ

ว่ายศ ตำแหน่ง เหรียญ เครื่องราชย์
แต่ละแบบมันหมายความว่ายังไงครับ
มีหลักเกณฑ์การให้ยังไงครับ
จะต้องโพสกี่ครั้ง หรือทำดียังไงถึงจะได้ในตำแหน่งที่สูงขึ้น

แล้วเหรียญเครื่องราชย์แบบไหนมีค่าสูงสุด
ช่วยจัดเรียงลำดับให้ดูด้วยครับ
เอาตั้งแต่ระดับต่ำสุดไม่ว่าจะเป็นหมู่ จ่า ...ถึงระดับท่านประธานาธิบดีเลยครับ Cool

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 01:31:11 AM »

ขอกล่าวถึงแต่เครื่องราชฯที่เป็นยศแต่งตั้งนะ

เพราะยศสำหรับบุคคลทั่วไปขึ้นอยู่จำนวนการโพส

AV Ambassador = ผู้ทำคุณประโยชน์ให้เวบขั้นสูง (โฆษณาเวบให้เป็นที่รู้จักในบอร์ดอื่นๆ)
AV Apprentice = ผู้ที่กำลังฝึกงานเพื่อที่จะเป็นนักโพสหนังแบบแนบไฟล์บิท
AV Bravery = สอดส่องดูแลเวบจากผู้ไม่หวังดี เป็นดังทหารหาญของสาธารณรัฐ
AV Columnist = เขียนรีวิวหนังอย่างสม่ำเสมอ
AV Dedicator (VIP) = บริจาคให้เวบ 1000 บาทขึ้นไป
AV Devotor (VIP) = บริจาคให้เวบ 500 บาทขึ้นไป
AV Distinctive (VIP) = บริจาคให้เวบ 300 บาทขึ้นไป
AV Distributor = โพสหนังอย่างสม่ำเสมอ (และเป็นลิ้งค์ยี่ห้อที่โหลดง่าย)
AV Donator (VIP) = บริจาคให้เวบในยอดขั้นต้น
AV Editor = นักเขียนรีวิวที่มีผลงานโดดเด่นและสม่ำเสมอ
AV Elite = เพื่อนผมในชีวิตจริง (ไม่ใช่เพื่อนในเน็ต)
AV Highness Honour = เครื่องราชฯชั้นสูงเป็นอันดับ 2 สำหรับผู้ที่ทำประโยชน์ให้เวบอย่างสูง
AV Highness Merit = เครื่องราชฯชั้นสูงเป็นอันดับ 1 สำหรับผู้ที่ทำประโยชน์ให้เวบมากจนประมาณค่าไม่ได้
AV Professor = ผู้เชี่ยวชาญและทรงคุณวุฒิในเรื่องเอวี
AV Publisher = ผู้โพสโหมด picpost (ภาพนิ่งสวยงาม) อย่างสม่ำเสมอ
AV Responder = ผู้ที่คอยจัดแจงหาหนังมาให้ในหมวด AV Request

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 02:23:58 AM »

AV Professor  สุดยอดดดดด ใครได้ไปนี่ เยี่ยมยุทธจริงๆ
ze7ez

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 10:56:01 AM »

อ๋อ...มันเป็นอย่างนี้นี่เอง Cool

ขอบคุณมากครับที่ท่านกรุณาแต่งตั้งให้
แล้วจะมีสิทธิควบได้หลายตำแหน่งไหมครับ Grin Wink

ze7ez

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 11:03:52 AM »

AV Professor  สุดยอดดดดด ใครได้ไปนี่ เยี่ยมยุทธจริงๆ

ท่าน"เฮียยิป มัน" ครับที่ได้ สุดยอดเลย Shocked

Th_vazel
AV Highness Honour
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 11:13:16 AM »

ประกาศอย่างเป็นทางการ มีใครได้ตำแหน่งอะไรกันบ้าง เข้าไปดูตามลิ้งค์เลยจ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=65313.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2011, 11:15:30 AM โดย Th_vazel » บันทึกการเข้า
Vice President AVC

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 04:47:43 PM »

สุดยอดมากจ้า
dekseo

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 09:18:29 PM »

สุดยอดจริงๆจ้า 

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0
เฮียกังฟู
AV Professor

"ความเงี่ยน...ไม่เคยปราณีใคร"

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 12:15:50 PM »

ท่าน"เฮียยิป มัน" ครับที่ได้ สุดยอดเลย Shocked

• ผมก็เพิ่งมาเห็นซักพักเอง ก็งงๆ อยู่แต่เข้าใจแล้วครับท่านประธาน  Cheesy

พวกยศหรืออะไรเนี่ย ผมคิดว่ามันก็คือเรื่องๆ นึง สำหรับผมเฉยๆ นะ แต่ก็ได้ในแง่กำลังใจ แต่รู้จักแบ่งปันกันช่วยๆกัน ไอเรื่องพรรณเนี่ย พวกหนัง av ผมว่า มันไม่จำเป็นต้องมากั๊กกัน หวงกันเลย ปลายทางสุดท้ายของการดูหนัง av ก็คือแตกเหมือนกัน  Grin 

มันอยู่ที่การแบ่งปัน มีน้ำใจกันหรือปล่าวอันนี้สำคัญกว่ายศนะครับผมว่า สังคมเราน่าอยู่เพราะการแบ่งปันครับ ฝากท่านด้วยครับ ขอบคุณครับ  Smiley Smiley Smiley   

.

ปล. มีหลายๆท่านนะครับที่ professor จริงๆนะ รู้มากกว่าผมก็เยอะ แต่แค่เค้าไม่ได้เล่นที่เว๊ปเราแบบต่อเนื่องนั้นเอง
[/color]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2011, 12:19:00 PM โดย เฮียยิป มัน » บันทึกการเข้า

Takuya_Kimura

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 05:50:39 PM »

ปล. มีหลายๆท่านนะครับที่ professor จริงๆนะ รู้มากกว่าผมก็เยอะ แต่แค่เค้าไม่ได้เล่นที่เว๊ปเราแบบต่อเนื่องนั้นเอง

แต่ผู้เชี่ยวชาญเรื่องนม ต้องยกให้ เฮียยิปมัน 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 05:53:59 PM โดย Sky! Sky! Sky! » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2 พิมพ์